• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW 523x ver 2.4 Final-C6v40 Ported by lethanhtung90 (26/06/11)

Status
Không mở trả lời sau này.

J_Tuan

mình muốn xóa bơt 3 theme thì phải xóa những thư mục nào nhỉ>?

ThanhTungHT

Active Member
Chú ý:

Cập nhật Mod Pin Trâu + Ram cao by 008Rohit đang dùng cho C6-04 Photon trên #1.Dùng cho tất cả các dòng máy S60V5 nhé.Chúc mọi người vui vẻ! Xem chi tiết tại đây

ThanhTungHT

Active Member
Chú ý:

Cập nhật Mod Pin Trâu + Ram cao by 008Rohit đang dùng cho C6-04 Photon trên #1.Dùng cho tất cả các dòng máy S60V5 nhé.Chúc mọi người vui vẻ! Xem chi tiết tại đây

Nếu thanh Media Bar ko hoạt động thì bạn vào ROFS2/resource/ xoá file starter_non_critical1.rsc... Vì dùng Mod này nên có 1 số bản đang bị lỗi MediaBar :)

bom1973

bản này của bạn thêm mod pin trâu vào có bị lỗi thanh Media Bar ko hoạt động như vậy ko? pin có đc như bản n97mini kia ko? hihi đến giờ vẫn đang xài cfw n97 của bạn. pin rất trâu.=D>=D>

Luu_Tan_Vu

hjxhjx. lâu ko online, vậy mà hôm qua online thấy chữ ký của bác và bác tùng mà e thấy buồn quá

uh. thì cũng cần nghỉ ngơi nữa chứ, mình vẫn còn xài s60v5 nên nếu cần giúp mà mình giúp được thì mình giúp, vẫn cook nhưng để xài thôi

tranconghd89

uh. thì cũng cần nghỉ ngơi nữa chứ, mình vẫn còn xài s60v5 nên nếu cần giúp mà mình giúp được thì mình giúp, vẫn cook nhưng để xài thôi
e thì vâc thíc dùng bản n97v12 nhất , vọc vạch mấy ngày rùi lại quay trở về bản đó thôi.hjxhjx. mà sao e xoá cái file như bác tùng bảo đi thì mất tap to unlock bác ah

ThanhTungHT

Active Member
e thì vâc thíc dùng bản n97v12 nhất , vọc vạch mấy ngày rùi lại quay trở về bản đó thôi.hjxhjx. mà sao e xoá cái file như bác tùng bảo đi thì mất tap to unlock bác ah

E xoá trước khi cho vào ấy.... Xoá từ Mod a post lên nha....

Luu_Tan_Vu

bạn phải tìm file tương tự như trên mà trong đó nó có dòng popupclock.exe thì sẽ có tap

ctgreen312

uh, mình cũng thich bản n97v12 của bác Tùng, tiếc là nó không có smart dialer.

ThanhTungHT

Active Member
uh, mình cũng thich bản n97v12 của bác Tùng, tiếc là nó không có smart dialer.

Ừm...Thanks bạn.... Nhưng sợ rằng Post bản mới lên.... Lại có người đục Rofs2 rùi cho vào túi mình thì bực lắm.....

Luu_Tan_Vu

Ừm...Thanks bạn.... Nhưng sợ rằng Post bản mới lên.... Lại có người đục Rofs2 rùi cho vào túi mình thì bực lắm.....

v30 của ông lần này thiếu nhiều thứ nha, phải thêm mấy mod mới vào

Status
Không mở trả lời sau này.