• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6-00 cho 5800 phiên bản cook lại đơn giản gần gũi

dnt1987

Thanks bác, mới jaf xong, không dùng được nút xpress, đợi ~10' nạp cache luôn, khởi động lại oki rồi, đang test, lúc sáng mới jaf xong, giờ lại tiếp, tối mà ra nữa chắc ko làm tiếp đâu, vọc cái này đã :p

thanhhaifire

Thanks bác, mới jaf xong, không dùng được nút xpress, đợi ~10' nạp cache luôn, khởi động lại oki rồi, đang test, lúc sáng mới jaf xong, giờ lại tiếp, tối mà ra nữa chắc ko làm tiếp đâu, vọc cái này đã :p

tối hỏng dám ra nữa đâu ! tâm huyết tìm tòi chắc lọc đc có nhiu đó, lấy đâu mà xuất bản quài :p

mai_tien_dat_251

tối hỏng dám ra nữa đâu ! tâm huyết tìm tòi chắc lọc đc có nhiu đó, lấy đâu mà xuất bản quài :p

he, đang flash! Cứ như bác này sinh em bé ý nhỉ??? Thế này gọi là mắn đẻ! Từ sáng đến giờ 2 đứa liền! Sinh đôi!

hapro

có ai jaf xong chưa, cho cảm nhận đi. mình đang down mạng chán quá

quockhanh21

cfw này good thật.. Mình xài trưa giờ rất oke. Như Mong đợi chỉ cái nhiều ứng dụng nên hơi nặng máy. :)
Thanks for a good FW!

OverYou

Đang chờ bro thanhhaifire ra 'siêu phẩm' sp3. Mình chỉ kết CFW này của bro. Nếu sp3 thành công thì mình nghĩ nên thăng cấp lên bro 'thanh ba fire' ⡒

thanhhaifire

Đang chờ bro thanhhaifire ra 'siêu phẩm' sp3. Mình chỉ kết CFW này của bro. Nếu sp3 thành công thì mình nghĩ nên thăng cấp lên bro 'thanh ba fire' ⡒

ra hùi 11:30am rùi mà ta

Các bạn test thử nhé mình thì thấy ok rồi, nếu sau này có nhiều mod mới và hay đại loại như cái xoay màn hình unclock trong bản SP3 này thì chúng ta sẽ gặp nhau ở bản Premium

PS: SP1>SP2>SP3>Starter>premium>ultimate>Business thứ tự này đúng ko nhĩ

heonho2301

nhớ đừng xuất hiện chữ donate or purchare nha T.T

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 12 minutes:

wow ,xong roài kiếm nãy h h đã mod xong 1 bản perfect dựa trên bản SP3 hum nay :D

mod quá trời vẫn dư 3 Mb :D

Chỉnh sửa cuối:

ikarushp

wow ,xong roài kiếm nãy h h đã mod xong 1 bản pềct dựa trên bản SP3 hum nay :D

bác mod những cái gì vậy, chia sẻ cho mình với, sao mình tập mod mà khi flash nó cứ báo lỗi hoài

thanhluan_phuyen

bản sp3 này cảm ứng có vuốt mượt như bản mà chanhkho1908 đã up không vậy bạn?

Hikira

Purchase bro ơi ;))