• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Võ lâm3 game online china cho đủ loại màn hình

ngochuy1994

Aj up cho mjnh bản tốt nhất đj

Chú ý phân biệt "i" & "j" khi post bài nha bạn!!

Last edited by a moderator:

Whinny

áh... Hum qua mình gặp piore với ty21 ten ten boss lv15 đã có người đánh mất ùi, boss lv21 thì chưa đủ trình,mình mới lv17 :p
Anh em cứ thế phát huy nhoa\-/

Whinny

@bản mới nhất mình đã fix ở trang38, 39 gì đó, bên topic của mình thì là trang1#1.
@Đọc kĩ lại hướng dẫn đi bạn, nếu vẫn không làm đc thì pm cho mình.
@Beny.hi, sáng mình cũng online tầm 7-9h, trưa từ 13-15h, tồi từ 20h-1h
Chọn sever như hình và phòng 6 nhé !\-/

Whinny

Ua. TQK thì mình gặp rùi mà,
Từ 9h -9h30 hum nay tập trung ở lâm An nha anh em;;)

bennychen

Mình cũng chơi chung SV với TQK, Whinny cũng vậy thì yên tâm rồi, tối nay 9h phồng 6 nhé mọi người :)

Caominh171

Các bạn lưu ý post bài TV có dấu & phân biệt "i" & "j" khi thảo luận nhé.

Bất cứ bài nào post sai qui định mình sẽ DEL hết!!

donghothapcanh

Anh em ai biet nhiem vu cuoi o lv15 phai lam gi vay? Chi biet la phai di giet 5 con qoai hay la lay 5 thu gi do thoi. Sorry vi post bang dien thoai nen ko co dau.

bennychen

@donghothapcanh: 5 con đó là 5 con quái lv14 ở map lina cổ, bạn đến đó bằng cách gặp thằng xạ phu ở thành Lâm An nhờ nó chở đi, hàng đầu tiên, tốn 1 đồng

kykiske79

Mình tìm các trang trước có thấy bản fix đâu Whinny ơi. Bạn up hộ mình lên Mediafire bản bạn đang dùng mà VH đc cả bản đồ rồi ý, chứ thế này khó chơi qá :(

Whinny

áh... Cái bản đồ mình chỉ làm được 1cái ảnh .Png offiline thui, vì cái đó còn phụ thuộc vào sever nữa nè, dịch cái bản đồ ra thì không biết mình ở đâu nè :D
các bạn chú ý post bài tiếng việt có dấu nhé, MOD nhắc rùi nè :D
Ps:Mình cũng online 99% là bằng mobile nè :p

bennychen

đây đâu phải topic bàn luận về cái đó đâu bạn
1 mình solo quest 15, cuối cùng cũng giết đc thằng trùm :)), phần thưởng là cái áo lv15, cùi bắp :)

Chỉnh sửa cuối:

kinken

ẹc, đứnng ở lâm an nãy h ko gặp ai.
Sv 6
Ps: sao m vào map lina cổ, lại tọa độ đó ko khi nào thấy con boss cả.

Chỉnh sửa cuối: