• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VIETMAP - Hệ thống vệ tinh dẫn đường

các bác ơi giúp e với
E tìm ra dc file kUYGYBUV.dat

chọn MENU -> FILE -> EDIT tìm dòng 2009.7.22.15. nhưng tới đây e hok biết cách nào để sửa nữa????? thấy nói cái này: WFvirtualKeyboard. Cái này làm sao mà có dc đây vậy các bác....???? Huhuhu giúp e với!

andy_quan

Ko biết dữ liệu của bạn có đầy đủ ko nữa. Bạn gỡ ra hết đi.
Down trọn bộ ở đây
http://pdaviet.net/showpost.php?p=865757&postcount=319
Tham khảo hướng dẫn ở đây
http://pdaviet.net/showthread.php?p=862043#post862043

mình đã gỡ ra và cài lại toàn bộ mà nó vẫn thế.
cả restart lại máy rùi mà cũng k ăn thua.
hic, mà dùng vietmap có đc bật phần Hack trong ROmpatcher lên k nhỉ?
Bác nào giúp e với, mãi mà k được
bibo

mình đã gỡ ra và cài lại toàn bộ mà nó vẫn thế.
cả restart lại máy rùi mà cũng k ăn thua.
hic, mà dùng vietmap có đc bật phần Hack trong ROmpatcher lên k nhỉ?
Bác nào giúp e với, mãi mà k được
bibo

*down về rồi giải nén ra,bỏ vào thẻ (ở ngoài thẻ nhớ,ko bỏ vào thư mục nào hết)
+http://www.mediafire.com/?tnki3mzn255
*tải 3 file của pác jackpham:
-VietMap_Signed_090803_S60v5.zip‎
-X-ploreV1.30-GANGCLUB.rar‎
-WFvirtualKeyboard_0.9.4.mod.rar‎ giải nén ra rồi cài.

Inuyasha1987

Tại sao dò gps lại cần sóng gprs để định vị nhỉ, như những thiết bị dò định vị gps để đi trong rừng thì nó chỉ cần bắt đc đủ vệ tinh để xđ vị trí thôi mà, sao đt có gps ko dùng đc kiểu ấy nhỉ ? :-/
Posted via Mobile Device

insoul

Tại sao dò gps lại cần sóng gprs để định vị nhỉ, như những thiết bị dò định vị gps để đi trong rừng thì nó chỉ cần bắt đc đủ vệ tinh để xđ vị trí thôi mà, sao đt có gps ko dùng đc kiểu ấy nhỉ ? :-/
Posted via Mobile Device

Có GPRS để nó tìm vị trí của bạn nhanh hơn (vị trí bạn đứng->cột thông tin GPRS->GPS->GPRS->vị trí bạn đứng), nếu ko có thì cũng chả sao. Bạn đứng ở đâu cũng bắt được GPS/

bemap179

Posted via Mobile Device

Trước mình không cài GPRS thì chờ mãi chẳng dò được sóng GPS,sau đó xài GPRS cái là dò được,nhưng việc bắt sóng GPS của em 5800 này cũng yếu vì vậy phải ở ngoài đương và trời quang đãng mới dò ngay được.Và bạn yên tâm dùng GPRS kết hợp với ViệtMap không tốn nhiều đâu.Tôi dùng gói GPRS 25k của Viettel được miến phí 25MB mỗi tháng mà dùng Fring để chat tẹt ga,dùng Viet map và thỉnh thoảng lướt qua web tí cũng không quá 30Mb 1 tháng

titanworm

CHế độ A-GPS bắt sóng dc nhanh hơn là nhờ dùng thêm GPRS hoặc EDGE , 3G để xác định vi trí nhanh hơn , còn I-GPS thì chắc k cần , nên lâu khiếp

ngoanrazor

Well-Known Member
đúng tên thế mà bạn, nó cứ vào ẫn đc 1 cái là lại bị out
k hiểu làm sao
bibo

Posted via Mobile Device
Koi chừg bị xug đột pm đó bn.format máy cài lại từ đầu xem sao.chúc bn thàh côg

các bác ơi giúp e với

chọn MENU -> FILE -> EDIT tìm dòng 2009.7.22.15. nhưng tới đây e hok biết cách nào để sửa nữa????? thấy nói cái này để chỉnh sửa nhưng k biết cái này là cái gì???: WFvirtualKeyboard. Cái này làm sao mà có dc đây vậy các bác....???? Huhuhu giúp e với!

stun

các bác ơi giúp e với

chọn MENU -> FILE -> EDIT tìm dòng 2009.7.22.15. nhưng tới đây e hok biết cách nào để sửa nữa????? thấy nói cái này để chỉnh sửa nhưng k biết cái này là cái gì???: WFvirtualKeyboard. Cái này làm sao mà có dc đây vậy các bác....???? Huhuhu giúp e với!

Bạn đọc kỹ lại bài #1, bàn phiếm ảo WFvirtualKeyboard có file đính kèm ở dưới, -> cài nó xong mở cho chạy ẩn rồi vào xplore để sửa...

andy_quan

Posted via Mobile Device
Koi chừg bị xug đột pm đó bn.format máy cài lại từ đầu xem sao.chúc bn thàh côg

hic bác nói mà e thấy sớ à.
mà bác bảo format máy thì toi e, bao nhiêu công sức đổ vào đó, giờ format à
có bác nào giúp e với
bibo

ho4ng07

hic bác nói mà e thấy sớ à.
mà bác bảo format máy thì toi e, bao nhiêu công sức đổ vào đó, giờ format à
có bác nào giúp e với
bibo