• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 lai N97 giao diện Sym^3 cho 523x - Anonymous v7 by Duy Thanh (12/03/11)

Status
Không mở trả lời sau này.

darkness90vt

làm sao mod lại cái cục pin vậy bạn? nhìn cục pin xấu quá, xóa lun đi thấy đẹp hơn

NguyenDuyThanh

DT cho mình xin cái theme xanh bản v5 đc ko.file sis nha bạn.thank
Cái theme này quên mất tiu rồi ^^ Để cố tìm lại xem, hình như là theme NSeries (là 1 theme mặc định của N97).

Chán thật. Bản này không thể khôi phục danh bạ trên Thẻ nhớ DT ah. Tại mình chủ quan quá, không sao lưu qua PC suite. Huhu

Bạn flash lại bản cũ rồi sao lưu danh bạ lại. Sau đó flash bản của mình. Vì các firmware khác nhau sẽ ko khôi phục đc tin nhắn, danh bạ cho nhau.

manh056

Cái theme này quên mất tiu rồi ^^ Để cố tìm lại xem, hình như là theme NSeries (là 1 theme mặc định của N97).

Bạn flash lại bản cũ rồi sao lưu danh bạ lại. Sau đó flash bản của mình. Vì các firmware khác nhau sẽ ko khôi phục đc tin nhắn, danh bạ cho nhau.

chán nhỉ

Em cũng bị mất danh bạ và cài đặt... lại mất số anh rồi :D

mấy bạn nên dùng ứng dụng M Guard đó nó phục hồi danh bạ rất nhanh

duong_hvan

thank. Thôi vây. hi

Em cũng bị mất danh bạ và cài đặt... lại mất số anh rồi :D

so a là 01687069212

super_chick

Bác Thanh cho em xim theme màu Trắng giống s^3 ở bản v5 của bác với nha. Xài theme đó mới giống s^3

hoangnguy

DuyThanh ơi bạn có thể Mod mấy hình sao bay bay ở bản 1 vào không . Mình thấy cái đó đẹp mà mấy bản sau này lại không có . Hay bạn có time mod hộ vào thêm cho mình được không ? Mình dùng máy nokia 5233 . Thank bạn nhiều !

Bạn làm hộ mình cái này được ko Duythanh

Chỉnh sửa cuối:

khanhvippro

cho em hỏi là sao em copy cái 10282BC4 vào C:\private rồi khởi động lại rồi nhưng đèn phím cứng vẫn ko lên

anhtu0103

ai Có thể cho minh xin mos tự động xoay màn hình swipe to unlock.
dc không

bản v6 ko hiểu sao jaf chỉ hiện 1 chữ done , không cài dc qt va ttpod

M4_Vu0ng_001

Chán thật. Bản này không thể khôi phục danh bạ trên Thẻ nhớ DT ah. Tại mình chủ quan quá, không sao lưu qua PC suite. Huhu

làm gì có chuyện đấy,mình sao lưu bình thường mà,mà cái file sao lưu của mình từ lâu rồi,từ mấy bản trước chứ không phải trước khi flash bản này

nnt210583

Duy Thanh ơi FW v6 phần themes bạn chưa xóa hết file, vẫn còn mục 200250EE.skn vô dụng.

traicauhd

các bạn dùng bản V6 thì cái phần mở khóa tự xoay theo máy đúng không? phần text tùy chọn trong menu vẫn căn giữa ah.............???

Status
Không mở trả lời sau này.