• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW 523x ver 2.4 Final-C6v40 Ported by lethanhtung90 (26/06/11)

Status
Không mở trả lời sau này.

ThanhTungHT

Active Member
Nếu như cần tới sự mượt mà ^^ Thì hãy dùng bản này,Nhưng về Pin + Ram vẫn kém hơn N97 mini ^^

cylopsking

bạn bỏ cái roompatcher đi để cái cài đc tất cả soft lại đc không? Cho mình xin bản đó. Thank

TRANSYHUNG10

máy minh đang ở core v40,mình muốn úp lên v50+rofs của bạn thì làm thế nào,cho mình xin link core v50 luôn,máy mình là 5230,thank

ThanhTungHT

Active Member
Show cái hàng này cho a e xem.Nhưng chưa có ý định Up lên :))

Chỉnh sửa cuối:

tatthanhlx

Anh có thể chỉ cho em trích Mod Menu S^3 nằm ngang trong FW của a có được không ? em Add vào C6-00 nhưng download trên Blog của a Binh đưa vào nó có hiện ra 6x2 Icon thật nhưng mà Thanh tuỳ chọn vẫn nằm 1 bên trái , Hix

ThanhTungHT

Active Member
Anh có thể chỉ cho em trích Mod Menu S^3 nằm ngang trong FW của a có được không ? em Add vào C6-00 nhưng download trên Blog của a Binh đưa vào nó có hiện ra 6x2 Icon thật nhưng mà Thanh tuỳ chọn vẫn nằm 1 bên trái , Hix

Bạn tách ra như bài này nha.Có các bài viết hướng dẫn hẳn hoi.Trước khi hỏi nên tìm kiếm trong Box trước rùi mới nên đặt câu hỏi ^^
http://www.pdaviet.net/showthread.p...GIẢN-NHẤT-CHO-CFW-N97(MINI)-C6-(STEP-BY-STEP)

Status
Không mở trả lời sau này.