• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW][5800 v52] N97mini For 5800 - Professional [thanhhaifire]

Found

up cho ai biết vào giúp đỡ em với

a có thể hướng dẫn em cách copy rofs2 vào bộ 007 là làm thế nào không ạ. em mới tập Flash nên chưa hiểu thế nào. Mong anh giúp đỡ ạ. thanks

daigiangheo_h

up cho ai biết vào giúp đỡ em với

a có thể hướng dẫn em cách copy rofs2 vào bộ 007 là làm thế nào không ạ. em mới tập Flash nên chưa hiểu thế nào. Mong anh giúp đỡ ạ. thanks
Dễ thui,bạn giải nén rof 2 của 101 ra,giải nén luôn cả rof2 của 007 nữa,và coppy các file đã giải nén của 101 sang 007.

Found

Dễ thui,bạn giải nén rof 2 của 101 ra,giải nén luôn cả rof2 của 007 nữa,và coppy các file đã giải nén của 101 sang 007.

cho mình xin cái yahoo được không bạn :) mình có điều muốn hỏi mong bạn giúp đỡ. tks

daigiangheo_h

cho mình xin cái yahoo được không bạn :) mình có điều muốn hỏi mong bạn giúp đỡ. tks
nick yahoo mình vẫn là daigiangheo_h.Có gì bạn cứ hỏi,biết mình sẽ giúp.Mà mình cũng it lên yh lắm.

B

bugboy09

Guest
Bạn nào có yahoo thì cho Kmình. Bạn kia ít onl nên hỏi khó. Giúp mình với plzzzzzzzzzzzzz.........

Found

vậy giờ e phải FW từ nokia về xong tải rosf2 của anh xún edit vào rosf2 của FW gốc thôi đúng không ạ. còn bản core thì sao a?

thanhhaifire

vậy giờ e phải FW từ nokia về xong tải rosf2 của anh xún edit vào rosf2 của FW gốc thôi đúng không ạ. còn bản core thì sao a?

core bạn dùng core cũ. còn CFW của mình là 101 của bạn là 007 vậy thì bạn lấy cái rofs2 007 của bạn bung ra và thay cái ruột 101 mình vào. ko dùng FW gốc

Found

core bạn dùng core cũ. còn CFW của mình là 101 của bạn là 007 vậy thì bạn lấy cái rofs2 007 của bạn bung ra và thay cái ruột 101 mình vào. ko dùng FW gốc

Trước e có tải FW bằng NaviFirmPlus về FW 007 e up từ FW đó lên giờ e chỉ cần thay rofs2 của nó bằng rofs2 của anh thôi đúng ko ạ

thanhhaifire

Trước e có tải FW bằng NaviFirmPlus về FW 007 e up từ FW đó lên giờ e chỉ cần thay rofs2 của nó bằng rofs2 của anh thôi đúng ko ạ

nào giờ chưa xài CFW thì down trọn bộ của mình về mà làm luôn đi, giờ ít ai xài 007 lắm.

B

bugboy09

Guest
mình đang dùng fw 007. vậy chỉ cẩn edit như trong hướng dẫn là đc à?

01239508793minh

hee em bat dau dow ban cua bac ne umh em dow ban cua bac ne umh em dow ko bbiet bao nhieu cai jaf de flash roi ma cai nao cung ko dung duoc loi md ... gi gi do em dung ưin xp bac shear cho em phan mem jaf dc ko thank?