• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 lai N97 giao diện Sym^3 cho 523x - Anonymous v7 by Duy Thanh (12/03/11)

Status
Không mở trả lời sau này.

cune

kill me thì bạn phải bik những ứng dụng tắt dc. Còn cái ovi store và swipe thì k bik bạn nói thật hay dối nhưng chả ai bị như vậy cả. Bạn có thể hỏi mọi ng? Nếu thật sự lỗi hãy flash lại

Mình dùng killme kill cái KMS 9.0 cũng bị reset máy. Nhiều khi dùng ramblow giải phóng ram cũng bị.

truongtok2

Có ai biết mod C5-03 tap to unlock ko nhỉ?
cái này chỉnh sửa file nào và làm thế nào đó ;)
ai biết thì giúp mình với nhá ;)

lớp mình có thằng dùng c5-03 mà mở khoá tiện lắm ;)
khi mở khoá mà có cả slide nữa thì tuyệt

thank các bác

à bác nào biết mod cái mở khoá đẹp thì pm luôn nhá :D

ctgreen312

Có gì đâu bác, tui đang dùng tap to unlock nè, bác vào đây download về bỏ vào firmware là dùng được ngay, tiện lắm.

truongtok2

nhiều người nói cái này nhanh nhưng dùng ko sướng bằng cái unlock cũ à :p

trankhanh2210

Bạn có thể chỉnh sửa được file này ko 10283389.dll

ko phải hỏi xoáy. Dù sửa đc hay ko cũng phải hỏi file quy định nó là cái j để còn biết. Sang down bản unique bung ra rồj lấy file đấy chép sang anonymus lỡ đc thì sao?

NguyenDuyThanh

ko phải hỏi xoáy. Dù sửa đc hay ko cũng phải hỏi file quy định nó là cái j để còn biết. Sang down bản unique bung ra rồj lấy file đấy chép sang anonymus lỡ đc thì sao?

Ko muốn căn giữa thì tìm file tên như thế ở Unique hoặc bất cứ fw c6 nào đều dc

ducchibk

xubaxabu Xem Hồ Sơ View Forum Posts Xem Blog mới Xem bài viết

cám ơn bạn nhiều nha, mình tưởng chỉnh sai phần nào nên nó không chạy được hiệu ứng

hoangnguy

Sao của mình hack rùi mà ko có phần này nhỉ . Ấn vào danh bạ thấy bình thường à :

duc_satthu

Thank bác chạy dc rùi cơ mà ko có RM-625. Haiz

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 14 minutes:

Lỗi này là lỗi gi ạ ?
Muốn hack mà sợ die quá :-?

không sao đâu bạn bạn! tắt đi chạy lại là đc ! muốn có RM-625 thì down jaf_nok4models.rar về giải nén rồi cho vào mục C:\Program Files\ODEON\JAF là có sau đó flash lại là đc

hình trên là của máy bạn hay bạn ko có ??

tatthanhlx

Nếu đổi dc mỗi hs 1 hình nền thì mình đã đổi từ lâu rồi. Còn vấn đề xoay màn hình unlock chả cần đụng vào file 10283389.dll như bạn nói đâu

Trong cái Mod Xoay màn hình Unlock của Ntv_79 thì có cái File đó DT ơi , e đã thử rồi kô đỗi file đó thì Xoay Unlock được nhưng không thể Kéo để mỡ Khóa . Làm rùi e mới hỏi a chứ bộ.

danchip93

duythanh ơi bạn có thể hướng dẫn mình cách mod pin và các thư mục có liên quan được không.Cảm ơn bạn nhiều!

cune

DuyThanh ơi từ bản unique 3.0 đến những bản c6 lai n97 thì hình như Java bị lỗi ko sử dụng đc bàn phím ảo. Mình sử dụng Ola noel 2010 còn bị thêm lỗi Camera ko nhận ảnh khi chụp, cỉ thấy 1 màu trắng "tinh khôi". Giao diện khi nhập chữ trong Java cũng ko quen.

anhtrung1991

mình bật đèn phím cứng ...khi nạp pin đèn xanh cứ sáng hoài,,muốn tắt đèn xanh khi nạp pin được không ban,..thank\-/

tatthanhlx

mình bật đèn phím cứng ...khi nạp pin đèn xanh cứ sáng hoài,,muốn tắt đèn xanh khi nạp pin được không ban,..thank\-/

Download cái Mod Tắt Đèn Xanh Khi Sạc bên Topic App,Mod về cho vào Rof2 là được

M4_Vu0ng_001

anh duythanh có còn mấy cái bootscreen nào nữa không cho e xin với....cảm ơn anh nhiều

Status
Không mở trả lời sau này.