• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 lai N97 giao diện Sym^3 cho 523x - Anonymous v7 by Duy Thanh (12/03/11)

Status
Không mở trả lời sau này.

truongtok2

các bác ơi...em thấy có nhiều cái mod như tốc độ cảm ứng nhanh hơn....nuột hơn...và cảm ứng nhạy hơn..nhẹ nhàng hơn thì lấy ở đâu ra ấy ạ...em thấy bác ngviethoa nói trong bản của bác ấy có như thế mà em tìm mãi ko ra...bác nào biết thì send cho anh em dùng với nhá...thank

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 15 minutes:

]àk bác nào biết mod cái menu 5x4 mà mất cái icon Pin và Sóng ko ...chỉ ở menu thôi
còn ra ngoài hay vào chỗ khác thì vẫn có pin và sóng bình thường ...bác nào biết giúp em nhá]

Chỉnh sửa cuối:

Gago204

có bác nào dùng thẻ 8g k ạ cho e hỏi với. E mới nâng cấp thẻ từ2g lên 8g nhưng khi cài ứng dụng lên thẻ thì chỉ dùng dc 1 lúc thì các ứng dụng này biến mất.
Em đã format thẻ, quét virut và flash lại ở các máy pc khác mà vẫn bị vậy. Thay thẻ 2g vào và cài ứng dụng lên thẻ thì lại dùng bt. Mong các bác giúp e với.

MinhThang

Manager
có bác nào dùng thẻ 8g k ạ cho e hỏi với. E mới nâng cấp thẻ từ2g lên 8g nhưng khi cài ứng dụng lên thẻ thì chỉ dùng dc 1 lúc thì các ứng dụng này biến mất.
Em đã format thẻ, quét virut và flash lại ở các máy pc khác mà vẫn bị vậy. Thay thẻ 2g vào và cài ứng dụng lên thẻ thì lại dùng bt. Mong các bác giúp e với.

Máy gì vậy bạn, 5233 của mình dùng 8G chạy bình thường, bạn kiếm cái thẻ 8G khác thử xem sao.

tatthanhlx

Có ai biết Edit File 10283389.dll (file để cho chữa căn giữa) không ? Mod Xoay Màn Hình Unlock thì phải Thay luôn File đó , ko thay không được rồi

Chỉnh sửa cuối:

akhoa9955

M dùng 5230, không biết có phải thẻ nhớ hay tại cfw?

tại thẻ nhớ đó bạn, trên đây ko ai bị như bạn cả. Nên mua thẻ class 4 trở lên nhé, và mua hàg chính hãng thường là BH 5 năm

truongtok2

các bác ơi...em thấy có nhiều cái mod như tốc độ cảm ứng nhanh hơn....nuột hơn...và cảm ứng nhạy hơn..nhẹ nhàng hơn thì lấy ở đâu ra ấy ạ...em thấy bác ngviethoa nói trong bản của bác ấy có như thế mà em tìm mãi ko ra...bác nào biết thì send cho anh em dùng với nhá...thank

]àk bác nào biết mod cái menu 5x4 mà mất cái icon Pin và Sóng ko ...chỉ ở menu thôi
còn ra ngoài hay vào chỗ khác thì vẫn có pin và sóng bình thường ...bác nào biết giúp em nhá]

NguyenDuyThanh

Có ai biết Edit File 10283389.dll (file để cho chữa căn giữa) không ? Mod Xoay Màn Hình Unlock thì phải Thay luôn File đó , ko thay không được rồi

Đã bảo ko cần file ý mà cứ kêu gào làm gì :( Version sau sẽ update.

Chỉnh sửa cuối:

samiboy007

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 15 minutes:

ak.pạn tìm topic mod menu 4x4 và tùy ý của nguyenviethoa có đó pạn.
Nếu mún mất cột sóg và cột pin thì tìm mod menu full sreen.mình có mod đó mà onl pằng đt nên k gửj lên đc.hjchjc

chungtom123

thử flash lại coi, trc tôi cũng bị như thía nhưg flash lại x0ng là hết

truongtok2

bạn nói rõ tí xem ;) mình cũng làm theo rồi mà ko được...pm níck anh_thichem_123 pm cho mình nhá :) thank

samiboy007

bạn nói rõ tí xem ;) mình cũng làm theo rồi mà ko được...pm níck anh_thichem_123 pm cho mình nhá :) thank

là do pản cook nhé pạn.chính xác là lỗi j thì mình chưa xác định đc.
Pạn thử lấy pản kháX flash lạj là hết ak.chúc pạn thành côg.

M4_Vu0ng_001

Ko. Mình chia sẻ bên topic hình boot kia hết rồi. Để về còn thì mình up lên cho.

anh gửi link đến topic đấy cho e với đc ko??
tiện thể nếu anh có mấy file nhạc khởi động nào hay thì gửi cho em với nhớ,cảm ơn anh nhiều

Chỉnh sửa cuối:

socloc20

đã test, có vài nhận xét:
+ về độ nhạy ko khác bản unique là mấy
+ về ứng dụng : 1 chữ thui: good
+ ram: thua bản unique rùi
+còn lại thì toàn ưu điểm, vì cũng y chang unique mà
edit: đừng bác nào liều mạng sửa lỗi camera đang sử dụng nhé, làm xong là khỏi mở camera đấy, đen thui:((

ikarus_0209

đã test, có vài nhận xét:
+ về độ nhạy ko khác bản unique là mấy
+ về ứng dụng : 1 chữ thui: good
+ ram: thua bản unique rùi
+còn lại thì toàn ưu điểm, vì cũng y chang unique mà
edit: đừng bác nào liều mạng sửa lỗi camera đang sử dụng nhé, làm xong là khỏi mở camera đấy, đen thui:((

còn pin thế nào hả bác
À nhân tiện hỏi anh dt cái: em thích mấy cái themes của unique hơn, anh có thể cho e link down dược ko
em đang onl bằng dt nên chưa thank a dc

bente402

Duythanh ơi có cách nào m0d đc hình động gif ngoài hs ko..cài hình động vào mà đứng im re.chả bù với mấy c0n s40v3 như 6300..hic

Status
Không mở trả lời sau này.