• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[22-03-2012]Sensation XL Sense 3.5 2.3.5 v2.1 by NTN [Kernel Marc v1.9].

gapda

chờ đợi wp8 cho HTC HD2 hy vọng các MOD sẽ làm nên đc điều kỳ diệu .....:-?

giadoianvung

Cần gì phải đợi wp8 hả pác, qua box HD2 windowphone7, pác sẽ thấy điều kỳ diệu đấy.Thật sự từ hôm không thấy pác Nhân đâu trước Tết buồn không có gì vọc nên qua box wp7 thử xem sao, không ngờ sau khi flash bản wp7 mới nhất thì quả thật quá kinh ngạc vì những thứ mà HD2 mang lại, phải nói khi trải nghiệm wp7 mình có 1 phần tin răng 1-2 năm nữa windowphone sẽ phát triển rực rỡ như Microsoft đã nói :D

minhtuanvnvn

Cần gì phải đợi wp8 hả pác, qua box HD2 windowphone7, pác sẽ thấy điều kỳ diệu đấy.Thật sự từ hôm không thấy pác Nhân đâu trước Tết buồn không có gì vọc nên qua box wp7 thử xem sao, không ngờ sau khi flash bản wp7 mới nhất thì quả thật quá kinh ngạc vì những thứ mà HD2 mang lại, phải nói khi trải nghiệm wp7 mình có 1 phần tin răng 1-2 năm nữa windowphone sẽ phát triển rực rỡ như Microsoft đã nói :D

Bác cho link a e tham khảo và trải nghiệm

kennoshi

vừa mới flash bảng 3.5 của dansta,tét thử thấy rất ok,mà kinh ngạc nhất là phần camera đã đươc cải thiện đáng kể,bác Nhân tích hợp thử vào rom NTN thử xem sao

0913100606

vừa mới flash bảng 3.5 của dansta,tét thử thấy rất ok,mà kinh ngạc nhất là phần camera đã đươc cải thiện đáng kể,bác Nhân tích hợp thử vào rom NTN thử xem sao

Bản 3.5 của datansa camera ổn, nhưng cảm giác bị lag, không được mượt.

dthungpro

bản v2.0 mình tải hoài mà đc khoảng 20% là ko tải đc nữa.bác nào up giùm wa mediafire đi.thank

tuaneti

Bản 3.5 của datansa camera ổn, nhưng cảm giác bị lag, không được mượt.

Mấy hôm rảnh up thử Rom ICS của Tytung thấy hoảng vì cái độ đẹp của Camera, Hơn cả Sense luôn. Mà bản này vì Lib Cam khác hoàn toàn với Lib cam của các bản Android 3.x nên các Dev có hẳn một dự án phát triển camera cho nó. Vậy mà nó quá đẹp luôn :D ! Khâm phục !

atulaphan

Mấy hôm rảnh up thử Rom ICS của Tytung thấy hoảng vì cái độ đẹp của Camera, Hơn cả Sense luôn. Mà bản này vì Lib Cam khác hoàn toàn với Lib cam của các bản Android 3.x nên các Dev có hẳn một dự án phát triển camera cho nó. Vậy mà nó quá đẹp luôn :D ! Khâm phục !

Nhưng nhìn cái giao diện của ICS xấu quá, ko thích bằng sense