• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6-00 cho 5800 phiên bản cook lại đơn giản gần gũi

thanhhaifire

:D Hê hê, vậy là Hải chia tay với 5800 thật rồi! Mình thì ko thử JAF nữa đâu, chỉ muốn hỏi là có cách nào sửa bản SP3 chạy được app Zip ko? Vì mình muốn chạy ổn định bản này luôn! Thank nhé!

dùng Nokia FW Cleaner 2.0 full restore lại là đc ngay

thanhhaifire

gong bản hôm mong 8/3 kkaka

khác bản share email nhé bạn, bản mình share mail có những phần rất đặc biệt, có thể nghiên cứu cho lai tạo với C6 ra 1 bản N97 hoàn hảo với phím tìm danh bạ và email thông minh. còn bản này là 100% N97mini

nttnn175

Giá như có cái change log hay đoạn giới thiệu về FW N97mini này thì hay quá....

OverYou

bùn bùn ko có gì làm ngồi thống kê lại lượt download:

Làm sao mà mình restore lại được hả Hải, đâu có bít làm như nào đâu? Hướng dẫn chi tiết cho Huy được ko dzị? Add app đó lên lun dùm nha! Thanks

thanhhaifire

Làm sao mà mình restore lại được hả Hải, đâu có bít làm như nào đâu? Hướng dẫn chi tiết cho Huy được ko dzị? Add app đó lên lun dùm nha! Thanks

a tìm cái soft này nhé Nokia FW Cleaner 2.0 full trên google nhé rồi bung rofs2 ra dùng soft đó restore lại zipmanager

thanhhaifire

đây là zipmanager cho bạn nào thích zip

Download
Bỏ vào rofs2 và JAF lại nhé, vì nhà mạng bị gì mà tốc độ rất kém ko up cả bộ FW lên đc

Chỉnh sửa cuối:

OverYou

Download cái này về rồi bỏ vào rofs 2 là JAF lại ok liền hả Hải? Ko cần dùng soft Nokia FW Cleaner 2.0 để restore lại sao?

OverYou

Buồn buồn chẳng còn gì mới từ thanhhaifire nữa nên post mấy tấm hình lên chơi để nhớ đến CFW C6 SP3 :D Thanks to thanhhaifre! Because you make us feel love our Nokia 5800...

thanhhaifire

font đẹp, theme cũng đẹp ! bửa cũng ngồi thử mở apps cũng đc 30 apps kết quả còn 6MB ram :))