• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC Effect dùng cho các máy s60v3 đều dùng được đây

Status
Không mở trả lời sau này.

prettyboy247

đọc đi đọc lại vẫn chẳng hiểu ý bạn muốn những gì
ý bạn ấy muốn hỏi bạn cài bản rompatche nào của mình ấy.và icon của nó trôg như thế nào,cho bạn ấy nguồn để bạn ấy tham khảo xem ntn y mà :D

trung2601

Mình làm theo hướng dẫn của bạn (hướng dẫn tự khởi động hiệu ứng) nhưng cứ khởi động lại máy là mất hiệu ứng (mình bật tắt lại rồi nhưng không được) và phải copy effects gốc vào c/resouce thì mới có lại hiệu ứng, bạn nào giải quyết giúp mình vụ này với, thanks!

leminhhai111

Mình làm theo hướng dẫn của bạn (hướng dẫn tự khởi động hiệu ứng) nhưng cứ khởi động lại máy là mất hiệu ứng (mình bật tắt lại rồi nhưng không được) và phải copy effects gốc vào c/resouce thì mới có lại hiệu ứng, bạn nào giải quyết giúp mình vụ này với, thanks!

Nếu không xài C2Z thì nhửng hiệu ứng nặng 1 tí sẽ chết khi khởi động lại DT . cho dù có bật lại on / off >>>>nếu kô sài C2Z thì kiếm nhửng hiệu ứng nhẹ mà sài

dracula_bg

bạn đã làm auto theme như chủ tóp hướng dẫn chưa? nếu làm rồi mà vẫn bị thì làm thử cách này của mình nhé
sau khi bạn đã chọn đc hiệu ứng mình thích và nó đang chạy rồi, thì bạn vào cái thư mục effects gốc của bạn ấy cóp hết mấy cái file active ở đầu tiên ấy và file manifest.mf rồi paste vào thư mục effects trong c:\resource nhé. mình làm và thấy ok.

hlmasterchief93

bạn copy hết file .rmp trong foder patcher ở thẻ nhớ ra một chỗ khác rồi vào xóa pmem rompatch và cài lại phần mềm rompatcher nhé.sau đó copy file .rmp lại vào trong mục patcher và vào roompatcher apply và tìm lại xem nào tải p.mềm rompatch của mình luôn cài thử nè

bạn xóa đi cài lại theo hướng dẫn này nhé. bạn copy hết file .rmp trong foder patcher ở thẻ nhớ ra một chỗ khác rồi vào xóa pmem rompatch và cài lại phần mềm rompatcher đính kèm này nhé.sau đó copy file .rmp lại vào trong mục patcher và vào roompatcher apply và tìm lại xem nào.còn hướng dẫn cài aututheme thì ở đây View attachment 178586

mình dùng Rompatcher + 2.3 ( ko phải Rompatcher như bạn) nên có một số cái hơi khác
anw, search tùm lum và làm được rồi, thanks bạn vì gợi ý cho mình ;))

thangnr

Các bạn cho mình hỏi là có dùng được cho E63 k nhỉ. Để mình vọc chơi ^_^

ngovandang

Hic mình copy effect vào C\resource, mà nó cứ trơ ra không chạy được thậm chí cả effect của máy cũng không chạy được,xóa bỏ thư mục này trong C thì mới bật tắt lại được hiệu ứng cử máy,mình dùng N78!

makkyanle

Hic mình copy effect vào C\resource, mà nó cứ trơ ra không chạy được thậm chí cả effect của máy cũng không chạy được,xóa bỏ thư mục này trong C thì mới bật tắt lại được hiệu ứng cử máy,mình dùng N78!

có một số hiệu ứng nặng quá chắc máy bạn không chạy được

damvanty

n5320 >>>>>> * BƯỚC 1: Quan trọng nhất là thiếu theme effect trong cài đặt theme,ta sẽ cài phần mềm này.Đánh dấu vào 1 trong mấy dòng khi cài đặt. Khởi động lại máy.Bây giờ trong setting đã có bật tắt theme effect>>>>>>>>>>>>>>nhưng không vào duoc MENU

Chỉnh sửa cuối:

quyvuong888

ngay bước đầu mình đã chả bít bật tắt ở đâu. tìm mãi không thấy. cài rùi, reset lại máy rùi mà ko hỉu nó trốn đâu mất tiu

leminhhai111

ngay bước đầu mình đã chả bít bật tắt ở đâu. tìm mãi không thấy. cài rùi, reset lại máy rùi mà ko hỉu nó trốn đâu mất tiu

Nó trôn ở đây nè

mckenzise

Apply cái C2Z chưa bạn ? Effects trong máy thì chỉ có Haze nhìn đẹp thôi , nhưng kô đẹp như mấy cái effects này .

n5320 >>>>>> * BƯỚC 1: Quan trọng nhất là thiếu theme effect trong cài đặt theme,ta sẽ cài phần mềm này.Đánh dấu vào 1 trong mấy dòng khi cài đặt. Khởi động lại máy.Bây giờ trong setting đã có bật tắt theme effect>>>>>>>>>>>>>>nhưng không vào duoc MENU

Mình có gói sẵn bộ dữ liệu dùng cho 5320 kèm theo hướng dẫn trong đó , bạn down về rồi làm theo nhé .

LINK

Bạn down cái này về cài đặt để rút ngắn đường dẫn tới chủ đề theme sẽ dể tìm hơn .

Sau khi cài đặt bạn click vào icon và chọn bình thường là tới ngay theme .

Status
Không mở trả lời sau này.