• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[13-Feb-2012]NDT GINGER 2.3.7 VERSION 37.0 CM7.2 BASED [Kernel Tytung R14.0]

lequangtuan1710

Em đang dùng v23
bị lỗi không bật được kết nối bluetooth.
up lại 2 lần cũng không cải thiện đc.
V23 loa va micro chuẩn. Loa to hơn v16 nhiều.
ai khắc phục đc lỗi bluetooth v23 giúp e nhé!

"Send by HD2"

civic

Chào các bạn, mình là gà con,mới tập tành up rom được mấy ngày,các bạn cho mình hỏi khi download từ những linhk bác langthang cho thi các bạn dùng free hay premium vậy? vì mình down bằng free khó quá,hay bắt buộc phải mua premium?
Thanks !

toiyeuKC

bác Langthang chuyển host khác đi bác ơi, khó down quá, hotfile hay filesonic cũng dc chứ mấy host bác đưa em bó tay chấm cơm rồi

dragulia1

Mình cũng chia 150mb 5mb cache nhưng bị đứng ở màn hình khởi động. Với các bác cho hỏi dùng bộ HD2 toolkit thì driver down ở đâu thế?

bonbonhuydao

Chào các bạn, mình là gà con,mới tập tành up rom được mấy ngày,các bạn cho mình hỏi khi download từ những linhk bác langthang cho thi các bạn dùng free hay premium vậy? vì mình down bằng free khó quá,hay bắt buộc phải mua premium?
Thanks !
Em thấy dow free cũng bình thường mà , dow cũng nhanh !
Các bác có xài google dịch kg ? Nếu các bác xài google dịch thì khi dow khó lắm , các bác nên để tiếng anh thì dow nhanh lắm .

civic

Acc Uploaded dành riêng cho ACE PDAVIET: ID: 1879696 - pdaviet bạn đăng nhập = nick trên để dow về cho nhanh. Thanks Boyppc
DOWN ĐƯỢC RỒI! may quá! cám ơn bạn nhiều,Vậy mà mình phải loay hoay suốt từ sáng tới giờ!

bocapdo11

Bác nào làm ơn giải thích giúp em cái thông số : MD5 Checksum: 5215B6FE - D4C96AD3 - D71D432B - 0EDD2ABC nghĩa là gì vậy? nó có tác dụng gì? em thấy các bản rom trong topic này đều có thông số khác nhau vậy quá trình up các bản rom có gì khác nhau ko?

Bác nào làm ơn giải thích giúp em cái thông số : MD5 Checksum: 5215B6FE - D4C96AD3 - D71D432B - 0EDD2ABC nghĩa là gì vậy? nó có tác dụng gì? em thấy các bản rom trong topic này đều có thông số khác nhau vậy quá trình up các bản rom có gì khác nhau ko?
Đó là mã MD5 để kiểm tra xem file có bị lỗi, chèn virut hay bị thay đổi so với file gốc được upload lên thôi, bạn dùng PM MD5 Checksum để kiểm tra nhé.

bonbonhuydao

V25 này xài ổn định , cũng như v24 đã fix lại font chữ :D
Bây giờ chỉ hống tin tức em hd2 có dc mod bên xda cho lên 4.0 thôi :D Nhìn 4.0 thấy thèm quá :D

xuandat09

Help!!!

Sao mình cài bản 25 này vào mà cứ bị đứng ở màn hình khởi động nhỉ? Mặc dù đã Task29 rồi.
Làm ơn giúp mình với. Mình dùng Recovery 5/150.