• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6-00 cho 5800 phiên bản cook lại đơn giản gần gũi

thanhhaifire

bản SP2 mình dùng thấy cũng ổn, chưa có lỗi gì nghiêm trọng lắm, hôm qua phát hiện nhạc tin nhắn mặc định nghe bị vỡ và rè nữa,có tin nhắn đến nghe mất hết cảm tình.

ah đó là bạn chỉnh mức âm cao nhất đó. ta cũng có thể thay bài khác chất lượng hơn

heonho2301

nhớ post SP3 lên nhé :D

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 8 minutes:

pác thanhhaifire ơi ,bác update cái ovistore lun iz, làm đang icon n8 tự nhin update quay về mặc định nhìn xấu woắc àk T.T

Chỉnh sửa cuối:

OverYou

Thêm app Zip nữa vì cái này xài cũng ổn. Còn app Swiss Manager Pro mình thấy ko cần thiết vì Ram bản Final 1 chạy ok. Thêm khoá phím 1 chạm + Ram 400 Mhz như bro thanhhaifire nói là ok. Hy vọng bản final 3 sẻ ra vaò khoảng tháng 3 :D

thanhluan_phuyen

Thêm app Zip nữa vì cái này xài cũng ổn. Còn app Swiss Manager Pro mình thấy ko cần thiết vì Ram bản Final 1 chạy ok. Thêm khoá phím 1 chạm + Ram 400 Mhz như bro thanhhaifire nói là ok. Hy vọng bản final 3 sẻ ra vaò khoảng tháng 3 :D

bản này thanhhaifire đã up lên hùi tối rùi mà bạn

thanhhaifire

Zip, share online, .... các bạn dùng Nokia FirmWare Cleaner để khôi phục lại nhé

hôm qua flash máy hồi 9h còn 2 vạch sáng ra còn y 2 vạch :))

thanhluan_phuyen

Zip, share online, .... các bạn dùng Nokia FirmWare Cleaner để khôi phục lại nhé

hôm qua flash máy hồi 9h còn 2 vạch sáng ra còn y 2 vạch :))

hj,vậy cũng giống bản của mình nè,tối hum qua mình flash bin đày luôn, bi giờ dậy thì thấy bin vẫn còn đầy luôn nè,không rớt vạch nào.

mai_tien_dat_251

Vấn đề pin thì chỉ có cách là ra care mua pin zin của Nokia là xong, khoảng 800 ngàn (mắc quá, hic)

thanhhaifire

sp3 chưa có link down à?cò cái stater là sao vậy?

starter mod dành cho những người ít vọc chủ yếu phục vụ công việc, nghe nhạc, học tập, pin sẽ trâu hơn, dĩ nhiên ko mạnh mẽ = SP3, tuy vậy vẫn mang đầy đủ mod của SP3

ohi

Bản này nghe nhạc thế nào? Có được như bản N97mini của Mathanh không vậy?
Anh em cho ý kiến đi?
Dù sao cũng thank chủ thớt!

thanhhaifire

chừng nào mới up sp3 vậy?nóng ruột wa\-/

đang up lên hot chờ nhé

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 18 minutes:

nhớ post SP3 lên nhé :D

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 8 minutes:

pác thanhhaifire ơi ,bác update cái ovistore lun iz, làm đang icon n8 tự nhin update quay về mặc định nhìn xấu woắc àk T.T

vẫn có theme S^3 mà bạn, dùng theme mặc định chụp hình thoi, các bản cập nhật chủ yếu mod về hệ thống, giao diện như nhau

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 11 minutes:

haizz up 91% rớt mạng > lại từ đầu

Chỉnh sửa cuối:

ksmanhdung

ủa, sao lâu thế bạn ơi.Đợi gần 30 phút rồi đấy. hay bạn gửi cho mình mình up lên cho.Mạng chỗ mình nhanh lắm.hehe

ksmanhdung

đừng để 97% mà bị rớt nữa là anh em lại buồn lắm đấy.Thế link bản SP3 sáng ngày bạn úp lên là chưa phải bản chuấn à.Mới Jaf bản đó xong, vào lại PDA lại thấy bạn đang úp bản SP3 lên.Hjc, khó hiểu quá!

Điều chỉnh thời gian khóa phím tự động trong mục nào vậy bạn?sao mình tìm mãi mà ko thấy nhỉ?thanks

F5 liên tục mà chưa thấy nhỉ chủ thớt!

thanhhaifire

đừng để 97% mà bị rớt nữa là anh em lại buồn lắm đấy.Thế link bản SP3 sáng ngày bạn úp lên là chưa phải bản chuấn à.Mới Jaf bản đó xong, vào lại PDA lại thấy bạn đang úp bản SP3 lên.Hjc, khó hiểu quá!

Điều chỉnh thời gian khóa phím tự động trong mục nào vậy bạn?sao mình tìm mãi mà ko thấy nhỉ?thanks

F5 liên tục mà chưa thấy nhỉ chủ thớt!

link đã up, chọn người dùng xác định nhé, bản hồi sáng là bản test

ksmanhdung

UI, cuối cùng thì cũng đã có rồi.Thank bạn nhiều nhé.Mình Jaf thứ 2 sau chủ thơt à?hehe

ksmanhdung

Đã Jaf xong, đang chờ nạp cache và chạy hết ứng dụng rồi khởi động lại máy nhưng mà làm sao để biết nạp cache và chạy hết ứng dụng xong bạn nhỉ?