• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6-00 cho 5800 phiên bản cook lại đơn giản gần gũi

heonho2301

Purchase bro ơi ;))
purchare là tui chạy đầu tiên ^^

để lát up cho bản new icon N8 update lên cho ^^

thì mình toàn mod mấy cái mod bt mà, đâu có mod nào vip đâu, đa số add ứng dụng hok àk

thanhhaifire

nhớ đừng xuất hiện chữ donate or purchase nha T.T

Các bản sau các bạn phải donate nhìu vào nhé. =)) bằng cách bấm nút thank đó !
Nói vui thôi chứ mấy cái bản "Trời Lam" này mà tiền nông gì, đó cũng ko phải là phong cách của mình, làm cho các bạn mình cũng xài, còn các bạn thì tìm lỗi cho mình hoàn thiện.

thanhhaifire

cho mình hỏi, patcher C2Z dùng để làm gì vậy

C2Z bạn có thể hiểu thế này: sau khi kích hoạt thì máy sẽ chuyển 1 phần đọc dữ liệu từ ROM sang bộ nhớ máy, những cái mới thay vì phải cho vào ROM rồi flash lại thì bây giờ ta cho vào bộ nhớ máy theo đường dẫn tương ứng. VD như cái effect, hay mod menu 3x4 và 4x4

bản sp3 này cảm ứng có vuốt mượt như bản mà chanhkho1908 đã up không vậy bạn?

oh đương nhiên rồi CPU chạy cỡ đó kết hợp với tốc độ N8 Kinetic Scrolling làm sao ko mượt ;;)

dnt1987

Cái này có thể thêm homescreen ko vậy bác, nói chung là bản này tuyệt, chưa thấy lỗi gì :)

Hikira

định bung ra sửa lại menu 4x4 mà bung ra rùi nó k cho save lại hjx save lại bị treo :-s

thanhhaifire

định bung ra sửa lại menu 4x4 mà bung ra rùi nó k cho save lại hjx save lại bị treo :-s

đc mà ! cũng có nhìu bạn bung ra cook lại theo ý các bạn đó rồi còn 5MB để cook đó. quá trình reback hơi nặng máy nếu máy yếu nên để yên cho nó reback xong hãy thao tác

heonho2301

đc mà ! cũng có nhìu bạn bung ra cook lại theo ý các bạn đó rồi còn 5MB để cook đó. quá trình reback hơi nặng máy nếu máy yếu nên để yên cho nó reback xong hãy thao tác
mình là dùng menu 4x5 fullscreen dùng đã dễ sợ haha :D ,bản này nói chung là tốt chưa phát hiện ra lỗi gì, chỉ có cái phím xpress là phải restart lại mới dùng được

thanhluan_phuyen

mình mới jaf xong bản sp3 này,nhìn chung thì cũng ổn chưa có gì à bất thường cả:p, nhưng mình vẫn thấy cái này cảm ứng vẫn không mượt như bản mà của chanhkho1908 đã post(vào menu vút thả là thấy ngay),nút musicbar khởi động lại mới đc,và menu 3x4 thì không quen mắt(theo ý mình,^^)mai mình sẽ mod lại.thôi bi giờ ngủ sớm 1 bữa đã.mong thanhhaifire xem lại cái cảm ứng mà mình đã nói nha.bản này của bạn mình thấy good

đc mà bạn, nãy giờ mình bung ra sữa 1 vài cái theo ý mình rùi nè.bản này tốt đó.

nttnn175

Mình vừa JAF bản SP3 đêm hôm 16/2, hôm nay lại post bản SP3 11h30am 17/2. Có thay đổi gì hay hay không vậy?
Bản này xài hay đấy, mượt mà, không lag. Pin dùng nhiều được 1 ngày, dùng bình thường chắc khoảng 2 ngày (hôm qua sạc đầy lúc 11h PM, JAF xong cài khoảng 60 phần mềm, rồi dùng đến bây giờ mới cạn pin.

bunrieucua

Hải ơi mod cái khóa phím 1 chạm siêu nhanh thế nào vậy?
Cái đó cũng là LockSwitch đúng không?
Mod thế nào vậy?Hải chỉ mình với?
Nếu được share mình luôn cái xoay ngang màn hình Unlock nữa nhé!

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 20 minutes:

Cái này có thể thêm homescreen ko vậy bác, nói chung là bản này tuyệt, chưa thấy lỗi gì :)
Cái này là bản CFW 5800 lai ghép C6 mà?
Sao thêm HS được?=))
Chỉ CFW 5800 gốc mới cook thêm được HS thôi bạn nhé!

Chỉnh sửa cuối:

thanhhaifire

Hải ơi mod cái khóa phím 1 chạm siêu nhanh thế nào vậy?
Cái đó cũng là LockSwitch đúng không?
Mod thế nào vậy?Hải chỉ mình với?
Nếu được share mình luôn cái xoay ngang màn hình Unlock nữa nhé!

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 20 minutes:

Cái này là bản CFW 5800 lai ghép C6 mà?
Sao thêm HS được?=))
Chỉ CFW 5800 gốc mới cook thêm được HS thôi bạn nhé!

Download

haizz đi đey tối mới về