• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC Effect dùng cho các máy s60v3 đều dùng được đây

Status
Không mở trả lời sau này.

kakaman

đơn giản nếu dùng rompatche trong thẻ thì tháo thẻ nhớ ra cắm vào mt xóa file c2z đi,nắp lại bật nguồn nên là được.còn cài vào máy thì phải fomat.nếu dùng phần mềm jdtakaman quản lí soft đag chạy ấy,thì dùng phần mềm đó để vào phần mềm rompatcher bỏ apply la ok

nếu bật máy nên hiện mỗi chữ NOKIA thì dùng jdtakaman kiểu ji đây......mà lỗi này chắc ji đã do rompatche .biêt đâu do phần mêm ko tương thích với máy thì sao( cái file ThemeEffect cho FP1 và FP2 ấy)

Bo0Bo0

Chính xác là nếu ở thẻ thì đơn giản rút thẻ cắm máy tính xóa file c2z và kastor trong patcher đi đảm bảo bật lên bình thường,mình toàn làm vậy

nvt187qn

N95 tích hợp bộ nhớ trong sao ma rút thẻ được, chỉ 4ng thôi,nhưng tiếc quá biết bao nhiêu chương trình mình cài vào máy, giờ fotmat thì tiếc thật!

Bo0Bo0

Đó chính là cái làm bạn die đó,bt bọn tớ rompatcher đều vào thẻ có gì xóa dễ lắm
Cậu formart lại đi,làm hiệu ứng icon thôi,cái hiệu ứng chuyển trang làm die đó...tớ cũng chỉ dùng icon thôi mà..tớ dùng chuyển trang là máy bị đơ đơ ngay

nvt187qn

uh, thanks bạn nhiều,tại sao hiệu ứng chuyển trang máy lại bị như vậy nhỉ, hay là do ram yếu, mình đang dùng n95 cơ mà

Bo0Bo0

K phải đâu hình như cái file của nó hỗ trợ dòng FP2 hơi kém.máy mình cũng thừa 75mb Ram mà nó có chạy được đâu
Cứ dùng icon cho tớ...apply c2z và kastorUi
Mà nè làm cái file c2z cẩn thận nhá..tạo cẩn thận file ấy mà lỗi là hỏng đấy

kakaman

em thấy nhìu người sài c2z kêu lỗi quá trời......bản thân em lúc trc có sài c2z nhưng toàn bị đơ máy thui......nhưng từ khi dùng Fullkastorenable.rmp máy chẳng bị lỗi ji cả ..........apply phát có hiệu ứng lun

prettyboy247

uh, thanks bạn nhiều,tại sao hiệu ứng chuyển trang máy lại bị như vậy nhỉ, hay là do ram yếu, mình đang dùng n95 cơ mà

đoan trưa mình sẽ up file rieng của n95 đã được sửa lôĩ,bạn quay lại làm sau nhé,ko bị lôĩ như bạn noí đâu

damvanty

em thấy nhìu người sài c2z kêu lỗi quá trời......bản thân em lúc trc có sài c2z nhưng toàn bị đơ máy thui......nhưng từ khi dùng Fullkastorenable.rmp máy chẳng bị lỗi ji cả ..........apply phát có hiệu ứng lun
tuy tung may thoi nhieu may ko co c2z di cung thi cung po tay

khanhdbp

bác chủ thớt cho hỏi, còn hiệu ứng full nào nữa ko ? cho mình link Down với !

cutruongbaby

giúp dùm ,nếu apply pach Gererator_FullKastor thì không chạy được ứng dụng nào hết .E dùm E 63 giúp dùm

prettyboy247

giúp dùm ,nếu apply pach Gererator_FullKastor thì không chạy được ứng dụng nào hết .E dùm E 63 giúp dùm

sao lại có patch Gererator_FullKastor hả bạn chỉ có FullKasto...rmp còn cái phần mềm Gererator dùng để tạo file Fullkastoui mà` bạn.

magus

trời trở lạnh như mùa đông rồi chủ thớt có effect tuyết rơi nào khg cho mình xin với

prettyboy247

trời trở lạnh như mùa đông rồi chủ thớt có effect tuyết rơi nào khg cho mình xin với

muốn tuyết rơi đơn giản thui bạn kiếm cái ảnh tuyết rơi cho giống với cái ảnh mưa trong hiệu ứng sấm sét,đổi cái ảnh mưa thành anh tuyết là rơi ngay ý ma ;))

cutruongbaby

viết nhằm bạn à,chạy file pach"FullKasto...rmpthì không mở được ứng dụng nào cả ,nhưng hướng dẫn khắc phục đi chứ ???

prettyboy247

viết nhằm bạn à,chạy file pach"FullKasto...rmpthì không mở được ứng dụng nào cả ,nhưng hướng dẫn khắc phục đi chứ ???

bạn tạo lại file FullKasto...rmp xem sao rồi làm lại các bước nếu ko được bạn add yah mình nhé,mình sẽ hướng dẫn bạn từng bước thành công 100% trên ê63 prettyboy_0129

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.