• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VIETMAP - Hệ thống vệ tinh dẫn đường

anhxike

Máy bác nào có để ý đến ngày sử dụng 99 ngày ko, hình như đây ko phải là ngày còn lại thì phải, vì mình đã làm 99days nhưng lâu lâu mình mới vào 1 lần, mình để ý là nó hình như là trừ đi số lần login vào chương trình thì phải. Mình hack đc 1 tháng rùi mà bây giờ vẫn còn 88 ngày ne. Có ai bị như mình ko ta :)

simhoang

Máy bác nào có để ý đến ngày sử dụng 99 ngày ko, hình như đây ko phải là ngày còn lại thì phải, vì mình đã làm 99days nhưng lâu lâu mình mới vào 1 lần, mình để ý là nó hình như là trừ đi số lần login vào chương trình thì phải. Mình hack đc 1 tháng rùi mà bây giờ vẫn còn 88 ngày ne. Có ai bị như mình ko ta :)

Mình cũng vậy nè. Hồi trước mình tưởng mình nhớ nhầm nhưng hình như dùng ngày nào nó trừ ngày đó thì fải.
Posted via Mobile Device

thanhthao1904

cái này chuyển qua lại giữa 2G và 3G là khỏi dùng luôn
qua 3G đợi mãi mà nó không định vị được :(

simhoang

Chuyển sang 3g mà bạn duyệt web được thì định vị được mà
Posted via Mobile Device

Kenji1992

do vệ tinh bị yếu thôi bạn àh , chứ định vị vẫn ok . nếu hok định vị được bạn sử dụng chương trình map có sẵn trong đt , chạy chương trình đó 1' để vệ tinh nhận đc vị trí của bạn rồi bạn chuyển sang dùng VIETMAP là ok . chúc thành công

barclays

hình như full mem là bug các bác ạ. Máy em dùng bình thường... trước đó vô được thế mà mấy bữa nay vô là báo full mem (mà có full đâu), thực sự là em chẳng đụng chạm gì tới nó hết...:(

TieuDuc

mìh vô bãg opera 10 nó báo the page cannot be found. de hôm nào lên pc rùi down. thanks test jùm/

BuuPhucCT

Well-Known Member
mìh vô bãg opera 10 nó báo the page cannot be found. de hôm nào lên pc rùi down. thanks test jùm/

Bạn nên ktra lại kết nối internet của mình xem sao nhé. Mình mới online bằng opera 10 và vào vietmap.vn bình thường nhé

o0onhung

hix, mọi thứ em cài đều uki hết cả rùi, dùng ngon lành cho em 5k8 rùi, nhưng mà em chịu, ko thể tìm thấy cái mục thư mục C/System tìm file kUYGYBUV.dat này ở đâu cả. em cũng dùng x_plore để quản lý file, nhưng mà chịu ko thể tìm thấy đc.pro nào ở nhà ko heo mi :(

ndtdlhagiang

hix, mọi thứ em cài đều uki hết cả rùi, dùng ngon lành cho em 5k8 rùi, nhưng mà em chịu, ko thể tìm thấy cái mục thư mục C/System tìm file kUYGYBUV.dat này ở đâu cả. em cũng dùng x_plore để quản lý file, nhưng mà chịu ko thể tìm thấy đc.pro nào ở nhà ko heo mi :(

bạn mở x-plore lên vào tools--> configuration chọn Show 4 ô đâu tiên nhé, lúc đó sẽ vào được c/System

o0onhung

bạn mở x-plore lên vào tools--> configuration chọn Show 4 ô đâu tiên nhé, lúc đó sẽ vào được c/System

bạn ơi, mình ko sửa số 15 thành 99 đc. dùng bàn fim ảo rùi nhưng mà no thành chữ ww hoài thôi :(

vancopvt

mình lên trang chủ của vietmap thấy có hai phần download là bộ cài đặt vietmap s17 và dữ liệu vietmap tháng 11 năm 2009. Mình down xong bộ dữ liệu rồi copy vào thẻ nhớ theo đường dẫn E:\VietMap rồi cài VietMap_Signed_090803_S60v5.sis ở đầu togic nhưng khi vào thì nó báo chờ khởi tạo dữ liệu rồi văng ra. Mình tiếp tục đổi tên đường dẫn thành E:\VietMap\Maps rồi vào lại thì qua được bước khởi tạo dữ liệu nhưng lại đến bước không đủ bộ nhớ ram, hjc hjc. Mình không hiểu sai ở bước nào hay là mình phải down cả bộ cài đặt hơn 60m trên trang chủ. Giúp mình với.