• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 lai N97 giao diện Sym^3 cho 523x - Anonymous v7 by Duy Thanh (12/03/11)

Status
Không mở trả lời sau này.

hoangnguy

không sao đâu bạn bạn! tắt đi chạy lại là đc ! muốn có RM-625 thì down jaf_nok4models.rar về giải nén rồi cho vào mục C:\Program Files\ODEON\JAF là có sau đó flash lại là đc

hình trên là của máy bạn hay bạn ko có ??
Mình cài bản jaf Setup_JAF+-+1.98.66+Full nên có lỗi này .Mà hun đó liều hack :d thak bạn giúp mình nhìu

truongtok2

ukm mình hiểu...chẳng qua là mình muốn cho mợi người biết mấy cái hay sử dụng mà cài chứ chắc mình đi tìm cái mới lạ đây :))

à quên nhắc mọi người...tí nè...
kinh nghiệm là ko nên mod nhiều quá trong 1 file rof2 vì mod quá nhiều sẽ ko đk như ban đầu và gây ra lỗi hệ thống mặc dù cái đó các bạn mod ko sai và trước mắt cũng ko bị gì hết :))

như mình này...vì mod quá nhiều nên nhiều khi đứng máy luôn ko chạy nữa ...và báo lỗi hệ thống..phức tạp lắm..đó là tất cả những gì mình cần chia sẽ cho mọi người...

còn trong cái cá nhân hoá các bạn thích cài cái nào và những cái ko hiểu hay chưa có thì pm mình gửi cho nhé...
1 lần nữa cảm ơn tất cả ;) pipi

Mình Flash khong chạy được, đây là bản dùng FW code Malaysia, Mình Flash 3 lần đều không chạy được, Sau cùng đành phải dùng bản chuẩn code Việt nam mới được.Mong chỉ giáo dùm^^, máy mình 5233

v2honline

Đã có link PDKs trên trang chủ google code của symbian rebuilding, mem project lên down nha

M4_Vu0ng_001

Mình Flash khong chạy được, đây là bản dùng FW code Malaysia, Mình Flash 3 lần đều không chạy được, Sau cùng đành phải dùng bản chuẩn code Việt nam mới được.Mong chỉ giáo dùm^^, máy mình 5233

chắc bạn quen với việc tải fw bằng navifirm rồi chứ gì,đọc lại hướng dẫn và flash lại nhớ...

trankhanh2210

bác nào có fw gốc 5230 rm-588 v40.6.003 mà ngôn ngữ là tiếng anh và tiếng việt ko?? mình muốn về fw gốc mà vào navifirm thì v40.6.003 ko có tiếng việt, downgrade xuống v40.0.003 thì sợ die máy, vậy bác nào có thì cho e xin hoặc là bác nào biết add and remove ngôn ngữ thì làm hộ e một bản nhé. thank

M4_Vu0ng_001

Có cho file rofs3 vào ko vậy? mình cho cả rofs3.

chỉ down những file ở trên về flash thôi,ngoài ra không thêm bớt gì hết nhớ
trước tiên down core file về,xả nén đc 6 file,rồi down tiếp rofs2 file về,giải nén cop đè vào core file vừa giải nén,cồi cop cả bộ vào trong ổ C và flash bình thường
nhắc lại:ko thêm bớt gì hết nữa nhớ

NguyenDuyThanh

Ko download firmware từ đâu cả. Chỉ dùng link file firmware của mình thôi.

thainguu

đẹp quá, nhìn giống Symbian 3 ghê!

Cảm ơn bác rất rất nhiều, một thời gian vắng lên PDAViet nên có nhiều cái mới hay quá! :D

hoangnguy

Dt ơi bạn có thể Mod mấy hình sao bay bay ở bản 1 vào không . Mình thấy cái đó đẹp mà mấy bản sau này lại không có . Hay bạn có time mod hộ vào thêm cho mình được không ? Mình dùng máy nokia 5233 . Thank bạn nhiều !

duong_hvan

Chán thật. Bản này không thể khôi phục danh bạ trên Thẻ nhớ DT ah. Tại mình chủ quan quá, không sao lưu qua PC suite. Huhu

Status
Không mở trả lời sau này.