• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp Skin-Splash- Hiệu ứng cho PM TTPod v4.x [Cập nhật liên tục ]

kienvp

35 skin + 31 hiệu ứng được mod lại cho bản 4.30 .(7M)

Pass:kum4r

http://www.mediafire.com/?ou43ozf1aeonhhz

Chỉnh sửa cuối:

Khoaaaa

Active Member
À chắc bạn thấy file splash.ttl trong ttpod/splash fải ko,ko sao đâu,cứ tìm một hình jpg,đổi tên thành splash rồi wăngvào đó,mở ttpod kiểm tra xem

Khoaaaa

Active Member
Mình thì ko có,có khi nào thay đâu,bạn wa box themes mà tìm ,mình thấy cái hình của bản china củng đẹp và đúng nghĩa

ctct

Khoaaa chj mjnh cach doi splash dj mjnh lam hoaj ma k dc lay hjnh sua ten zuj bo vao k thay j het

taothephong

Khoaaa chj mjnh cach doi splash dj mjnh lam hoaj ma k dc lay hjnh sua ten zuj bo vao k thay j het

bạn lấy cái hình bạn cần,đổi size thành 360x640,rùi sửa tên thành splash,rùi bỏ vào đường dẫn ttpod\splash là ok

Khoaaaa

Active Member
Nhớ là hình định dạng jpg,đổi đúng tên splash,và trong thư mục chỉ có 1 hình đó thôi

ctct

ok,de minh thu xem,a Khoaaaa co pm nao xem fjm truc tuyen cho 5800 ngoaj youtube k

socloc20

mấy cái skin mới cho ttpod 4.30 mà hình ca sĩ hiện cả màn hình lag ghê, cái phần lời nó cứ giật giật

Khoaaaa

Active Member
Ưm,lag kinh luôn ,là vì ttpod fải xử lí ảnh đó,
mình ko hay xem phim trên dt thoại ,nên ko biết

ctct

Khoaaaa oi sao minh doi ten hinh thanh splash zui bo vao muc splash thi chi dc 1 hinh bo file hinh khac cung ten nhu vay ma k dc chi duy nhat 1 hinh vay la sao ha Khoaaaa

Khoaaaa

Active Member
Fải bỏ hình vào thư mục của ổ đỉa mà bạn cài ttpod ,e hoặc c đó,trong thư mục chỉ dc bỏ 1 hình ,đuôi hình fải là jpg

manhhaitnpro

bạn oj máy minh chi cai dc 1 hiệu ưng hình cột thuj . Lam thế nao để thêm 1 vài hiệu ứng nũa nhj aj bjết gúp m chút

Khoaaaa

Active Member
Bỏ vào ttpod/Visualization chứ,EQ là thư mục chứa dử liệu chỉh sửa tông nhạc mà