• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6-00 cho 5800 phiên bản cook lại đơn giản gần gũi

thanhluan_phuyen

thanhhaifire ơi, bản sp3 này sao mình vào mạng không đc vậy,khi vào mạng xong vào google để gõ từ cần tìm là văng ra liền.bạn xem lại thử nha.

thanhhaifire

thanhhaifire ơi, bản sp3 này sao mình vào mạng không đc vậy,khi vào mạng xong vào google để gõ từ cần tìm là văng ra liền.bạn xem lại thử nha.

từ sáng giờ vào mạng xem tin tức = webbrowser (zing,google) vào PDAViet, facebook, tinhte, 5giay... = opera ầm ầm còn 65% pin nà !

thanhhaifire

cái mod này bạn có không thanhhaifire?
còn cái khóa nhanh cho các bạn.
http://www.mediafire.com/?c1cuhj0zew17wvo

mình vào ứng dụng internet đó bạn,không phai opera đâu

cậu cần mod nào? cái khóa nhanh up rùi mà

màk file về độ nhạy cảm ứng là file nào dzị
20021192.txt
PHP:
cenrep
version 1
[owner]
0x20021194
[defaultmeta]
 0
[platsec]
 cap_rd=alwayspass cap_wr=alwayspass
[Main]
0x1 int 8 0 cap_rd=alwayspass cap_wr=alwayspass
0x2 int 2 0 cap_rd=alwayspass cap_wr=alwayspass
0x3 int 50 0 cap_rd=alwayspass cap_wr=alwayspass
0x4 int 8 0 cap_rd=alwayspass cap_wr=alwayspass
0x5 int 50 0 cap_rd=alwayspass cap_wr=alwayspass
0x6 int 25 0 cap_rd=alwayspass cap_wr=alwayspass
0x7 int 17 0 cap_rd=alwayspass cap_wr=alwayspass
0x8 int 60 0 cap_rd=alwayspass cap_wr=alwayspass
0x9 int 1 0 cap_rd=alwayspass cap_wr=alwayspass
0xA int 100 0 cap_rd=alwayspass cap_wr=alwayspass
0xB int 50 0 cap_rd=alwayspass cap_wr=alwayspass

thanhluan_phuyen

cậu cần mod nào? cái khóa nhanh up rùi mà

20021192.txt
PHP:
cenrep
version 1
[owner]
0x20021194
[defaultmeta]
 0
[platsec]
 cap_rd=alwayspass cap_wr=alwayspass
[Main]
0x1 int 8 0 cap_rd=alwayspass cap_wr=alwayspass
0x2 int 2 0 cap_rd=alwayspass cap_wr=alwayspass
0x3 int 50 0 cap_rd=alwayspass cap_wr=alwayspass
0x4 int 8 0 cap_rd=alwayspass cap_wr=alwayspass
0x5 int 50 0 cap_rd=alwayspass cap_wr=alwayspass
0x6 int 25 0 cap_rd=alwayspass cap_wr=alwayspass
0x7 int 17 0 cap_rd=alwayspass cap_wr=alwayspass
0x8 int 60 0 cap_rd=alwayspass cap_wr=alwayspass
0x9 int 1 0 cap_rd=alwayspass cap_wr=alwayspass
0xA int 100 0 cap_rd=alwayspass cap_wr=alwayspass
0xB int 50 0 cap_rd=alwayspass cap_wr=alwayspass
mình thank bạn nha!
Mà sao kỳ vậy ta,mình vào net thì cứ văng ra hoài,mình dùng trình duyệt mặc định của máy đó.

thanhhaifire

@thanhluan_phuyen: format xem ! chưa ai bị vậy hết, mình cũng ko bị
@vunguyenmt: v42 bác ơi, đã fix gần như hoàn hảo vấn đề pin, mọi mod cũng tốt. còn v43 nó lỗi ko auto nhận access point đc ghét ko thèm làm

thanhluan_phuyen

Cái này nhiều topic post lên rồi. Bạn chịu khó tìm đi chứ. Khi nào tìm ko ra rồi hãy hỏi chứ. Thấy mấy cái đó đơn giản wa mà.

hi,bạn thông cảm nha,mình bận qua,chỉ có chút it tg thui nên hỏi mấy cao thủ cho nhanh thôi.

@thanhluan_phuyen: format xem ! chưa ai bị vậy hết, mình cũng ko bị
mới fomat vẫn bị tình trạng này,nản ghê~X(

thanhhaifire

thanhluan_phuyen mod menu 4x4 trang nhất bài #10 của tớ :(

xài bản SP3 làm theo chú ý làm sao bị dc ! coi chừng JAF bản của ông binh24 đấy nhé, khiếu nại tớ ko chịu đâu :-? bản của ông ấy bị văng web và ko auto access point

Chỉnh sửa cuối:

vunguyenmt

xài bản SP3 làm theo chú ý làm sao bị dc ! coi chừng JAF bản của ông binh24 đấy nhé, khiếu nại tớ ko chịu đâu :-? bản của ông ấy bị văng web và ko auto access point

9 xác. Thanhhai, mình sài V43 thấy cũng ổn nè. Mà bản này mình lấy bên pnht của 1 thằng người Đức làm. Thấy 2 lỗi bạn nêu ko có mà. Chỉ mỗi 1 cái mà mình ko hài lòng là cái OVi nó chạy cứ bị lỗi. Ko biết do mình thay cái ovi nhận đt là 5800 chứ ko fai là C6. Đang tìm cách sửa lỗi mà ko được. Bạn nào có cách j xin chỉ giáo nhé

thanhluan_phuyen

ok you,chiều nay mod lại cái bản này và jaf lại xem sao. chắc mình jaf cùng với cái core của anh binh24(nhưng bản anh bĩnh được cái là cảm ứng khi vút thì ok luôn).Tại core sp1 của bạn nàm cùng file rofs2 luôn nên nặng làm biếng dow quá,hi:p

9 xác. Thanhhai, mình sài V43 thấy cũng ổn nè. Mà bản này mình lấy bên pnht của 1 thằng người Đức làm. Thấy 2 lỗi bạn nêu ko có mà. Chỉ mỗi 1 cái mà mình ko hài lòng là cái OVi nó chạy cứ bị lỗi. Ko biết do mình thay cái ovi nhận đt là 5800 chứ ko fai là C6. Đang tìm cách sửa lỗi mà ko được. Bạn nào có cách j xin chỉ giáo nhé
mình cũng đã jaf bản của bạn, công nhận đã fix hoàn toàn lỗi "camera in use"\-/