• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 lai N97 giao diện Sym^3 cho 523x - Anonymous v7 by Duy Thanh (12/03/11)

Status
Không mở trả lời sau này.

traicauhd

bạn nào dùng xploer chích cho mình xin file này trong bản v6 của duy thanh nhé

z:\sys\bin\10283389.dll

Thanks.......................???

nxhoang90

share mình cái Ovi 3.06 dc hem , dành cho CFW ấy , k hiểu sao mình down về mod vào thì nó vào dc bình thường nhưng tự dưng xuất hiện 1 icon lỗi ở Application , k biết bạn có bị vầy k

NguyenDuyThanh

share mình cái Ovi 3.06 dc hem , dành cho CFW ấy , k hiểu sao mình down về mod vào thì nó vào dc bình thường nhưng tự dưng xuất hiện 1 icon lỗi ở Application , k biết bạn có bị vầy k
Có phải bạn hiện ra icon smart2go đúng ko?
Bạn dùng icon N8 của binh24 thì bỏ file smart2go.mif đi là hết ấy mà.

Cho mình xin cái hình nền cô gái kìa:D

Sr anh em vì share ảnh nóng, tặng bạn nè:

manh056

xoay vù vù bạn ạ,chắc bạn flash lỗi gì thôi

bản 5230 4x4 của mình không có..
Cho mình hỏi xoay màn hình mở khóa là mình xoay đi đâu nó xoay đấy hả bạn.sao cái tap to unlock mình ko xoay đc.

bản 5230 4x4 của mình không có..[/QUOTE]
Cho mình hỏi xoay màn hình mở khóa là mình xoay đi đâu nó xoay đấy hả bạn.sao cái tap to unlock mình ko xoay đc.

Chỉnh sửa cuối:

NguyenDuyThanh

Bác Thanh cho em xim theme màu Trắng giống s^3 ở bản v5 của bác với nha. Xài theme đó mới giống s^3

cho mình xin cái themes maemo ấy đi;;)

Ở dưới nhé 2 bạn.

Bạn làm hộ mình cái này được ko Duythanh
Hix mình bận lắm ko làm đc theo fw yêu cầu riêng của từng người đâu, bạn học cách mod bằng Nokia Firmware Editor nhá, cái effect cũng đơn giản mà.

Tap to unlock thì chỉ xoay đc 1 lần sau khi bấm menu thôi, mình test rồi. Swipe to unlock ở fw thì xoay lung tung luôn :D

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

Ai biết gì thì hỗ trợ mình trả lời các câu hỏi của các bạn. Nhiều khi mình ko thường trực đc để trả lời đc :(

Chỉnh sửa cuối:

traicauhd

ai đó giúp chút đi bản V6 có cái phần mở khóa tự xoay theo máy và phần text tùy chọn trong menu vẫn căn giữa?
bản nào đang dùng bản như vậy thì dùng xploer chích cho mình xin file này trong bản v6 của duy thanh nhé

NguyenDuyThanh

ai đó giúp chút đi bản V6 có cái phần mở khóa tự xoay theo máy và phần text tùy chọn trong menu vẫn căn giữa?
bản nào đang dùng bản như vậy thì dùng xploer chích cho mình xin file này trong bản v6 của duy thanh nhé

Xoay màn hình ko cần file đó đâu bạn ạ. Cái đó chỉ là file căn giữa thanh tùy chọn thôi.

traicauhd

mình lấy mod xoay màn hình khóa máy của NTV_97 mình thấy có file đó...............???

manh056

DT này sao cái tap to unlock ko xoay lun bạn ah.mình để thẳng trước khi khóa rồi xoay ngang màng hjnh mở khóa nó vẫn đứng bạn ah.để mai đổi lại cái kia xài.hjhj

NguyenDuyThanh

cho mình mod xoay màn hình khóa phím của bạn nhé.............???
Nè! Lưu ý phải có mod màn hình swipe to unlock ở chế độ ngang rồi thì mới dc nhá. Còn bạn thử cho mình file mod xoay của ntv_79 để mình xem thử xem sao?

barracuda

bản này thấy rất rất nuột :D
sao bác duythanh ko update trình xem ảnh lên 1.00(1) mình thấy cái này có lâu rồi mà,load ảnh rất nhanh :)
bác còn theme black bản unique ko cho mình xin :D

mình cook thử cái xoay của Ntv rồi ,bị mất căn giữa ,nếu kèm file căn giữa của duythanh vào sẽ lỗi :| mặc dù vẫn chạy được nhưng dùng sau 1 tg thấy lỗi tùm lum :|

hoangnguy

Hix mình bận lắm ko làm đc theo fw yêu cầu riêng của từng người đâu, bạn học cách mod bằng Nokia Firmware Editor nhá, cái effect cũng đơn giản mà.
Bạn cho mình xin link effect và link hướng dẫn dc ko? (Mình gà chưa sửa bao h )

truongtok2

DT ui....mình có cái này muốn nhờ bạn giúp...bạn có thể cho mình biết tên cuả tất cả các bạn mà bạn làm từ khi vào nghề đến giờ ko..ví dụ như unique v5..Anonymous v6...cứ như thế nà...mình muốn tìm 1 cái theme mà tìm mãi khắp diễn đàn mà ko có..nên phải tìm theo tên FW vì theme đó nằm trong fW đời cũ nà...bạn cho mình biết đầy đủ luôn nhá :X nếu bác nào biết thì giúp em với...em cảm ơn nhiều :(

J_Tuan

Mọi người ơi, cho em hỏi, em cài JAF rồi, có cần cài thêm navirm ko? Và nếu ko cần cài thì bỏ file "Anonymous v6 for 5230 menu 4x4 big icon by NDT.7z" và file "Core file C6 v20 for 5230 v40.7z" vào đâu để có thể flash dc ah. Em đọc mấy bài hướng dẫn rồi mà ko thấy nói :(. giúp em với, hôm nay liều mình flash lần đầu đấy ah ^^

Status
Không mở trả lời sau này.