• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6-00 cho 5800 phiên bản cook lại đơn giản gần gũi

mai_tien_dat_251

Dùng được 3 ngày rồi nhưng chưa thấy lỗi gì. Nhưng mà có phần mềm phá khoá Wifi cho di động kô nhỉ?

bunrieucua

đổi đc tools,office,extra,game lun đó. hổ trở tốt theme full icon
Sao mình cook vào rom của mình lại không full nhỉ?
Cũng C6-5800 mà:-??
Mà sao cái rofs2 của Hải mình down về đổi tên thành v51 + phối hợp với bộ core v51 JAF lại die nhỉ?

thanhhaifire

Sao mình cook vào rom của mình lại không full nhỉ?
Cũng C6-5800 mà:-??
Mà sao cái rofs2 của Hải mình down về đổi tên thành v51 + phối hợp với bộ core v51 JAF lại die nhỉ?

-thứ nhất là muốn full icon phải xóa file menunew.mif trong rof2 ( những bản cook trước ko phải của tui )
-thứ 2 bộ này chỉ hợp core đó mà thôi, vì sợ các mem khác dùng core cũ die phone nên tui mới post cả bộ lên, chỉ JAF mà thoi.

bunrieucua

-thứ nhất là muốn full icon phải xóa file menunew.mif trong rof2 ( những bản cook trước ko phải của tui )
-thứ 2 bộ này chỉ hợp core đó mà thôi, vì sợ các mem khác dùng core cũ die phone nên tui mới post cả bộ lên, chỉ JAF mà thoi.
CFW C6-58 làm gì có file menu.mif , chỉ có file matrixmenu.mif thui chứ?

thanhhaifire

Cái đó ai xài gói icon N8 cũ thì mới có file menunew.mif . Bây h gói icon N8 Final là matrixmenudata.mif

đúng đó có cả menu.mif lẫn menu_3.mif menunew.mif. những bản cook đã add gói icon cũ mà ko xóa file menunew.mif sẽ ko full icon vì gói icon mới ko có menunew.mif

mai_tien_dat_251

mặc định tự động hiện lời mà bạn, có lẽ bạn add lyric sai chăng ?

ok, được rồi. Mình dùng TTPOD tải lời nhưng chưa đưa lời vào cùng file nhạc. Hi. Mà các bác biết ở đâu tải file lời nhiều kô chứ cái TTPOD tải lời hạn chế lắm, được ít bài quá! Thanks.

thanhhaifire

ok, được rồi. Mình dùng TTPOD tải lời nhưng chưa đưa lời vào cùng file nhạc. Hi. Mà các bác biết ở đâu tải file lời nhiều kô chứ cái TTPOD tải lời hạn chế lắm, được ít bài quá! Thanks.

bạn qua box ứng dụng có mem chỉ cách add lyric vào nhạc đó. chứ tải lyric khó lắm

mai_tien_dat_251

bạn qua box ứng dụng có mem chỉ cách add lyric vào nhạc đó. chứ tải lyric khó lắm

cám ơn bác nhé! Mà sao có bài hiện lời, có bài lại kô vậy ạ??? Tức là có chức năng hiện lời đó, có nhiều bài kô thấy chức năng này!

thanhhaifire

cám ơn bác nhé! Mà sao có bài hiện lời, có bài lại kô vậy ạ??? Tức là có chức năng hiện lời đó, có nhiều bài kô thấy chức năng này!

uh có nhìu bản nó add lyric vào bài nhạc sẵn nên khi mở sẽ có lời, hồi trước xài win xp tui có add và đọc trên WMP, nhưng khi chuyển qua win7 thì ko làm đc nữa. với lại cũng làm biếng đọc lời, nên cũng chưa tìm hiểu sâu

thanhhaifire

cài software mà báo chứng chỉ hết hạn thì xem lại set ngày giờ cho đúng nhé, sẽ hết ngay

mai_tien_dat_251

Mình cài phần mềm Vkey mà nó cứ báo: lỗi cập nhật thôi, kô chơi được trò Avatar! Hic