• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW 523x ver 2.4 Final-C6v40 Ported by lethanhtung90 (26/06/11)

Status
Không mở trả lời sau này.

ikarus_0209

Công nhận FW của tùng là pin trâu và ram trâu nhất trong các fw mình dùng từ trước tới h, fw của duythanh có vẻ chuyên nghiệp hơn nhưng pin ram yếu, trước h duythanh ra fw là mình flash lun, nhưng giờ để xem pin thế nào đã, vs lên v50 cũng ko thik
chờ bạn ra bản fix icon mặt cười nữa là flash, à các bản sau mình nghĩ bạn nên thay roompatcher bằng bản không có popup, và nên thay icon bluetooth, esaylock bằng icon khác đẹp hơn, như của dt ấy ^^ một vài ý kiến của mình ^^ :ar!

ThanhTungHT

Active Member
Công nhận FW của tùng là pin trâu và ram trâu nhất trong các fw mình dùng từ trước tới h, fw của duythanh có vẻ chuyên nghiệp hơn nhưng pin ram yếu, trước h duythanh ra fw là mình flash lun, nhưng giờ để xem pin thế nào đã, vs lên v50 cũng ko thik
chờ bạn ra bản fix icon mặt cười nữa là flash, à các bản sau mình nghĩ bạn nên thay roompatcher bằng bản không có popup, và nên thay icon bluetooth, esaylock bằng icon khác đẹp hơn, như của dt ấy ^^ một vài ý kiến của mình ^^ :ar!

Ừm.roompatcher sẻ ko có poppup ^^ Và sẻ thay các icon BT,.... Thay mất có 1 tý thời gian thôi mà ^^Đẹp gì thì đẹp chứ cái Ram+ Pin vẫn là cái quan trọng đầu tiên !

ThanhTungHT

Active Member
Bao h ra CFW mới vậy bạn tùng ? :|

Cứ từ từ.Miếng ngon phải để sau cùng nó mới thích >:)>:)>:)
Yên tâm là bản 2.4 Final này Ram và Pin vẫn đang đứng đầu trong tất cả CFW C6 . Đã Test các bản khác rùi .... ;;);;);;)

HAONL

Wow!! Tuyệt vời. Mình kết hợp thành công 2 bản C6v40 cho 5233 của Tung và DuyThanh + fix vài lỗi. Thêm một số mod nữa. Thật là hoàn hảo. Không chê vào đâu được. hihi

ikarus_0209

Yên tâm là bản 2.4 Final này Ram và Pin vẫn đang đứng đầu trong tất cả CFW C6 . Đã Test các bản khác rùi .... ;;);;);;)
Hê hê về ram và pin thì CFW của tùng không có đối thủ =D> cơ mà ra nhanh nhanh kẻo anh em chờ rồi lại flash lung tung mất công :ar!

ikarus_0209

Lần này định ra bản mới là bàn phím sym^3 hay bàn phím cũ vậy bạn, nếu là bàn phím S^3 thì bạn nhớ cho kèm mod bàn phím cũ nhé ^^, chờ CFW của bạn

Status
Không mở trả lời sau này.