• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[13-Feb-2012]NDT GINGER 2.3.7 VERSION 37.0 CM7.2 BASED [Kernel Tytung R14.0]

hieutihin28

với lại cho e hỏi thêm, cái file kèm theo bên dưới cLK_ppp_tytung_r12.4_update_v3 là dùng để làm gì, cài đặt hay sử dụng thế nào, e up rom không đả động gì đến nó, mới up nên hơi gà, cầu cứu anh em vụ sync nữa

với lại cho e hỏi thêm, cái file kèm theo bên dưới cLK_ppp_tytung_r12.4_update_v3 là dùng để làm gì, cài đặt hay sử dụng thế nào, e up rom không đả động gì đến nó, mới up nên hơi gà, cầu cứu anh em vụ sync nữa
Cái đó để cho ai muốn chuyển sang dạng cLK đó mà, nếu dùng MAGLDR thì không cần.

hieutihin28

Cái đó để cho ai muốn chuyển sang dạng cLK đó mà, nếu dùng MAGLDR thì không cần.

mod ơi , thế còn cái vụ sign in đợi một lúc nó chạy thì báo lỗi : " can't establish a reliale data connection to the sever , this cuold be a temporary problem or your phone may not be provisioned for data services. if it continues, call customer care. " . làm thế nào hả mod, trên mạng thì bảo clear data google apps. nhung làm mà vẫn không được, cứu e đi mod:(:)((

langthang262

mod ơi , thế còn cái vụ sign in đợi một lúc nó chạy thì báo lỗi : " can't establish a reliale data connection to the sever , this cuold be a temporary problem or your phone may not be provisioned for data services. if it continues, call customer care. " . làm thế nào hả mod, trên mạng thì bảo clear data google apps. nhung làm mà vẫn không được, cứu e đi mod:(:)((
Cài lại từ đầu xem nào, hoặc thử chuyển sang bản khác xem.
Mình dùng có bị lỗi gì đâu

langthang262

Some screenshoot for V20 ICS:

bonbonhuydao

Nhanh thế bác :D đã có V20 rồi , hôm qua em vừa xem bên tinhte , hôm nay bản V20 này có giao diện nhạc 4.0 rồi ! Đang dow về....chuẩn bị up :D
bác nào up rồi , có lỗi gì kg ? Báo cáo cho AE biết nhĩ .
Thanks bác langthang và AE :D

bonbonhuydao

HD2_NDT_GINGER_2.3.7_CM7_BASED_V20.0_MAGLDR
Dow cái này về , cách up rom cũng như máy bản trước hả bác langthang ? Máy em là MAGLDR .

dinhmenh143

Có bác nào bị tình trạng khó connect tới 3g ko ?. Cùng mạng viettel mà con iphone thì vào 3g ầm ầm còn hd2 thì ko có :(. Mà toàn bị với rom ginger thôi mới tức chứ, chuyển sang dhd là lại bt.

bonbonhuydao

Tình hình là bản V20 này ngon lành và mượt mà ! Mới vừa up xong :D bác langthang cho em hỏi tí , cái giao diện 4.0 nằm ở đâu thế bác , sao em kg thấy ? Hay là phải lên Market dow về ?

dinhmenh143

:( sao mình task 29, cài rom mà ngồi đợi 30 phút vẫn ở màn hình boot là sao nhỉ @@. ko biết bác langthang tích hợp kernel chưa vậy @@