• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW][5800 v52] N97mini For 5800 - Professional [thanhhaifire]

Khoaaaa

Active Member
hay đó,nhưng làm biến flash wá,giờ nhìn mấy cái chén màu thiệt to xếp thành hai hàng củng vui vui,hihi

bosscarrot

Cho mình hỏi là mod bàn phím ngang kiểu mới và dial kiểu c6 có đc ko bạn. Mình cook thử mà bị lỗi

Chỉnh sửa cuối:

ChanYue

Cho mình hỏi là mod bàn phím ngang kiểu mới và dial kiểu c6 có đc ko bạn. Mình cook thử mà bị lỗi

đã xài N97mini gốc thì đừng nên cook cái đó bạn ơi, nó ko hợp lỗi và hao pin. I tested

Khoaaaa

Active Member
đúng vậy,cái dialer chả hơn gì mấy,còn fát sinh lỗi,ăn ram như wủy dẩn đến tốn pin,mình củng kết bộ bf s3 nhưng vì độ ổn định,mình chấp nhận

thanhhaifire

đúng vậy,cái dialer chả hơn gì mấy,còn fát sinh lỗi,ăn ram như wủy dẩn đến tốn pin,mình củng kết bộ bf s3 nhưng vì độ ổn định,mình chấp nhận

chính vì v12 ko có mấy cái rườm rà ấy nên nó trâu vô đối ! :))

hoangtuong

Bác ơi em chỉ thấy core thôi có thây rofts2 đâu em down load core v52.0101 mà chỉ thấy core

bosscarrot

Xoay màn hình cũng nhanh mà, chỉ có load hình trong galary thì phải nói quá chậm. Còn lại em đều thích bản cock của bác thanhhaifire hết. :x

thanhhaifire

Bác ơi em chỉ thấy core thôi có thây rofts2 đâu em down load core v52.0101 mà chỉ thấy core

Core cho 5800 v52.0.101

Phiên Bản N97mini Final v12 (SP3)

Khoaaaa

Active Member
Mình rất hài lòng với bản này,ram wá tốt,tốc độ rất đều và ổn chứ ko sau mấy ngày thì chậm tè,xoay mh củng ổn mà,nói chung có thể sẻ dài lâu đến khi v30 ló mặt
bắt đầu kết fong cách của bác hải,đơn gian nên tốt

thanhhaifire

Mình rất hài lòng với bản này,ram wá tốt,tốc độ rất đều và ổn chứ ko sau mấy ngày thì chậm tè,xoay mh củng ổn mà,nói chung có thể sẻ dài lâu đến khi v30 ló mặt
bắt đầu kết fong cách của bác hải,đơn gian nên tốt

thanks nhé! thực ra mình đã có dùng mod tăng tốc xoay màn hình rồi có lẽ ứng dụng đang mở, hay thao tác nhanh làm lag. nếu ko muốn xoay lung tung có thể tắt cảm biến xoay, thì sẽ ổn định, nhưng hơi phiền chút