• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW 523x ver 2.4 Final-C6v40 Ported by lethanhtung90 (26/06/11)

Status
Không mở trả lời sau này.

ThanhTungHT

Active Member
Vài ngày tới sẻ Update bản CFW N97 mini V30.Sự kết hợp giữa N97 mini và C6 V40 bởi chính nhà sản xuất Nokia.Hứa hẹn Ram+Pin sẽ tốt hơn bản này và cảm ứng mượt mà giống như C6.

anhphu18

Vài ngày tới sẻ Update bản CFW N97 mini V30.Sự kết hợp giữa N97 mini và C6 V40 bởi chính nhà sản xuất Nokia.Hứa hẹn Ram+Pin sẽ tốt hơn bản này và cảm ứng mượt mà giống như C6.

như vậy sẽ được 1 bản pin và ram trâu như n97miniv20 và mượt như c6v40. như thế là đỉnh của đỉnh rùi. cố lên nha bạn tùng

ctgreen312

Mình vứa flash bản CFW của DuyThanh nhưng thấy không hợp, giờ muốn flash lại bàn CFW này nhưng bị die máy, làm sao để Flash đc đây Tùng.

ThanhTungHT

Active Member
Mình vứa flash bản CFW của DuyThanh nhưng thấy không hợp, giờ muốn flash lại bàn CFW này nhưng bị die máy, làm sao để Flash đc đây Tùng.

Bạn xóa file Rofs2 của DT đi.Và Copy file Rofs2 của mình vào thay thế.Đổi tên file Rofs2 của mình giống của DT và Flash.
Nếu ko được thì bung file Rofs2 của mình ra.Rùi bung file Rofs2 của DT.xóa tất cả các file của DT đi.Và Copy tất cả file Rofs2 của mình vào đấy.Sau đó,đóng gói và flash.Chờ đợi thành quả!

ctgreen312

Bạn xóa file Rofs2 của DT đi.Và Copy file Rofs2 của mình vào thay thế.Đổi tên file Rofs2 của mình giống của DT và Flash.
Nếu ko được thì bung file Rofs2 của mình ra.Rùi bung file Rofs2 của DT.xóa tất cả các file của DT đi.Và Copy tất cả file Rofs2 của mình vào đấy.Sau đó,đóng gói và flash.Chờ đợi thành quả!

uhm, bác chuẩn bị ra VER mới phải hok, nhanh nhanh nha bác.

ThanhTungHT

Active Member
uhm, bác chuẩn bị ra VER mới phải hok, nhanh nhanh nha bác.

Ừm.Sẻ ra vào CN tuần này.Mấy hum nay đang làm bài nộp cho thầy chưa có thời gian.Mình sẻ làm 8 bản như bản này! Và tất nhiên đã Fix hoàn toàn các lỗi! Mình cũng đang Test nó ! Thấy khá ổn :)

ctgreen312

Ừm.Sẻ ra vào CN tuần này.Mấy hum nay đang làm bài nộp cho thầy chưa có thời gian.Mình sẻ làm 8 bản như bản này! Và tất nhiên đã Fix hoàn toàn các lỗi! Mình cũng đang Test nó ! Thấy khá ổn :)

CN nha bác, PIN trâu như các bản trước chứ.

ctgreen312

mà sao giờ bác không up luôn mà đợi đễn cuối tuần, hình như bác chuẩn bị cũng lâu rùi mà.

Luu_Tan_Vu

Cái này có ý cả đó.Mình chờ DT up trước mà ^^

ý này thì ông nói. trước rồi mà. muốn là gì thì làm giờ tui k cook nữa, mây ông muốn làm gì thì cứ làm. kiếm tiền đổi điện thoại khác. ngồi cook fix mệt nghỉ luôn mà cũng chẳng được gì.

ctgreen312

ý này thì ông nói. trước rồi mà. muốn là gì thì làm giờ tui k cook nữa, mây ông muốn làm gì thì cứ làm. kiếm tiền đổi điện thoại khác. ngồi cook fix mệt nghỉ luôn mà cũng chẳng được gì.

chủ yếu là niềm đam mê mà bạn, cái này làm phi lợi nhuận mà, cũng làm tăng hiểu biết của mình lên nữa chứ.

ThanhTungHT

Active Member

Ừm.Flash nhiều cũng mệt.Nhưng chưa có CFW nào là hoàn toàn Fix lỗi cả.Nếu như bản tiếp,ngon thì dừng Cook lun.Đang thời gian học như mưa mà :)

Luu_Tan_Vu

Ừm.Flash nhiều cũng mệt.Nhưng chưa có CFW nào là hoàn toàn Fix lỗi cả.Nếu như bản tiếp,ngon thì dừng Cook lun.Đang thời gian học như mưa mà :)

cứ ngồi mò suy nghĩ ra mod có ngày trọc đầu luôn. còn phải dành thời gian cho việc khác nữa chứ. cook nhiêu đây đủ rồi. chờ nokia update n97 mới tính

ThanhTungHT

Active Member
cứ ngồi mò suy nghĩ ra mod có ngày trọc đầu luôn. còn phải dành thời gian cho việc khác nữa chứ. cook nhiêu đây đủ rồi. chờ nokia update n97 mới tính

Thì tại đang sài bản N97 mini V30 1 tuần rùi.Nhưng thấy bản của DT còn vài lỗi nhỏ,nên mới Up.Còn nếu như ko có lỗi thì thôi/ Bản ấy vẫn hao Pin như thường!

Status
Không mở trả lời sau này.