• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BOYPPC SERIES ANDROID DESIRE *Z*HD Glass Themes & GINGER_A2SD*EXT*IMG*No Data2SD

Bạn thích bản Android nào?

• Total voters
    54

mlinhcntt

mình dùng đc 1 ngày rồi chưa thấy vấn đề gì ! có mỗi cái applatnet thỉnh thoảng bị foce close và 1 vài soft cài vào bị foce close ví dụ như game NFS . đang test tiếp ........

alanlee

mình dùng đc 1 ngày rồi chưa thấy vấn đề gì ! có mỗi cái applatnet thỉnh thoảng bị foce close và 1 vài soft cài vào bị foce close ví dụ như game NFS . đang test tiếp ........

Applannet thì mình thấy nó cà giựt rồi không bàn, còn các PM khác thì khi lên đời ROM đến 2.3 tất gặp rắc rối với các app cũ thôi :D

Azzura

Mình đang dùng ram V4, cài angry bird toàn bị FC, còn lại tất cả đều ổn

dienluc510

Có bác nào hảo tâm up bản v5 lên host khác giúp, down thế này thì oải quá, chắc bác chủ theard đang sóng ở nc ngoài nên ko biết tình trạng down ở trong nc.

heymen9x

bạn boyppc có thể thêm vào ROM có thể vào facebook hoặc cho anh em update để vòa facebook ko ? cảm ơn

Có bác nào hảo tâm up bản v5 lên host khác giúp, down thế này thì oải quá, chắc bác chủ theard đang sóng ở nc ngoài nên ko biết tình trạng down ở trong nc.

bạn vào google search cách sử dụng cookie nhé và vào http://vn3s.com vào mục premium account để lấy cookie, rất đơn giản và down nhanh , chúc bạn thành công

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

bản ginger V5 âm lượng nhỏ hơn các ROM khác

Chỉnh sửa cuối:

mlinhcntt

bạn boyppc có thể thêm vào ROM có thể vào facebook hoặc cho anh em update để vòa facebook ko ? cảm ơn

bạn vào google search cách sử dụng cookie nhé và vào http://vn3s.com vào mục premium account để lấy cookie, rất đơn giản và down nhanh , chúc bạn thành công

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

bản ginger V5 âm lượng nhỏ hơn các ROM khác

công nhận nghe nhạc nhỏ xíu à ! hixx

amateur_no1

công nhận nhìn rom của bác cool thật nhưng mà chưa xài thử được vì oải mấy cái link down của bác quá. nhiều ae cũng thix dùng thử rom bác cook mà bấm vào link thì lại thôi. sao bác ko up lên những host mà ở VN down dễ dàng???, hay là bác ko có sống ở VN??? chỉ một góp ý nhỏ thôi. thanks.

ppcboy

công nhận nhìn rom của bác cool thật nhưng mà chưa xài thử được vì oải mấy cái link down của bác quá. nhiều ae cũng thix dùng thử rom bác cook mà bấm vào link thì lại thôi. sao bác ko up lên những host mà ở VN down dễ dàng???, hay là bác ko có sống ở VN??? chỉ một góp ý nhỏ thôi. thanks.
mình ở VN mà, để tối nay mình cho nó lên MF nhé. cảm ơn góp ý của các bạn.

fogprince

mình đã cài thử tốc độ nhanh, nhưng đang dùng rom desire cũ có internet pass though cắm usb vào PC là truy cập internet dc cái này bó tay. Có cách nào cho HD2 cài Rom này truy cập dc internet qua pc ko a e chỉ dùm với thankss

mlinhcntt

hôm nay mới phát hiện bản V5 của bác này bị lỗi camera khi quay camera xong không ấn đc stop nếu ấn nút back để ra thì đèn bị sáng hoài ko tắt đc phải reboot lại mình dùng hd2 512 fpt - có bác nào bị giống mình ko ?

ppcboy

hôm nay mới phát hiện bản V5 của bác này bị lỗi camera khi quay camera xong không ấn đc stop nếu ấn nút back để ra thì đèn bị sáng hoài ko tắt đc phải reboot lại mình dùng hd2 512 fpt - có bác nào bị giống mình ko ?
cảm ơn bạn để mình kiểm tra lại

minhlc1958

Active Member
cảm ơn bạn để mình kiểm tra lại
Đang tải định thử nhưng thấy nói lỗi camera vậy bạn kiển tra xong cho ý kiến nhé với lại bản V4, cài angry bird toàn bị FC, còn bản này thì không biết sao? bạn kiểm tra luôn nhé