• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng Hợp : Cách UP, Can Thiệp, Change Product Code cho FW Nokia bằng JAF

seaholland

Bước 2: ở đây mình sẽ lấy VD là gói Ngôn Ngữ 20 của Việt Nam nên mình sẽ chọn Gói V20, bạn nào muốn dùng gói Ngôn Ngữ khác thì thay vì chọn Gói V20 thì các bạn chọn Gói mà bạn cần Can Thiệp nhé.
picture.php
Khộng hiểu sao thấy bên ngôn ngữ thấy nó gồm có cả Chinese cơ mà . Nhưng khi Flash vào lại không thấy . :( :((
Có FW nào vừa có Tiếng Anh , Tiếng Việt và Chiness k vậy :-?? ?
Đang cần mà tìm không thấy . Có cách nào add thêm vô được không nhỉ =D>?

seaholland

sau 1 hồi tích cực vọc FW con 5800 . Giờ em nó đã lên đường . Bất nguồn lên em nó chỉ run 1 cái rùi thui . Đã up lại 2 3 lần rùi , vẫn thế :(
AE xem hình bên dưới nhé

Black_Cat999

pác ơi...........hình ảnh trên bài sao ko thấy vậy..........bác nói có hình hướng dẫn nhưng sao mình ko thây.........hjx

Chỉnh sửa cuối:

Black_Cat999

hjx.....làm theo hướng dẫn mà ko có hình ảnh như mò kim trong bóng đêm.........hux.....pó tay...........bác ấy ghi làm từ bước này làm theo hình .........mà ko có hình lấy gì mà làm..............

thanhthao1904

hic........không biết IE của mình lỗi hay thế nào
mà mấy cái hình trong bài viết của chủ thớt không có hiên lên
chẳng biết thế nào mà mò...bác nào hộ em với..đang cần gấp

w6darkcloud9w

mình có crack để JAF chạy trên Win7 nèh
sưu tầm đc trên mạng. Nhưng trên trang nào thì mình quên òi.
mình ko biết cách post bài cho lắm nên có j` mod và các bạn bỏ wa nhé. :)
down về xong, các bạn vào tab Compatibility của crack rồi chọn chạy trên nền windows XP (sp2- sp3 đều đc)

wan

bác ấy hướng dẫn = hình mà chứ ko có ghĩ rõ hihi,a e nào có hình up lại giúp a e voi,e lâu wa ko đụng vào cũng wen mất tiêu rồi

moment_musical

mình hqua lỡ tay downgrade fw của máy 5800 rồi :(. bh có cách nào khắc phục k. hay là phải mang đi care :(. trời đang mưa quá :((

ngocquynh47

N97 của mình đang là fw 20.0.019, up lên .027 thì có j hay ko hả b, b xem lại bài viết mấy chỗ dùng hình ảnh ko xem đc nữa rồi, mình chỉ quen up bằng JAF nên dùng Phoenix hơi bỡ ngỡ, b giúp đỡ nhé

ngochuyhlv

Sao ko thấy tấm hình nào hết trơn làm sao em mò ra được cách reset pass. mong bạn up lại dùm mình. Thank :)

Chỉnh sửa cuối:

hsilver

bài này viết từ giữa năm 2009. Giờ lấu lắm rùi. Chắc bác chủ thớt đi lấy vợ rùi. Lụm N97 về 2 tuần rùi mà chưa tìm cách up lên V2 được...rất ít bài viết liên quan đến em này. Ngày trước dùng BB thì search cái là có cả núi bài...haizz...