• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

A66_SERIES_COM 2 FINAL_OS 3.14 TMOUS_Manila 2018_Android Support_Update 12/12/2010*

senshin

Không phải thức đêm đâu :p
V40 đã có.....:p
* Update Opera lên build 36034 đồng thời fix lỗi treo. Lướt thử 9 tab nửa tiếng không treo:p
* GPRS sẽ tự động ngắt khi máy tắt (Nếu bạn không để chế độ Auto Update và update thời tiết bằng tay)
* 3Mb MMS Size Limit

Yeh! hôm nay rom ra lò sớm hơn mọi khi.downloading.. rom giữa mênh mông nước lũ hu hu 8-|

smile

* Update Opera lên build 36034 đồng thời fix lỗi treo. Lướt thử 9 tab nửa tiếng không treo:p
* GPRS sẽ tự động ngắt khi máy tắt (Nếu bạn không để chế độ Auto Update và update thời tiết bằng tay)
* 3Mb MMS Size Limit
Woooaaaa...downloading....

benhtamthan

V40 hả??? không phải thức down nữa mà phải thức để tét và thưởng thức.... wow!

Cảm ơn Chef ancola66

* 3Mb MMS Size Limit

lungtung

Hôm nay hàng về sớm nhỉ, nhưng vẫn phải thức đêm để vọc =))
Bản V39 40 bác không làm cái video nó trong suốt nhỉ ( trong suốt cái phần ở trên để hiển thị hình của bài hát đó, hoặc có hình nốt nhạc ) bác cho em cái file cab để làm nó trong suốt được không ạ, em test các loại rồi mà không cái nào được.

jaso

Member
chắc hôm nay Bác gái đi vắng nên Bác Ân tranh thủ post cho anh em down he he.

senshin

Bác nào đưa Link bản 40 sang MF cho mình down với! Thanks

Hix up lên MF được 64 % mạng ngắt mất tiêu rầu.Chắc tại mưa lũ nước về.Thôi ráng megaupload đi bạn ơi!Mình cũng lên mạng bằng 3g HD2 nè nản thiệt:(

Test v40 được 1 giờ thấy rất good nhanh mượt trước đây chỉ thích v32 giờ thấy v40 xài tốt hơn khoảng ram để dùng qua đêm xem pin thế nào .Tạm thời chưa thấy lỗi gì hết

demax

bạn cài CHT 2.0 là chỉnh thoải mái. Minh online bằng hd2 nên không gửi lên được, chịu khó tìm nhé.

Ý mình là ko muốn dùng thêm soft. Chỉ chỉnh sửa trong Reg để có 4 Quick link hoặc cách gì khác thôi.

V40 nay ko tích hợp sẵn CHTv2.0 hả Bác,tiếc quá ta.tuy biết là có file để cài,nhưng cái giao diện và skin ko có đc đẹp như của bác,thui thì cũng phải đợi tiếp,Tks!

lungtung

Cái bạn yêu cầu đã có trên bài 1 :p
Mod Ancola nhiệt tình thật, anh em cần là có
Bộ icon trong V40 của bác còn các icon phần mềm khác không ạ, em muốn xin để thay vào các icon : magicall, .... và các loại khác nữa cho nó đồng bộ. Cảm ơn bác
Chưa bắt ra bệnh gì. Tiếc quá! :))
Opera chắc không treo nữa vì nó chạy mượt, giàn trang nhanh chứ không bị chậm và giật giật như ở bản 39, 40

Chỉnh sửa cuối:

ancola66

Super V.I.P
Mod Ancola nhiệt tình thật, anh em cần là có
Bộ icon trong V40 của bác còn các icon phần mềm khác không ạ, em muốn xin để thay vào các icon : magicall, .... và các loại khác nữa cho nó đồng bộ. Cảm ơn bác
Chưa bắt ra bệnh gì. Tiếc quá! :))
Opera chắc không treo nữa vì nó chạy mượt, giàn trang nhanh chứ không bị chậm và giật giật như ở bản 39, 40

iPhone icon colections với 642 icons :

http://www.mediafire.com/?05ft7d4q3nsnny1

ancola66

Super V.I.P
Được voi đòi Hai Bà Trưng. :))
Bác Ân phù phép từ 9 Quick Link thành 4x4=16 được không ạ?
Thì nó đã có ở trên bài 1 đó thôi:-?
Bạn nào tải 4X4 Quicklink trước thời điểm này thì lên tải lại nhé (File cab trước bị lỗi)

lungtung

Bác có thể giúp em file cab để làm cái trình nghe nhạc nó trong suốt được không ạ, giống như ở V38 nó trong cái chỗ ô vuông có nốt nhạc ấy,

demax

Thì nó đã có ở trên bài 1 đó thôi:-?
Bạn nào tải 4X4 Quicklink trước thời điểm này thì lên tải lại nhé (File cab trước bị lỗi)

Đúng là bị lỗi bác ạ. Em cài vào được 4 quick link ở Home thật nhưng vuốt lên cũng chỉ có 9 Quick link ( 2 hàng 4 và 1 hàng 1) đồng thời lỗi luôn thanh menu bên dưới. Em đành phải HR lại. May bác kịp thời cập nhật lại. Giờ cài lại cái mới của bác thì ngon rồi. Thank bác Ân nhiều lắm.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 9 minutes:

Bác có thể giúp em file cab để làm cái trình nghe nhạc nó trong suốt được không ạ, giống như ở V38 nó trong cái chỗ ô vuông có nốt nhạc ấy,

Em thì khoái cái nút Start ở thanh menu dưới của V38. ;;)
Có cái nút ấy vừa đẹp vừa tiện khi cầm máy 1 tay dùng ngón cái là ấn được nút Start luôn. :D

Chỉnh sửa cuối: