• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Võ lâm3 game online china cho đủ loại màn hình

anhthanh19

kô hiểu sao mình dùng bản mới nhất của whinny vẫn bị lỗi như thế khi làm nv nhỉ , hay là phải xóa bản cũ đi rồi mới cài bản mới , mình cài bản mới đè lên bản cũ

anhluandeptrai

Mình mới 16 .con kủa bạn tên jì?và bạn hay online giờ nào để mình kòn vào.thanks bạn trước nhé!

kinken

Ủa, thành nina cổ là thành nào? Chỉ có thành linan cổ thôi mà. Mà sao thấy 2 thành linan cổ lun vậy?

Whinny

@kinken.uhm đúng là linan cổ đó. Bạn về lâmAn bảo anh xa phu chở đến map đầu tiên là đến.
Còn map kia là linan cỏ không phải cổ :D

kinken

À, dòng đầu tiên 1xu là đến.
But khi đến tọa độ chính giữa thì có thấy boss đâu, thấy toàn quái ko à, mình đánh hết wái lv 14,15,16 lun rồi cũng ko thấy gì, sao mới xong đc nv này :((
Ps: mình chơi Sv đầu tiên lv 19, nga mi đao. Tên: Nhi, ai gặp giúp đỡ với ;)

Whinny

Mình up 2link phòng khi ai k down đc link 1 thì đã có link2 ý mà.:D
@All.anh em hẹn nhau cùng đi làm nv 18 nào.\-/

bennychen

Whinny Lv 28 rùi ah? cày kinh quá nhỉ :)
Mình hay chơi phòng 1, để chuyển sang phòng 8 chơi, mà ông hay online vào giờ nào, lúc nào ae tập trung thành 1 đội đi phá thành cho vui :D

Whinny

Úi trời lầm to roài
Bro huuthuong trên kia mới là lv 28 kìa :D
Mình mới lv19 thui:p
Bên topic của mình hum wa cũng hẹn nhau 9h tối nhưng chả gặp đc ai, chắc là nhầm phòng :D
Tối nay ta lại chiến tiếp\-/

anhthanh19

mới cày lại cung sever VN lên 17 rồi, tên nhân vật mình là Thanh phái Nga My. các bác vô game giúp đỡ cày cuốc nha

anhthanh19

mình thấy bên gocmobile có bản VH cả các dòng trên đồ mình mặc mà, Whinny xem thế nào VH thêm cho ae để còn biết đồ nào đẹp mà mặc chứ ,

bennychen

Whinny thử xem bản bên kia có j hay ko thì bổ sung sang bên bản của mình đi, đỡ tốn time :D

Whinny

Ax... Xong rùi nhưng chưa up được...~X(
Còn theo taotoine thì ở bên đó chắc toàn nhà khoa học, vậy bạn ở bên đó mà khám phá nhé, bon chen gì ở đây :p

Whinny

hoho. Vừa test thử cái bạn đưa link... Vh được 60% thế mà bảo đầy đủ:))

anhthanh19

bản đó VH ít nhưng VH item mờ chứ mình có bảo VH đầy đủ hơn của bạn đâu, bạn xem co VH thêm được gì không pót lên cho ae với

Whinny

Here you are !:D
index.php
index.php
Dowload here
index.php
index.php

Mấy em này giải quết sao nhỉ:-?:-?:-?