• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-Speedy CFW [C6-5800] | by Anther (Update 16/9)

paulwoong

chủ topic có cái cách nào để add ngôn ngữ khác vào phần đọc tin nhắn không??

tomdavid

ý em là down về rùi mà giải nén nó báo lỗi, đây là lỗi nó báo "! C:\Documents and Settings\Administrator\My Documents\Downloads\Compressed\10283344.txt.7z: The archive is either in unknown format or damaged" anh up dùm e cái khác hoặc anh xem lỗi j khắc phục dùm e với

Anther1991

Đâu cần giải nén gì đâu, trích dẫn cái câu đó cho xem nè:
"xóa đuôi ".7z" trước khi chép"

tomdavid

ah sr em hiểu nhầm tưởng phải giải nén chứ, thanks a nhiều nhen hjhjhjhj

thu0cl4o

sao em thấy 1 số patch trong roompatcher ko hoạt động nhỉ. Ai bị giống em không. Em thấy cả trong C và trong E đều có file patch

Anther1991

sao em thấy 1 số patch trong roompatcher ko hoạt động nhỉ. Ai bị giống em không. Em thấy cả trong C và trong E đều có file patch

1 số patch ko hoạt động là đúng rồi, vì đây là firmware C6, ko phải 5800
Chắc bạn đang dùng bản cook của ai chứ ko phải của mình, vì mình đâu cài đặt để chép patch vào C.
Hoặc do tự tay bạn chép thêm vào C đấy

Chỉnh sửa cuối:

tommy_trant20

pác anther ơi cho mình hỏi ngoài lề 1 chút.mình dùng 2 con x6 và 5800.mình lấy nokiaeditor tách cái hiệu ứng xoay màn hình của pác rồi copy vào fw của x6 sao nó ko chạy đc.

Anther1991

pác anther ơi cho mình hỏi ngoài lề 1 chút.mình dùng 2 con x6 và 5800.mình lấy nokiaeditor tách cái hiệu ứng xoay màn hình của pác rồi copy vào fw của x6 sao nó ko chạy đc.

Tại vì firmware của X6 ko hỗ trợ.
à wen nửa cái TTpod của pác mình cài trên 5800 dc.mình thử cài trên x6 ko dc.

X6 của bạn đã được hack chưa

galabuon

ngày trước 5800 cũng nhịn thèm thôi mà , chẵng qua là h xài fw c6/97 :))

anhdepanhs2

không hiểu sao mình JAF xong thì có đồng hồ khi khóa phím . 1 lát sao cài tất cả program thì tự nhiên mất đồng hồ ai bik cách chỉ giúp

thu0cl4o

Em xài của anther và mathanh thôi mà. Anh có thể cho em nhữg patch ko hoạt động được ko