• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về Themes S60v5

ace_hp7

Active Member
tình hình mình đang nghiên cứu làm theme android ics nhưng chưa có hình mền của ics ,nhất là cái hình nền màu xanh dương ở chế độ khóa phí.ai có cho mình xin với,xin cảm ơn.
có fai hình này k,mìn resize k đc chuẩn ,size 360x630 nên hơi chuối ,làm xong theme nhớ share mình 1 bản nha :D

AyTeeZ

chính xác đấy anh ak,em tìm dk rồi mà size nhỏ,réize ra xấu quá,cảm ơn nhiều nhé

atrau

Mình cũng biết bạn có rất nhiều theme nhưng không nghĩ lại nhớ theme, nếu không hú luôn rồi :D

Cái này chắc mình không sài được.Thật ra mình đinh lấy cái thanh bar của theme này để chế cái theme mới thôi. Hồi nào tới giờ toàn chơi theme từ chế, mới 1-2 lần ăn sẵn thôi :D

boy_online01

Mình cũng biết bạn có rất nhiều theme nhưng không nghĩ lại nhớ theme, nếu không hú luôn rồi :D

Cái này chắc mình không sài được.Thật ra mình đinh lấy cái thanh bar của theme này để chế cái theme mới thôi. Hồi nào tới giờ toàn chơi theme từ chế, mới 1-2 lần ăn sẵn thôi :D
Theme đó với của bác Vũ là 1 mà, tại ông post bài lấy ảnh preview của cái themes khác. Mình cũng lấy thanh mediabar ý lắp vào cái themes của mình :D. Giờ máy có mỗi cái theme Đen nét trong Rom với cái theme Anna.

Luu_Tan_Vu

Theme đó với của bác Vũ là 1 mà, tại ông post bài lấy ảnh preview của cái themes khác. Mình cũng lấy thanh mediabar ý lắp vào cái themes của mình :D. Giờ máy có mỗi cái theme Đen nét trong Rom với cái theme Anna.
theme thì phải tự edit chứ người ta làm k vừa ý lắm, trong máy có hơn trăm cái theme. lâu lâu xoá cái này cài cái kkia

AyTeeZ

e tải 2 cái theme ở dailymobile về bằng dt,khi cài đặt thì nó thông báo file is lock.dùng sis editor bung ra cũng không được,giờ phải làm sao hả mấy bro

kynangit

Tình hình là em thấy bạn kaka_jaja có cái themes đẹp quá mà xin bạn ấy không share
Bác nào có sha cho e xin với.
Thanks for all !

Last edited by a moderator:

toivaban491991

Thắc mắc làm theme, mong mọi người giúp đỡ

Trước tiên, thành thật xin lỗi MOD vì không biết lập topic ở đây là đúng hay sai, nhưng thú thực em đang cần gấp nên có gì mong MOD lượng thứ.

Chả là thế này ạ, em cài Adobe Illustrator cs3 chuyển định dạng .png sang .svg làm icon cho theme s60v5 nhưng em không biết chỉnh thuộc tính file .svg đó như thế nào, vì em cứ thế chuyển sang svg thì khi add icon svg vào theme sau đó cài vào máy là các icon đều không thể hiện ra được (trong suốt luôn ạ). Vì vậy, có ai rành về AI xin giúp em với ạ

kynangit

Ai có themes này cho xin với !

Tình hình là em thấy bạn kaka_jaja có cái themes đẹp quá mà xin bạn ấy không share
Bác nào có sha cho e xin với.
Thanks for all !

ScorpiusDLord

Mọi người ơi, mình tìm được 1 theme rất đẹp, mình rất thích cái theme này nhưng khổ nổi nó chỉ dành cho S60v3. Mình cài trên V5 thì nó bị lỗi 1 số thứ. Pro nào có thể phù phép cho nó thành theme xài được cho S60v5 được không?
Mình rất biết ơn bạn nào có thể giúp mình
Đây là file cho s60v3: http://www.mediafire.com/?9cism4gts946xec

Đây là demo của nó, mình đã cài thử rồi, rất đẹp và cực cool

meongoc8891

a e nào có themes với các Icon giống của N9 thì cho e xin nhá

e thấy themes với Icon của N9 rất đẹp nhưng mà không biết tìm ở đâu được. a e nào cho thì share cho e với nhá.thanks cả nhà nhiều

babicool

ai cho em xin theme đen + trong suốt + icon
mặc định với ạ,bóng bẩy thì càng tốt
Cảm ơn nhiêu ạ

Ntv_79

Ai có theme nào có bộ icon này không cho mình xin với. Thanks trước.