• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC Effect dùng cho các máy s60v3 đều dùng được đây

Status
Không mở trả lời sau này.
mình làm theo đúng các bước đến cuối cùng add patch fullkastorenable.rpm thì vào theme bị liệt luôn ko vào đc ! restar máy thì đo lun hiện chữ nokia forever. . .format cài lại rompatcher khác thì cái fullkastorenable.rpm có hình tam giác có dấu chấm thang ở giữa. . .fullkastorenable.rpm cái nỳ bị sao vậy ??? N95 8g

prettyboy247

mình làm theo đúng các bước đến cuối cùng add patch fullkastorenable.rpm thì vào theme bị liệt luôn ko vào đc ! restar máy thì đo lun hiện chữ nokia forever. . .format cài lại rompatcher khác thì cái fullkastorenable.rpm có hình tam giác có dấu chấm thang ở giữa. . .fullkastorenable.rpm cái nỳ bị sao vậy ??? N95 8g

hiện hình tam giác đó là do bản rompatcher bạn đang dùng ko tương thix đó.bạn dùng bản của mình ở trên xem.

As2T_4ever

hiện hình tam giác đó là do bản rompatcher bạn đang dùng ko tương thix đó.bạn dùng bản của mình ở trên xem.
cong nhan bac pretty pro that..lai con giup do tan tinh nua chu..hoi nho cai .bac phat hien cai nay o dau ma dep the

prettyboy247

cong nhan bac pretty pro that..lai con giup do tan tinh nua chu..hoi nho cai .bac phat hien cai nay o dau ma dep the

bác quá khen,cái này ở trên dd nc ngoài rồi được dich ra thui bạn ak,thế bạn tìm đc hiệu ứng đẹp chưa

tranvinh90

đã làm như bạn nói mà máy mình vẫn không có chuyển trang.chỉ thêm đc cái là khi vào tin nhắn ấn options thì nó có xoay vòng một cái thôi bạn ah.híc híc.mình đang dùng e63

prettyboy247

đã làm như bạn nói mà máy mình vẫn không có chuyển trang.chỉ thêm đc cái là khi vào tin nhắn ấn options thì nó có xoay vòng một cái thôi bạn ah.híc híc.mình đang dùng e63

ak`nhu bạn nói thì lỗi này là do bạn làm phần copy dưới đây chưa hoàn thiện hoặc vướng mắc làm sai bc nào đó,nên bị nthe.bạn làm lại bước này xem
B3. Tiếp theo mình hướng dẫn Tự động bật theme effects khi khởi động lại máy
• Vào c:\sys\hash\ copy file rompatcherauto.exe ra C:Đổi tên thành 0rpautostart.exe(lưu ý là số 0) và copy trở lại
• Vào e:\sys\bin\ copy rompatcherauto.exe ra E:
Đổi tên thành 0rpautostart.exe((lưu ý là số 0) và copy trở lại
• Down file đính kèm domainsrv.zip (Thanks to wadowice) => Giải nén được
C_sys_hash_domainsrv.exe => copy vô c:\sys\hash\ đổi tên thành domainsrv.exe
F_sys_bin_domainsrv.exe => copy vô e:\sys\bin\ đổi tên thành domainsrv.exe

tranvinh90

à mà bạn nói vào Z:/sys/bin copy 2 file EUSer.dll và gfx...dll và để vào chỗ nào của ổ C là có mục đích gì vậy bạn?

prettyboy247

à mà bạn nói vào Z:/sys/bin copy 2 file EUSer.dll và gfx...dll và để vào chỗ nào của ổ C là có mục đích gì vậy bạn?

thi`moi chạy hiệu ứng bạn ak,vì ê63 và e71 ko hỗ trợ sẵn nên phải chép 2 file đó vào ổ c thì mới có hiệu ứng đầy đủ

tranvinh90

máy mình nó bị gì ấy các bạn ạ.lúc tối thì làm mãi không đc thế mà sáng dậy vừa mở mắt ra mình vào menu là nó hết nháy rồi lại xoay vòng(hiệu ứng chuyển trang ấy) bó tay với máy này luôn.hic

prettyboy247

máy mình nó bị gì ấy các bạn ạ.lúc tối thì làm mãi không đc thế mà sáng dậy vừa mở mắt ra mình vào menu là nó hết nháy rồi lại xoay vòng(hiệu ứng chuyển trang ấy) bó tay với máy này luôn.hic

ak`the là dùng được rồi hả bạn :D chúc mừng nhé.tại hiệu ứng chuyển trang khi cài lần đầu 1 lúc sau nó mới nhận chuyển trang sau khi reset

hungvicoi

ch minh hoi nha sao m lam nhu huong dan roi. khi lam dc thi thay hieu ung rat dep noi chung la rat hoan chinh .nhung khi khoi dong lai may thi mat het. m vao thêm on/off thi may khoi dong lai luon. vao pch thi 4all ko sao open dc chi de auto dc.vay cho m hoi gio lam ntn ????? may n95 thuong nha

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 20 minutes:

minh tat ta ca roi doi them thi thay hieu ung chuyen icon chay con hieu ung nen them thi hk dc . roi minh lai lam lai .nhung hinh nhu no lam may m bi loi sao y .1 so ung dung hok sao open dc

oc oi may that ko vao dcthu muc nao tren may nua .chu thoi dau giup do ty nao

dei me may roi
4 mat may cu hien nokia nhap nha .nhanh di chu thoi oi

troi oi hinh nhu bi the roi sao y. gio vao cam the vao ko sao vao dc menu /rut the ra thi ok .chan that lai phai 4 mat the oan gia

Chỉnh sửa cuối:

tranvinh90

bạn prety cho mình hỏi thêm 1cái này nưa nha.thế khi mình restart lại máy thì cũng một lúc sau mới có h.ứng chuyển trang nữa à?

hungvicoi

ma dat cai FullKastorEnable.rmp m coppy cai nay vao pch thi may /ko nhan icon luon luc nay ko thay hien tuong ji ve hieu ung .chang hieu sao . roi minh rut the nho ra thi hi hieu ung chay am am .nhung ko the vao dc bat ky thu mua nao tren may . roi minh phai tat may khoi dong lai .xong moi cam the vao may (trong tinh t trang may dang mo) roi vao pch xoa cai FullKastorEnable.rmp nay di . roi khoi dong lai may lai bt?????????????????? chang nhe n95 hok lam dc .

prettyboy247

ch minh hoi nha sao m lam nhu huong dan roi. khi lam dc thi thay hieu ung rat dep noi chung la rat hoan chinh .nhung khi khoi dong lai may thi mat het. m vao thêm on/off thi may khoi dong lai luon. vao pch thi 4all ko sao open dc chi de auto dc.vay cho m hoi gio lam ntn ????? may n95 thuong nha

minh tat ta ca roi doi them thi thay hieu ung chuyen icon chay con hieu ung nen them thi hk dc . roi minh lai lam lai .nhung hinh nhu no lam may m bi loi sao y .1 so ung dung hok sao open dc

oc oi may that ko vao dcthu muc nao tren may nua .chu thoi dau giup do ty nao

dei me may roi
4 mat may cu hien nokia nhap nha .nhanh di chu thoi oi

troi oi hinh nhu bi the roi sao y. gio vao cam the vao ko sao vao dc menu /rut the ra thi ok .chan that lai phai 4 mat the oan gia

ko phai 4mat nhiều như ban nói đau.tất cả lỗi bạn noi chi do file c2z trong rompatcher thui,chj cần nắp thẻ vao mt rôì xóa file c2z.rmp trong mục patche là hết lỗi ngay

Status
Không mở trả lời sau này.