• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 lai N97 giao diện Sym^3 cho 523x - Anonymous v7 by Duy Thanh (12/03/11)

Status
Không mở trả lời sau này.

hadung88

bản v6 for 5233 đang có link ở trên là đã edit mới nhất chưa duythanh?

M4_Vu0ng_001

Bung file sis mà copy vào chứ copy mấy thư mục ở v4 vào ko đc đâu. Các uid kia là theme mặc định, mà theme mặc định mình đã mod tắt hết rồi. Bạn thích theme nào mình đọc tên cho mà lấy file sis bung ra -> copy vào.

cho e file trắng.nâu,đen(petrol blue),trong suốt ạ.
p/s: e cop 3 folder (nghĩ là theme mình cần,dựa vào thứ tự trong cài đặt) của v4 vào v6 thấy dùng bình thường mà anh,vừa flash xong này,nhưng sai mất 1 cái (theme đen thì cop nhầm thành hoa lá) hehe

M4_Vu0ng_001

cho e file trắng.nâu,đen(petrol blue),trong suốt ạ.
p/s: e cop 3 folder (nghĩ là theme mình cần,dựa vào thứ tự trong cài đặt) của v4 vào v6 thấy dùng bình thường mà anh,vừa flash xong này,nhưng sai mất 1 cái (theme đen thì cop nhầm thành hoa lá) hehe

gửi e với:(

v2honline

Hiện giờ đã có trong tay bộ PDKs chuẩn file hệ thống của s60v5, anh em Symbian Rebuilding chuẩn bị ra tay nhé, đầu tiên là bản mod thanh nút tùy chọn nằm dưới như sym^3 và popup menu chứa nút trong hộp thoại, làm mờ nền sau popup.

tatthanhlx

Cái V6 vẫn không xoay được màn hình Unlock , Unlock có khi cà giật nữa , Không biết mấy bạn thấy sao nhưng mình thì thế

M4_Vu0ng_001

bản này không cài đc python anh thanh ơi,chắc anh bỏ sót file nào trong fw rồi...nó ghi y như cài ttpod mà chọn patch 4 run ấy

Cái V6 vẫn không xoay được màn hình Unlock , Unlock có khi cà giật nữa , Không biết mấy bạn thấy sao nhưng mình thì thế

mình thấy quay ngon lành cành đào mà

Chỉnh sửa cuối:

trankhanh2210

Hiện giờ đã có trong tay bộ PDKs chuẩn file hệ thống của s60v5, anh em Symbian Rebuilding chuẩn bị ra tay nhé, đầu tiên là bản mod thanh nút tùy chọn nằm dưới như sym^3 và popup menu chứa nút trong hộp thoại, làm mờ nền sau popup.
bạn share cho các pro để họ mod nhé, hi2

conghungvn

chậm nhưng chắc mình sẽ đợi DT fix tiếp hehe. Đang chạy V5 thấy cũng ổn ồy. nhưng Dt ơi fix được cái kéo để unlock (kéo về phía tay phải) không? bạn rảnh fix lại dùm mình nha! Thanks

cune

Mình cài Java runtime 2 beta trong ứng dụng tặng kèm của DuyThanh sau đó cài Java. Lúc tối ngứa tay gỡ Java runtime 2 beta thế là giờ Java vào cũng ko đc xoá cũng ko xong. Cứ trơ ra vài cái ic0n đó. Ai biết khắc phục ko?

M4_Vu0ng_001

Báo lỗi gì? Python có nhiều biến thể lắm, bạn xem có cài phải phiên bản lỗi ko?

không,các bản trước của anh em đều cài bản python này mà,đến bản này thì nó báo lỗi như kiểu cài ttpod mà chọn patch lúc cài đấy

xubaxabu

Hoan hô, ngồi đợi lâu lắm rùi. :)):)):)):)):))

NguyenDuyThanh

không,các bản trước của anh em đều cài bản python này mà,đến bản này thì nó báo lỗi như kiểu cài ttpod mà chọn patch lúc cài đấy
Mình đâu có chỉnh sửa gì liên quan tới Python đâu? Mà bạn đã xóa các thư mục private, sys, system, resource của bản cũ chưa.

Status
Không mở trả lời sau này.