• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU THẮC MẮC VỀ SOFT CHO S60V3

mafiavn

anh cường kiếm em cái bộ python nào mà chạy được ứng dụng menueditor nha. Thank anh! Em cài mấy bộ lung tung trên dien dan vs tinhte.vn mà khi em cài menueditor vẩn ko mở được chỉ co icon chứ nhấp zô ko dc. Hic! Giúp em sớm nha! Dag onl dt! Khi nào lên PC thank anh nhfiu

binladen1206

Active Member
anh cường kiếm em cái bộ python nào mà chạy được ứng dụng menueditor nha. Thank anh! Em cài mấy bộ lung tung trên dien dan vs tinhte.vn mà khi em cài menueditor vẩn ko mở được chỉ co icon chứ nhấp zô ko dc. Hic! Giúp em sớm nha! Dag onl dt! Khi nào lên PC thank anh nhfiu

Của bạn.....................=D> ( cài trên ổ E vẫn ok)
http://www.mediafire.com/file/3wcb6ihm385h7sw/Super_Python_v.2.4_[E]_S60v3.v5.rar

kauchunho

menu editor chỉ dùng được trên os9.2 trở lên. Nếu bạn xài 9.1 nhu 3250,n73 thỳ k được đâu

mafiavn

nokia 6760
S60 3rd Editions, Feature Pack 2 Hệ điều hành Symbian phiên bản 9.3

có dùng được ko anh???

Last edited by a moderator:

vaydima

Đây nhé bạn, nhớ click thanks đó nha :D.

thanks bác nha. hum bữa em thấy bên v5 có ma tìm lại không đc (không nhớ:() mà em dùng cái c2z bên v5 đc không bác (mới thì tốt hơn mà). cách dùng có tương tự không bác. thôi em fang thư

mafiavn

anh ơi! Có phải cài mỗi cái python anh gưi link đó là đủ hã anh? Có cần cài thêm cái j nưã để chạy ứng dụng menueditor ko? Anh cam ơn

binladen1206

Active Member
anh ơi! Có phải cài mỗi cái python anh gưi link đó là đủ hã anh? Có cần cài thêm cái j nưã để chạy ứng dụng menueditor ko? Anh cam ơn

Bạn hỏi phải có trích dẫn của ai mới biết trả lời cho bạn chứ.;;)

mafiavn

hic! của anh đó! Huhu

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 10 minutes:

híc em cài cái python anh kêu đâu có mở đc ứng dụng dau. Híc! Cai menueditor nó cứ tro tro ra đó. Huhu nhìn mà thèm

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 36 minutes:

có soff nào đôỉ được icon thư mục or tạo ra môt đống thư mục ở menu cho mình lưạ chon ko anh. Híc! Em muốn dọn dẹp cái máy cho gọn gàng. Hihi
www.pdaviet.net/showthread.php?127933-Mod-folder-cho-s60v3&p=1675940#post1675940
tìm hoài đc soff này mà hem bit dùng.

Chỉnh sửa cuối:

mafiavn

Bạn dùng bộ python super4all á. Hầu như là hỗ trợ mọi pm trên nền python!

Cho em link đi anh. Cả bộ nhé! Thank nhiều.

mafiavn

có soff nào đôỉ được icon thư mục ở menu cho mình lưạ chon ko anh. Híc! Em muốn dọn dẹp cái máy cho gọn gàng. Hihi
em cài được menueditor ùi! Nhưng chỉ đổi tên thôi chu ko thấy mục nào nhắc đến đổi icon hết. Híc

binladen1206

Active Member

phamnhudoan

Các bác cho e hỏi có pm nào dùng để hẹn giờ tắt và mở ứng dụng kô vậy ? Nếu có cho em xin đi .
Thank ....

Chỉnh sửa cuối:

mafiavn

Đây nè bạn........... http://www.mediafire.com/file/
hrruel...ymPViet_VH.rar ( cái này phải có python mới chạy được nhé)
cảm ơn anh. Nhưng em đang onl mobi ko thank anh được. Híc.
Nếu giúp dc thì hướng dẩn đổi tên và đổi icon giùm em nha! Em mò ma ko đc. Híc.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 9 minutes:

à úp lên boxnet or đính kèm giùm em đi. Cái dt em tai mediafire nó chán đời lắm. Click zô link nó load một luc rồi lại hiên click here to download ...

Chỉnh sửa cuối:

AlyCuong

Active Member
Đây nè bạn........... http://www.mediafire.com/file/
hrruel...ymPViet_VH.rar ( cái này phải có python mới chạy được nhé)
cảm ơn anh. Nhưng em đang onl mobi ko thank anh được. Híc.
Nếu giúp dc thì hướng dẩn đổi tên và đổi icon giùm em nha! Em mò ma ko đc. Híc.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 9 minutes:

à úp lên boxnet or đính kèm giùm em đi. Cái dt em tai mediafire nó chán đời lắm. Click zô link nó load một luc rồi lại hiên click here to download ...

Link mobile theo yêu cầu!

skimshushu

cho mình hõi có soft nào quay video ra đuôi Avi hoặc MP4 ko
và xem video nhiều định dạng luôn
dùng cho 5700