• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Võ lâm3 game online china cho đủ loại màn hình

khanhdbp

Khó quá,thì ấn pên trái. Hủy nó đi. Mình làm,chắc qua ùi. Nhưng ko nhớ. Vs lại lv nhỏ,dưới 10,thì train quái, nhanh hơn.

tien714

Giờ mh cứ đi mà ko còn nhận nv jì nữa cả có ai chỉ mh cách đi ko

khanhdbp

Ko nói rõ lv nhju,pó tay lun. Mình cũng lv 15 òi. Nhưng cũng ko nhớ hết,các nv,mà mình đã làm nữa.

hunglata

Các bác ơi, mình đã đăng nhập nhưng sao ko vào đc nhỉ?
Nó trơ ra như thế, đơ đơ luôn :((
Bác nào giúp em với nhé, hướng dẫn đăng nhập có hình ảnh hộ em với
Thanks rất nhiều

ho4ng07

Mình chơi tới lv6 rồi nhận được 1 nv của 1 bà rồi mh tìm đến mục tiêu thì gặp 1 ông tướng mh bấm vào thì cho nhập số rồi nổi lên hàng chữ "tìm liên minh" va "chiến tranh"mh ko bt làm thế nào để hoàn thành nv nữa có ai help mh ko.với mini map của mh tự nhiên ko hiện lên nữa rồi và làm sao để gặp mấy bạn VN mh vậy,toàn ô vuông mh ko bt chọn sao nữa

nó bắt bạn đi hái thuốc đó . bạn chạy đến đó ấn phím nhặt đồ (măc định là phím 5 ) là được

hunglata

Hix, vẫn ko đc bạn à!
Bạn up hình giúp mình với, hoặc video cũng đc
Thanks nhiều

hunglata

Hix, vẫn ko đc bạn à!
Bạn up hình giúp mình với, hoặc video cũng đc
Thanks nhiều

Whinny

Mình vừa đăng nhập bằng nick của bạn vẫn được nè !
Bạn vào game gạt sang phải một cái, ấn vào và chọn sever dài nhất như hình nè:
index.php

Rùi nhập nick, pass rùi chọn đăng nhập(phím chọn trái)
Hình.
index.php

Rùi tạo nv nè, ở đây bạn chưa có nv nên mình tạo cho bạn 1nv nam cầm thương tên HUNG nhé, nếu không thích bạn có thể tạo nv khác.
Hình.
index.php

index.php

Chọn nv xong sẽ ra một dòng thông báo. Ta không cần quan tâm nó viết gì mà chỉ cần bấm ok :D
index.php

Và đây là bạn ;;)
index.php

Hoàn toàn bằng nick của bạn né ;;)
Àh. Bạn xem đã thiết lập cấu hình mạng chưa nhé :p
index.php

Chúc bạn may mắn !
Have fun !

khanhdbp

Bắt đc ông Whinny ò nhá,mấy nay,chạy đâu thiá ? Sao ko lên đây,a,e chja sẻ kn fát đi. Lv nhju òi ? Tối qua,vừ tập trung a,e Vn,đi bem nhau xong,vui phết. Mà bác cho e xin kái bản VH mới nhất đi xen nào. Cho xin kái host media ý nha. Thank

khanhdbp

Hơ,đó là mộ dung quạt. Mình mộ dung thương. Cày đc kái oánh lan,nhưng damage ko bằng quạt. Pk,thì quạt có vẻ nhỉnh hơn,vì cấp cao. Càng khoẻ. Mình có mấy tấm ảnh,hum a,e VN tụ tập pk. Hôm nào,onl pc,mình up cho. Vui ha.

Whinny

Hix. Các bạn đánh ác gớm. Mí hum nay đang bận làm cái bản đồ nên không cày mấy, vẫn lẹt đẹt ở lv14 :p
Không có pc làm lâu qúa trời.
Còn vh thì vẫn chưa tìm thấy công cụ nào để mổ mấy cái bị mã hóa :(.
Anh em tập trung ở đâu mà k gọi mình thế 8-|

khanhdbp

Oh.thế ak. Thế ông up cho tui,kái bản trang bên đi. Ko down đc. Hjx. Tui mới 17 thui. Hôm ngồi,uýnh nhau, với mấy ông bên gocm0blie. Vui phết. Thấy họ pàn tán gê lắm. Còn pda nhà ta,chả thấy bàn mấy. Hjx

Whinny

Họ chỉ có mỗi cái đó để bàn thui tất nhiên phải xôm hơn,
Bên mình đâu chỉ có game, còn bao nhiêu là soft, rùi ud việt hóa...Nên ít xôm hơn
Thực ra mình cũng chưa sang bên đó lần nào :-??
Mình online bằng mobile toàn tập nên không up được lên MF phải nhờ các bạn trên pc thui :)

khanhdbp

oh, nhưng ý tôi nói, là kái topic game này of ng` ta vui ak nha, mà trong game, gặp a,e bên đó, nhiều hơn bên ta nhiều, anh em cố găqngs vô topic nhiều nhiều vào, để anh em còn chia sẻ, cày cho khủng chứ. ;;) Anh em ai vô game, gặp Tướng, thì pm lun nha, tui đang cố gắng liên kết các anh em Vn trong game đó, tầm đc 6,7 ông hay onl òi đấy, toàn lv gần 20 òi, vui gê !