• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng Hợp Các MOD Cho SPB MOBILE SHELL ( Phiên Bản Mới ) !!!

wimax16vnn

STATUS ANDROID

http://megashare.vn/dl.php/1782231
[PASS]wimax16vnn[/PASS]

Chỉnh sửa cuối:

bebivodoi

bạn này lười tìm wá
đồng hồ HTC số và kim có đầy rùi

lười cái gì bạn ơi, mấy kái mà bạn nói thì là ở bản trước rồi bản này xài sao dc, còn đồng hồ số bản này còn chưa thấy mod bạn ơi, xem kĩ lại hộ mình tý nhé

thanh19589

Đồng hồ HTC + lịch + pin + weather thì phiên bản nào cũng có thể sử dụng -> vì vậy hãy về topic trước để lấy

baydi

Mọi ngưởi cho mình hỏi minh dùng Mod nào cung không có đám mây ở giữa đồng hồ hết vậy?! Như hình này chẳng hạn

wimax16vnn

Mọi ngưởi cho mình hỏi minh dùng Mod nào cung không có đám mây ở giữa đồng hồ hết vậy?! Như hình này chẳng hạn

thì bạn chép mod weather về , rùi vô SPB kéo cho "đám mây" vào giữa cái đồng hồ thì mới có ,chứ nó đâu có sẵn ở vị trí đó

baydi

Nhung trong cái giao diện của đám mây không có cái to như thế?!

bebivodoi

Đồng hồ HTC + lịch + pin + weather thì phiên bản nào cũng có thể sử dụng -> vì vậy hãy về topic trước để lấy
thank bác, thế mà e tg k thể dùng dc :D, e chờ bác cho ra lò sản phẩm android e chép 1 thể đỡ phải chép lại, mà bác làm gần xong chưa vậy ?

bebivodoi

Nhung trong cái giao diện của đám mây không có cái to như thế?!

bạn để nguyên tay ở đám mây 1 chút, là nò hiện nên cái mục thay đổi giao diện , bạn kick vào đó là có thể chọn mây to nhỏ

thanh19589

widget music nè , các bạn cứ download file mình up trong đó có hướng dẫn cách chép rồi ( bạn nào giờ này còn chưa biết cách giải nén các file .dat thì đề nghị về lại topic cũ để tham khảo )

http://www.mediafire.com/?muoyym4yoqx

@android vẫn đang bí ý tưởng về các biểu tượng thanh bar trong contacts + weather v.v... . Vẫn đang tạm thời desgin dần dần các thứ liên quan đến android chờ trên trang "developer.android.com" nó có cập nhật thêm thì sẽ hoàn thành thanh bar

Chỉnh sửa cuối:

foxcracking

Mình đã chép được rồi. Nhưng sao 3 cái nút Pre, Play/Stop, Next vẫn là nút của WM mặc định vậy bạn. To quá chừng. Bạn xem lại coi có chép thiếu file hình ảnh cho nút không nhé?

Chỉnh sửa cuối:

foxcracking

mình làm theo hướng dẫn của bạn mà ko được.bạn xem lại hình như ko thiếu gì đó thì phải.

Mình làm xong hết rồi. Không thiếu gì nữa bạn ơi. OK lắm. Nhưng cái nút Pause hơi lớn, xấu tí Pro thanh19589 ơi. hi hi

nguyenanhtiep

Thanks bạn wimax16vnn trước nhé. Mình cài cái theme chỉnh sửa lại ảnh nền cho hợp với fong cách HTC desire của bạn nó báo là bị chi phối bởi chứng chỉ là sao hả bạn? Mình dùng 5233, máy đã hack. Cảm ơn bạn nhiều.

baydi

Đưa đám vào giữa rồi chọn "đơn giản" nhưng vẫn ko dc như trong hình T_T

baydi

Trung bình thì có cái khung xung quanh. Ak mình dùng mod NEEK One