• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CẬP NHẬT & THẢO LUẬN CÁC PHIÊN BẢN ANDROID CHO HD2 - PHẦN 2

Status
Không mở trả lời sau này.

ancola66

Super V.I.P
Tròn 1 tháng với 61346 lượt xem, trả lời 1720, 172 trang >>> KỈ LỤC CỦA PDAVIET=D>=D>=D>

dungphp

Đã có bản Mdeejay eVo Sense v. 1.5 Revolution !
Bản này chỉ thay mỗi kernel mới #5, chưa cải thiện về sóng ---> LOẠI

ancola66

Super V.I.P
bác ơi bác test thử cái NAND flash chưa bác, thấy bác đưa 1 cái screenshot lên rồi biến mất tăm luôn.

Đến Cotulla Còn lặn mất tăm nữa là......:))

có cần chỉnh gì không hay cài vào là xài thôi a, a nói nghe thèm thế, chép cái kernel này vào bản Mdeejay hd 3.1 kernel R0 được không a

Chép vào như các Kernel khác thôi (zImage, bcm4329.ko, tun.ko ) Chỉ khác một điều là phải Edit lại file Starup :

set cmdline "rel_path=Android nand_boot=0"

Chạy xong chỉ làm một việc là set APN:D

vatdnvn

WOA....EVO với hasterin #5 được 1563 benchmark. Đang sài cái thẻ nhớ cùi, toàn format nhanh mà cũng được benchmark thế thì ngon rồi.

Để test với....Desire HD

Chẵng bị lag gì cả bác ah. Vuốt mượt như thường.
Âm thanh nghe được...nhưng nếu để max volumn thì nghe hơi rè

Nghe bằng tai nghe thì êm như ca sĩ đang hát

dale89

WOA....EVO với hasterin #5 được 1563 benchmark. Đang sài cái thẻ nhớ cùi, toàn format nhanh mà cũng được benchmark thế thì ngon rồi.

Để test với....Desire HD

có hiện tượng lag không bạn, hình như lúc nghe nhạc bị giựt giựt, bạn test bản desire hd nào vậy

dungphp

Để test với....Desire HD

Nghe bằng tai nghe thì êm như ca sĩ đang hát

Các bản EVO theo mình đánh giá thì tốc độ là vượt bậc, giao diện đẹp, phải cái sóng củ chuối, có thể kg phù hợp với VN mình ! Vậy nên mình kg TEST nữa

vatdnvn

có hiện tượng lag không bạn, hình như lúc nghe nhạc bị giựt giựt, bạn test bản desire hd nào vậy
Mình test với EVO 1.4 không có hiện tượng giật giật gì cả. Đang nghe nhạc trên youtube.

Giờ mình test với bản Desire HD V3 mình mod lại.

vatdnvn

Các bản EVO theo mình đánh giá thì tốc độ là vượt bậc, giao diện đẹp, phải cái sóng củ chuối, có thể kg phù hợp với VN mình ! Vậy nên mình kg TEST nữa

Ủa? Sóng của mình full, bình thường...không thấy bị gì cả.

dale89

mình dùng sóng cũng bình thường mà, mình thấy sóng còn khỏe nữa là khác, mình ở HCM bạn ở đâu vậy, mình xài sim Mobi

dungphp

Các bản ROM khác sóng đều tốt, kg có gì phải phàn nàn nhưng với EVO của Mdeejay thì lại kem. Mình dùng Mobifone, ở HN. Mình cũng thấy có vài người kêu về sóng rồi, phập phù

Status
Không mở trả lời sau này.