• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VIETMAP - Hệ thống vệ tinh dẫn đường

Napoleon

quyenkhanh_hp

@hoden xin lỗi vì mình hỏi lộn box chút xíu,mình muốn sửa số ngày dùng thử thành 99 nhưng ở máy E71 không thể chuyển con trỏ sang bên chữ mầu xanh được.hoden biết cách làm sao di chuyển hoặc chỉnh sửa thì giúp mình nhé.cám ơn nhiều.

tanghieu

@hoden xin lỗi vì mình hỏi lộn box chút xíu,mình muốn sửa số ngày dùng thử thành 99 nhưng ở máy E71 không thể chuyển con trỏ sang bên chữ mầu xanh được.hoden biết cách làm sao di chuyển hoặc chỉnh sửa thì giúp mình nhé.cám ơn nhiều.
Hình như bấm nút gọi (mau xanh hoặc nút OK) sẽ chuyển được.

thedat007

99 ngày sử dụng thực tế là 99 lần sử dụng (không phải đếm ngược từng ngày). Mình dùng 2 tháng nay rồi nhưng còn đến 90 ngày sử dụng:)

elisphuong

Ai dùng N97 rồi cho mình hỏi cách vào X-Plorer để chỉnh sửa file C/System/kUYGYBUV.dat (của VietMap) để sử dụng tiếp 99 ngày (5800 đã test ok), nhưng đối với N97 X-Plorer ko dùng cảm ứng được, còn bàn phím QWERTY thì nhận, nhưng mình ko biết cách dùng bàn phím đó để chỉnh sửa file kUYGYBUV.dat trong x-plorer. Ai biết vụ này xin chỉ giáo. thank All.

elisphuong

Ai dùng N97 rồi cho mình hỏi cách vào X-Plorer để chỉnh sửa file C/System/kUYGYBUV.dat (của VietMap) để sử dụng tiếp 99 ngày (5800 đã test ok), nhưng đối với N97 X-Plorer ko dùng cảm ứng được, còn bàn phím QWERTY thì nhận, nhưng mình ko biết cách dùng bàn phím đó để chỉnh sửa file kUYGYBUV.dat trong x-plorer. Ai biết vụ này xin chỉ giáo. thank All.

ko ai biết vụ này hết sao, ai biết help mình với. Thank All.

quyenkhanh_hp

N97 dùng cảm ứng được mà bạn.mình đã làm rồi mà bạn,nhưng với những máy không có cảm ứmg không biết làm sao để di chuyển con trỏ đến vị trí đó,ai biết chỉ giùm mình với,thanks.

elisphuong

N97 dùng cảm ứng được mà bạn.mình đã làm rồi mà bạn,nhưng với những máy không có cảm ứmg không biết làm sao để di chuyển con trỏ đến vị trí đó,ai biết chỉ giùm mình với,thanks.

Mình chạy đúng file x-plorer của 5800 vào N97 nhưng cảm ứng vẫn ko nhận, phải bật bàn phím lên mới được đó. nhưng ko biết cách dùng bàn phím Qwerty để chỉnh nè.

pekhang

file việtmap làm sao mà mình sign dc trên máy đt nhỉ? mình cài bình thường, đã hack phone nhưng nó cứ bảo bị chi phối bởi chứng chỉ?

vancopvt

sao mình cài vào máy 5800 không sử dụng được nhỉ. Mình cài ok nhưng khi kick vao icon thì thấy nó báo: vui lòng chờ khởi tạo dữ liệu cho lần nạp đầu tiên rồi out. Có ai bị như mình không giúp mình với. Thank.

ndktnokiaxp

sao mình cài vào máy 5800 không sử dụng được nhỉ. Mình cài ok nhưng khi kick vao icon thì thấy nó báo: vui lòng chờ khởi tạo dữ liệu cho lần nạp đầu tiên rồi out. Có ai bị như mình không giúp mình với. Thank.

HuHu:(( đồng cảnh ngộ nè, mình cũng bị như thế, ai giúp mình với nào.

The3DJ

HuHu:(( đồng cảnh ngộ nè, mình cũng bị như thế, ai giúp mình với nào.
Cái này là do lỗi DATA đấy các bạn ạ, mình cũng từng dính rồi, tìm DATA đủ chép đúng là được, mình chẳng biết ở đâu có DATA đứng nữa bởi cái link lúc trước mình DOWNL bị die mất rồi :(

tranvietdung98

Cái này là do lỗi DATA đấy các bạn ạ, mình cũng từng dính rồi, tìm DATA đủ chép đúng là được, mình chẳng biết ở đâu có DATA đứng nữa bởi cái link lúc trước mình DOWNL bị die mất rồi :(

Data vietmap ở đây nhé bạn http://www.vietmap.vn/DownloadDetail.aspx?id=26&tid=7 download về chép vào thẻ nhớ nhé( có hứơng dẫn luôn đó bạn)

quyenkhanh_hp

Mình chạy đúng file x-plorer của 5800 vào N97 nhưng cảm ứng vẫn ko nhận, phải bật bàn phím lên mới được đó. nhưng ko biết cách dùng bàn phím Qwerty để chỉnh nè.

bạn dùng X-plorer bản nào mà không xài cảm ứng được mình dùng bản trail v 1.31 mà OK luôn đấy bạn.bạn dùng nút gọi (mầu xanh) để chuyển sang phần bên phải rồi dùng phím mũi tên di chuyển là được.chúc bạn thành công.