• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BOYPPC SERIES ANDROID DESIRE *Z*HD Glass Themes & GINGER_A2SD*EXT*IMG*No Data2SD

Bạn thích bản Android nào?

• Total voters
    54

longnguyen47n

Sau khi down bản V10 của bác PPC bên XDA về dùng mình thấy vẫn còn thiều nhiều ứng dụng quá!dùng Market thì lại không tải về được những cái cơ bản nhất như: facebook, Gmail, Adobe Flash....Đây là ý kiến mạo muội, các bác đừng ném đá em

khoanguyen2512

Sau khi down bản V10 của bác PPC bên XDA về dùng mình thấy vẫn còn thiều nhiều ứng dụng quá!dùng Market thì lại không tải về được những cái cơ bản nhất như: facebook, Gmail, Adobe Flash....Đây là ý kiến mạo muội, các bác đừng ném đá em
Những soft đó có thể down về bằng Market bình thường mà bạn ?

vipautoprovtv

bản 2.3 này không chơi game trên market được hả máy bác sao em down về toan bi lỗi không

phamkham

các bạn cho hỏi bản này dùng được USB Tethering không vậy, theo kinh nghiệm dùng thì mình thấy những bản Rom ko có Sense đều ko dùng được chức năng này thì phải?

vipautoprovtv

Lúc cài ứng dụng game angry birds thì nó thông báo : The application Angry birds Rio (process com.rovio.angrybirdsrio) has sotpped unexpectedly.please try again .là hiện tượng gì thế bác ppcboy chỉ em với thanh bác nhiều đang xài bản GINGER v9

ppcboy

Lúc cài ứng dụng game angry birds thì nó thông báo : The application Angry birds Rio (process com.rovio.angrybirdsrio) has sotpped unexpectedly.please try again .là hiện tượng gì thế bác ppcboy chỉ em với thanh bác nhiều đang xài bản GINGER v9
đa số các game chạy tốt trên Android 2.1 hoạc 2.2 bạn à, nếu cài trên 2.3 có thể bị lỗi. cái game Angry birds Rio mình cài trên 2.1 thì ok (galaxy tab) nhưng cài trên 2.3 thì bị lỗi.

vipautoprovtv

Mấy game đỉnh đỉnh như asphalt hay ban chim gì đấy toàn bị lỗi mấy trò hay thì bị trò cùi bắp thì không bị đúng pro

massage000

cập nhật bản Desire HD V7

Đêm qua mới dùng bản HD v6 của bác lần đầu tiên. Phải nói là ăn đứt mấy bản bên xda luôn về độ mượt mà và ổn định. Em rất hài lòng. Down ngay bản V7 chiến thôi :p

nongdanb

Ko biết sao ko chạy đc 10 ma chạy v6 bình thường em dùng hd512 có ai giúp em cái