• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC Effect dùng cho các máy s60v3 đều dùng được đây

Status
Không mở trả lời sau này.

luncat88

các bờ zồ cho hỏi ngu tí: có ai biết cách tự tạo effects riêng thì hướng dẫn anh em làm với!!!

dracula_bg

hic hic hic cái bọn mediafire hôm nay nó điên điên sao ấy nhỉ, mãi không down đc về.

ductamkt

Cài thêm Pips thì C2ZMaker mới chạy nha....www.pdaviet.net/showthread.php?9904...PatcherPlus-và-file-c2z.rmp-chất-lượng!/page7

Vào Z:\sys\bin\ copy file EFSrv.dll lên đây xem có khắc phục được kô?
em đã cài thêm pip và đã chạy được c2zmarker tạo được file c2z.rmp rồi nhưng vào rompaches kích hoạt nó lại báo lỗi c2z patching error at line:7
tiện thể em up luôn file Efsrv.dll anh xem hộ em nhé

traicauhd

em đã cài thêm pip và đã chạy được c2zmarker tạo được file c2z.rmp rồi nhưng vào rompaches kích hoạt nó lại báo lỗi c2z patching error at line:7

bạn cũng có thể không cần file c2z mà
Điều kiện : Máy đã hack và cài ROMPatcher ( KastorUI ) !

+ Cài ThemeEffectsn82-95.sis rồi restart máy để có Bật/Tắt hiệu ứng trong thư mục Theme .

+ Down 1 cái effect bất kỳ nào đó trong bài này và bỏ cả thư mục effects vào C:\resource . Vào thư mục C:\resource\effect tìm đến file Manifest.MF rồi Edit dòng <effectdenifitions path ="z:\resource\effects\" .... thành <effectdenifitions path ="c:\resource\effects\" .... ( đổi ổ đĩa chạy effect từ ổ z: sang c: ) .

+ Vào Cài đặt -> Bình thường -> Cài đặt riêng -> Chủ đề -> rồi bật Hiệu ứng chủ đề lên .

+ Vào ROMPatcher apply KastorUI sau đó add to auto lun .

Thao tác này đơn giản hơn cài Python + Pips + AnimenuPlus + C2Z . Nếu muốn thay hiệu ứng khác thì bỏ cái effects khác vào c:\resource , nó hỏi chép đè thì nhấn OK

Sau đó vào theme options -> on/of thì có lại hiệu ứng bình thường

tienquoc87

Hệ thống báo máy của bạn là E99

Nếu chính xác thì bạn hãy lưu trữ để còn dùng những ứng dụng khác do file c2z chạy rất ổn định, ít ảnh hưởng đến những ứng dụng khác...▼

http://gocviet84.byethost24.com/?id=21

kubin2407

hic hic hic vì test cái này của bác mà em phải format lại máy đây

ủa bj sao mà phải fomat lại máy thế bạn???bị lỗi gì ạk,mà hiệu ứng có đẹp ko nhỉ,hix mình là prettyboy247 đang bị band nik nên phải dùng tạm cái id này,a e có ý kiến j cứ pot lên nhé

dracula_bg

ủa bj sao mà phải fomat lại máy thế bạn???bị lỗi gì ạk,mà hiệu ứng có đẹp ko nhỉ,hix mình là prettyboy247 đang bị band nik nên phải dùng tạm cái id này,a e có ý kiến j cứ pot lên nhé
:D:D:D:D:D làm tội lỗi gì mà bị bem thế? cóp vào nó không chạy, không còn hiệu ứng gì luôn. xóa đi cóp lại cái cũ không chạy, unistall theme effect đi cài lại cũng không được mà lỗi luôn khi vào menu. hic hic sửa các kiểu không được. đành cài lại. mà lạ cái là chỉ cóp mỗi phần effect đè lên cái effect trong resource mà bị vậy.

Status
Không mở trả lời sau này.