• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW 523x ver 2.4 Final-C6v40 Ported by lethanhtung90 (26/06/11)

Status
Không mở trả lời sau này.

TRANSYHUNG10

MÌNH ÚP ĐƯỢC RỒI NHƯNG CÁI NÀY CỨ THÁO SIM RA LÀ MẤT HẾT DANH BẠ,AI CÓ PHẦN MỀM HOẶC THỦ THUẬT GÌ GIÚP KHÔNG,MÌNH MUỐN LƯU GIỮ HÀNG THÁNG VÌ CÔNG VIỆC,MÁY MÌNH LÀ 5230

ThanhTungHT

Active Member
MÌNH ÚP ĐƯỢC RỒI NHƯNG CÁI NÀY CỨ THÁO SIM RA LÀ MẤT HẾT DANH BẠ,AI CÓ PHẦN MỀM HOẶC THỦ THUẬT GÌ GIÚP KHÔNG,MÌNH MUỐN LƯU GIỮ HÀNG THÁNG VÌ CÔNG VIỆC,MÁY MÌNH LÀ 5230

Lưu danh bạ vào sim thì tháo sim ra chẳng mất.Chuyển bộ nhớ danh bạ vào máy.Nhưng nếu Flash lại thì phải sao lưu lại danh bạ .

Luu_Tan_Vu

Lưu danh bạ vào sim thì tháo sim ra chẳng mất.Chuyển bộ nhớ danh bạ vào máy.Nhưng nếu Flash lại thì phải sao lưu lại danh bạ .

giờ chữ kí hợp lí hơn rồi đó. N97 mini v12 của tui mở mấy chục app là nó khởi động lại luôn. Cài xong mấy chục app ram còn hơn 60 nhưng chưa mở hết app là nó restart. Thấy khoe cái hình vậy có ra bản mới k.

0908727527

giờ chữ kí hợp lí hơn rồi đó. N97 mini v12 của tui mở mấy chục app là nó khởi động lại luôn. Cài xong mấy chục app ram còn hơn 60 nhưng chưa mở hết app là nó restart. Thấy khoe cái hình vậy có ra bản mới k.

Lạ nhỉ ? Chẳng bao giờ mở hết app đc. Vì nó toàn tự tắt :))

ThanhTungHT

Active Member
Lạ nhỉ ? Chẳng bao giờ mở hết app đc. Vì nó toàn tự tắt :))

Thế mà bảo ép đc lên 3Mb Ram.Xạo quá.Vì mở nhiều App,nên nó tự động tắt App nhường Ram cho thằng khác dùng.Nên 20 Mb là ngót ngét rồi đấy :))

ikarus_0209

bạn tùng ơi sao mình dùng bản n8 bạn mà icon mặt cười không hiển thị được, à nhân tiện bạn có thể cho mình mod cột sóng bình thường được ko, mình dùng 5230 ^^

ThanhTungHT

Active Member
bạn tùng ơi sao mình dùng bản n8 bạn mà icon mặt cười không hiển thị được, à nhân tiện bạn có thể cho mình mod cột sóng bình thường được ko, mình dùng 5230 ^^

Nè.Cột sóng + Pin bình thường: Click here
Còn cái Icon mặt cười do mình xung đột với Mod C6 V20.Nhưng chẳng quan trọng vì nếu như máy của người bạn nhắn tin đến.Ko hỗ trợ hiển thị mặt cười,thì cũng chỉ ra mấy cái kí tự thôi.Xài 1 tháng thì mình Up bản Fix cho .
Show cái hàng này cho a e xem.Nhưng chưa có ý định Up lên :))

Luu_Tan_Vu

Nè.Cột sóng + Pin bình thường: Click here
Còn cái Icon mặt cười do mình xung đột với Mod C6 V20.Nhưng chẳng quan trọng vì nếu như máy của người bạn nhắn tin đến.Ko hỗ trợ hiển thị mặt cười,thì cũng chỉ ra mấy cái kí tự thôi.Xài 1 tháng thì mình Up bản Fix cho .
Show cái hàng này cho a e xem.Nhưng chưa có ý định Up lên :))

n97 v30 chứ gì tưởng dùng v12 chứ. cái emotion này icon n8 nè

ikarus_0209

bạn tùng ơi mod bàn phím bình thường bạn cho ở #1 bị lỗi, mình cho vào nó mất luôn full qwerty va mini qwerty thì mất mấy nút @@:|

ThanhTungHT

Active Member
bạn tùng ơi mod bàn phím bình thường bạn cho ở #1 bị lỗi, mình cho vào nó mất luôn full qwerty va mini qwerty thì mất mấy nút @@:|

Uk.Tại mình tách thiếu file mà.Để hum nào mình tách đầy đủ cho ^^

khoa1989

không thân.hôm qua phải đi thay cái màn hình con 5233 ra nhật cường nó chém 900k khóc ra tiếng mán lun

ThanhTungHT

Active Member
không thân.hôm qua phải đi thay cái màn hình con 5233 ra nhật cường nó chém 900k khóc ra tiếng mán lun

Màn xịn là 900k mà.Còn màn China thì từ 200~500 K :D.

Thế máy ngon rùi chứ? Chắc là làm rơi máy ak?

khoa1989

không biết nó làm cái gì mà bị.khổ thân thằng bé................ngon nghẻ rùi.đang tét vài bữa rùi lại tiếp tục cuộc hành trình phá máy đây

ThanhTungHT

Active Member
không biết nó làm cái gì mà bị.khổ thân thằng bé................ngon nghẻ rùi.đang tét vài bữa rùi lại tiếp tục cuộc hành trình phá máy đây

Cứ Up CFW đại đi.Vì nếu có hỏng thì vẫn còn bảo hành :D

Status
Không mở trả lời sau này.