• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[5800XP] CFW C6 V20.0.42 Super Excellent Final by vutaikt

thanhluan_phuyen

bạn vào roft 2 v51 gốc 5800

private/10207114/import/
copy thư mục 101f84b9 paste vào roft2
và resource/skin/101f84b9
lưu ý paste đúng đường dẫn là dc ý mà.
Sr dạo này thi hết kì bận wá....

ơi, mấy cái này mình chưa rành lắm, thui thì để mình dùng bản của mrquyen vay
:p

chjpkute

Bản này mình công nhân mượt thật và nhay nữa hơn nhưng bản trươc mình đã xài nhưng mà có hơi hao pin thì pải ram ôn đinh máy mình được tầm 40-43M nhưng bù lại ít lỗi và mượt...hjj

vutaikt

uk mình tăng fps lên 30 và tốc độc cpu khi chạy ứd nhanh.
Bt cũng dùng dc hơn 2 ngày. Mjnh dùng wifi ở trường online chat lướt web mail 1 ngày vẫn sạc 2lần..

thanhluan_phuyen

uk mình tăng fps lên 30 và tốc độc cpu khi chạy ứd nhanh.
Bt cũng dùng dc hơn 2 ngày. Mjnh dùng wifi ở trường online chat lướt web mail 1 ngày vẫn sạc 2lần..
bin như thế thì hơi yếu nhỉ:-?

vutaikt

bạn tìm trong topic post c6 cho 5800 5530 523x có đó. Mình giờ bận làm mấy bài asp.net lên ko rảnh giúp bác dc. Sr

binbon185

Tôi nghĩ bản này bạn nên sửa lổi lại theme suond wave, ngoài ra cắt bớt phần sau cua chuông khởi động,nghe khúc remix lúc sau thấy nó kì kì sao ấy,nhiều người không biết khi nghe người ta lại bảo máy China....Còn lại tất cả các thứ đều ổn,chưa phát hiện lỗi nào nữa,Máy mình kho Jaf xong sao Ram có 32 vậy nhỉ,có cách nào tăng Ram lên nữa không?

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 29 minutes:

Bác sửa cái lỗi cài theme lại đi,mình cài theme nào nó cũng bị nhòe đi,chỉ có mõi cái theme win7 của bác là không bị gìbác sửa cái lỗi này hoàn tất nữa là koi như bản của bác rất ok rồi đó.

Chỉnh sửa cuối:

thanhluan_phuyen

Tôi nghĩ bản này bạn nên sửa lổi lại theme suond wave, ngoài ra cắt bớt phần sau cua chuông khởi động,nghe khúc remix lúc sau thấy nó kì kì sao ấy,nhiều người không biết khi nghe người ta lại bảo máy China....Còn lại tất cả các thứ đều ổn,chưa phát hiện lỗi nào nữa,Máy mình kho Jaf xong sao Ram có 32 vậy nhỉ,có cách nào tăng Ram lên nữa không?

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 29 minutes:

Bác sửa cái lỗi cài theme lại đi,mình cài theme nào nó cũng bị nhòe đi,chỉ có mõi cái theme win7 của bác là không bị gìbác sửa cái lỗi này hoàn tất nữa là koi như bản của bác rất ok rồi đó.

uk, bạn nói đúng đó, cũng hi vọng là bản này vutaikl sữa hết rùi úp lên lun là ok đó.

hoangphonghd

xài fw c6 hay n97 thì ko dùng đc cái đó bạn nhak,chỉ fw mặc dinh mới xài đc thui.

Ui buon nhi mình mới kiếm đc soft tăng chip lên 950MHZ nhưng phải kết hợp với cả Speedy nữa vậy là ko đc test rùi phải kiếm bản nào FW mặc định của 5800 mới đc

vutaikt

cái hx patcher đó ko tăng cpu lên dc với cfw này đâu bạn, mình thử version mới nhất rùj,còn nếu cpu tăng cao wa thì tốn pin nhah thuj.

pvtien7

sao mình sửa xoay màn hình xong jaf hok được vậy bạn ??? bản này hem cho sửa àh ???

chjpkute

theo e bác vutakl nên bỏ cái ảnh lúc khởi đô.ng đi thì hơn như thế máy khởi đông nhanh hơn thời buổi bây giờ cần nhất là máy hoạt đông trơn tru nhanh và ít tốn pin...hhii

cái gif khởi đông hay đấy chứ, nhưg nhạc khơi động hơi lâu thui,theo em lấy nhạc win vista trên pc cho dzo cho hay, còn một số góp ý ở mí trang trc nữa ko bjt a ý có đọc đc hum. Sửa mấy cái đó lại là ok

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

ah còn điều nưa, rompartch hok tự động mở đc, chấm hết

Chỉnh sửa cuối:

vutaikt

bản này là cá nhân mjnh. Có rất nhiu bạn muốn cook thêm hay bỏ bớt 1 số ,, mjnh ko thể làm theo yâu cầu từg người dc.
Dạo này đang làm mấy bài tập lớn Web bận lu bù ko có nhju time. Các bạn thôg cảm..

binh24

bản này là cá nhân mjnh. Có rất nhiu bạn muốn cook thêm hay bỏ bớt 1 số ,, mjnh ko thể làm theo yâu cầu từg người dc.
Dạo này đang làm mấy bài tập lớn Web bận lu bù ko có nhju time. Các bạn thôg cảm..

Chứ không phải "ăn cắp của người thành của ta" nên không biết ? =))

vutaikt

khổ thân cho bạn.
Làm dc 1 bản để kinh doanh mà ko thu lợi đc nhiều. Lên vào nóix xấu đây mà..
Nếu muốn ko 'bi aj ăn cắp 'gì đó thì đừng bán cho aj nữa để 1 mjnh sài.
Để Họ mua bản của bác rồi post lung tug.
Chắc bác ko ăn cắp cái gì nhỉ , window hay 1 số pm bác đang dùng chẳg hạn, hay đơn giản nhất là mấy bài hát mp3 chắc bác cũng bỏ tiền ra mua bản quyền nhi?

jackpham

Chứ không phải "ăn cắp của người thành của ta" nên không biết ? =))

không nên khích bác nhau thế! Nếu e giỏi thì nên chia sẻ với mọi người. Lên đây chơi là để học hỏi chia sẻ với nhau. Còn muốn kiếm chác thì đi chổ khác nhé! MOD cũng nên cảnh cáo đi chứ!