• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW][5800 v52] N97mini For 5800 - Professional [thanhhaifire]

batanguyen

Bác kiểm tra hộ em xem cái vụ khi người gọị tới không hiển thị tên người gọi đến trong khi trong Contact đã có lưu số phone rồi

ChanYue

CFW này mang tính chất chia sẽ để các bạn tư do thể hiện cá nhân hóa ! không cần yêu cầu bản quyền hay đánh dấu cá nhân j trong này cả, yên tâm phát triển nhé các ae

tự do thoải mái

Khoaaaa

Active Member
Có bác nào ko kết nối với pc bằng cáp dc ko,mình cắm woài,mà chỉ thấy đổi themes chứ ko báo gì cả,hichic,đừng nói bệnh cũ lại tái fát,lại fải đi tiệm thì toi

ChanYue

Có bác nào ko kết nối với pc bằng cáp dc ko,mình cắm woài,mà chỉ thấy đổi themes chứ ko báo gì cả,hichic,đừng nói bệnh cũ lại tái fát,lại fải đi tiệm thì toi

tui vẫn bt mà mới chép mấy tấm hình vô PC xong

Khoaaaa

Active Member
Thôi rồi ,thế là hết,chắc đành tiển em iu ra tiệm một thời gian

nokia6686

Bác ThanhHaiFire ơi, máy em khi dùng CFW này thì bị hiện tượng thế này:
- Nghe nhạc cắm tai nghe thì chỉ ra tiếng nhạc nền chứ không có lời ca sĩ hát :D (sound effects tắt hết, không bật cái gì cả), dùng TTpod nghe cũng bị y chang như thế.

Ngoài chuyện trên ra thì mọi thứ OK :) Báo cáo để bác nắm tình hình :D

ChanYue

Bác ThanhHaiFire ơi, máy em khi dùng CFW này thì bị hiện tượng thế này:
- Nghe nhạc cắm tai nghe thì chỉ ra tiếng nhạc nền chứ không có lời ca sĩ hát :D (sound effects tắt hết, không bật cái gì cả), dùng TTpod nghe cũng bị y chang như thế.

Ngoài chuyện trên ra thì mọi thứ OK :) Báo cáo để bác nắm tình hình :D
Xài đc 5 ngày rùi rất ổn định, nghe nhạc bình thường mà, bạn thử flash lại xem, sau flash nên format cho máy ổn định

Khoaaaa

Active Member
Sập nguồn ý hả chanhkho,mình thì cắm cap chả có động tĩnh gì lun

w2k

hôm nay mới chyạ J.A.F bộ này thì máy khởi động ko lên nguồn hix

nokia6686

Chừng nào Thanhhaifire mới làm 1 CFW N97 V30 cho 5800 đơn giản, nhẹ nhàng như vầy :D

w2k

cho hỏi trên navi thấy ver 52.101 hay ver 52.007. cái nào mới hơn vậy

nokia6686

Mình vẫn thích bản này của Hải, nhất là vấn đề pin, quá tuyệt vời. Duy chỉ có 1 điều chất lượng âm thanh chưa tốt. Hải có mod nào làm cho âm thanh tốt hơn không cho mình xin với. Thanks!