• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

A66_SERIES_COM 2 FINAL_OS 3.14 TMOUS_Manila 2018_Android Support_Update 12/12/2010*

lungtung

ủng hộ bác, em cũng khoái Com 2, mặc dù 1 số người thấy rằng nút nó khó bấm nhưng bản thân em thấy bình thường, Các con khác sẽ bị 1 số hạn chế khi vọc phần mềm, hạn chế cụ thể thì không nhớ vì vọc nhiều quá. Khi vọc bằng com 2 không có các hạn chế đó. Bác cứ khoái com 2 và build nhiều com 2 chuẩn cho anh em có nhiều lựa chọn nhé. Thank you very much !

ancola66

Super V.I.P
ủng hộ bác, em cũng khoái Com 2, mặc dù 1 số người thấy rằng nút nó khó bấm nhưng bản thân em thấy bình thường, Các con khác sẽ bị 1 số hạn chế khi vọc phần mềm, hạn chế cụ thể thì không nhớ vì vọc nhiều quá. Khi vọc bằng com 2 không có các hạn chế đó. Bác cứ khoái com 2 và build nhiều com 2 chuẩn cho anh em có nhiều lựa chọn nhé. Thank you very much !

UPLOADING.....:p

huydong0164

Đã cài đang thử. Bản này đẹp, chạy mượt, đồng bộ skin, CHT 2.0 rất tiện ích cung cấp nhiều tùy chọn hay và đẹp. Chưa thấy lỗi gì cả=D>

smile

Hì, biết ngay là bác Ân đang "âm thầm" cook bản V37 mà...:D
Thanks bác nhá!
Downloading....

lungtung

Đã cài đang thử. Bản này đẹp, chạy mượt, đồng bộ skin, CHT 2.0 rất tiện ích cung cấp nhiều tùy chọn hay và đẹp. Chưa thấy lỗi gì cả=D>

Quá đẹp luôn, nhưng em thấy cái đồng hồ số điện tử của nó số cứ mờ mờ không nét lắm, bác có thể cho em cái đồng hồ đó bằng gỗ được không

dzungo

- Trời ơi Megaup :( IDM chạy đc 10kb/s nè trời... nãn lun.... thoy đi ngủ mai vô cơ quan down vậy :D

senshin

Wov! ver 37 đẹp quáX_X.Bàn phím qwerty nhìn thật tuyệt! nhưng vào megaupload thì The file you are trying to access is temporarily unavailable.:(:)((
Ai có file cab HTC Messenger cho em với.Bản v37 hình như không có...Thanks

ancola66

Super V.I.P
Quá đẹp luôn, nhưng em thấy cái đồng hồ số điện tử của nó số cứ mờ mờ không nét lắm, bác có thể cho em cái đồng hồ đó bằng gỗ được không
Đã kiếm được cái đồng hồ số đồng bộ :p

cho mình hỏi?làm cách nào đổi cái Call History thành cái calender ở màn hình Today đc zay?

Chỉnh sửa cuối:

daHeufster

Wov! ver 37 đẹp quáX_X.Bàn phím qwerty nhìn thật tuyệt! nhưng vào megaupload thì The file you are trying to access is temporarily unavailable.:(:)((
Ai có file cab HTC Messenger cho em với.Bản v37 hình như không có...Thanks

downloading now

lungtung

Chơi luôn :p

thank bác bác làm cái rom nay ngon quá

đã chơi luôn, đồng bộ rồi bác ạ, đẹp mê hồn. Em để chế độ chờ vào xem dòng của pin có 22, không biết có chính xác không. Bản này ram dư nhiều hơn các bản trước bác ạ. Một lần nữa cảm ơn bác đã ra 1 rom quá đỉnh cho anh em dùng.

Chỉnh sửa cuối:

tieungu76

V37 em bị vô music là treo,ác thật,task29,reset các kiểu,chắc tại chỉnh cái CHT không đúng.