• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[22-03-2012]Sensation XL Sense 3.5 2.3.5 v2.1 by NTN [Kernel Marc v1.9].

Dao2nd

Vẫn đợi! Khoái sense nhưng k biết làm thế nào tăng bộ nhớ trong lên để cài thêm soft??? Các bác giúp e với!

Chia thẻ luôn trong phần Recover đó hả bác? Mình có chia 1gb nhưng k biết ext 4 hay 3 là ntn! Bạn có thể hd chi tiết hơn đc k! Cảm ơn bạn!
Bạn vào Recovery, chọn mục Advance/Patition sd card để chia thẻ nhé. Nếu muốn convert sang EXT4 thì bạn tải file Convert to EXT4.zip về và vào Recovery flash như flash rom.

minhdang125

Bạn vào Recovery, chọn mục Advance/Patition sd card để chia thẻ nhé. Nếu muốn convert sang EXT4 thì bạn tải file Convert to EXT4.zip về và vào Recovery flash như flash rom.
bác dũng ơi cứu em với .em cài bản rom của danta34 v3.5 chạy bình thường nhưng khi vào rcmid đổi font thì máy bị treo khởi động lại thì nó không boot được.em cài bản khác nó cũng bị y chang làm cách nào khắc phục xin giúp em với

bác dũng ơi cứu em với .em cài bản rom của danta34 v3.5 chạy bình thường nhưng khi vào rcmid đổi font thì máy bị treo khởi động lại thì nó không boot được.em cài bản khác nó cũng bị y chang làm cách nào khắc phục xin giúp em với
Task29 và cài lại từ đầu là okie ngay mà.

nhan_bksg

em task lại rồi nhưng vẩn không hết bác dũng ơi .để em thử format thẻ nhớ rồi làm lại xem ra sao.mấy ngày trước vẩn bình thường khi em thay đổi vài app của coredroi vào là nó bị luôn không biết tại sao

máy bạn bị sao..ko boot vào android đung ko

minhdang125

máy bạn bị sao..ko boot vào android đung ko
khi cài đặt vẩn boot được nhưng khi vào rcmix để đồi font thì không boot được nửa .em cài lại bản rom của engery cũng bị như thế làm ơn giúp mình với

Chỉnh sửa cuối:

nhan_bksg

khi cài đặt vẩn boot được nhưng khi vào rcmix để đồi font thì không boot được nửa .em cài lại bản rom của engery cũng bị như thế làm ơn giúp mình với

ah thì ra vậy em vào rcmix đổi font mà boot vaò được mới sợ...tweak đang bị lỗi bạn ạh...hiiiiiiiiiiiiiii

minhdang125

ah thì ra vậy em vào rcmix đổi font mà boot vaò được mới sợ...tweak đang bị lỗi bạn ạh...hiiiiiiiiiiiiiii
có cách nào khắc phục được không anh sao lần đầu em cài được thanks.cho em hỏi thêm tweak là có sẳn trong rom phải không anh

Chỉnh sửa cuối:

nhan_bksg

có cách nào khắc phục được không anh sao lần đầu em cài được thanks.cho em hỏi thêm tweak là có sẳn trong rom phải không anh
uhm tweak tích hợp vào rom...muốn edit ko phải là ko có cách...nhưng mà rơi phức tạp tí
liên quan đên file framework..

minhdang125

uhm tweak tích hợp vào rom...muốn edit ko phải là ko có cách...nhưng mà rơi phức tạp tí
liên quan đên file framework..
nếu như vậy em cài lại bản củ là có thể sử dụng tweak để đổi font phải không anh thanks