• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN SỬ DỤNG NOKIA X6

hongthien9686

Lên đầu Nào!
dạo này X6 ảm đạm ghê!
các bác nghe tin gì về anna chưa vậy?
chờ mãi, chờ mãi.....cuối cùng cũng chẳng được gì cả!
nản cẩy cò lẹ!

hongthien9686

o` mãi mà cũng chẳng thấy có bản update như Pr................

có cfw anna rồi đó bạn, mình vừa flash xong, nhìn cứ như X7 ý! hj
nói chung nhìn cũng tàm tạm!

giờ vào chẳng thấy ứng dụng hay cho sym nữa! chán thật!
có lẽ là hết cái để nghịch mất rồi! hix!

hdgv

S60 hết thời rồi, híc, mình nghèo nên toàn đi sau thời đại không.

tranlaptoan

Chíp yếu. Ram ít. Loa ngoài rè. Hay bị treo máy. Nắp pin thì dễ bung. Mang tiếng là dòng X của nokia, thất vọng quá!!! Đang dùng nhưng chỉ muốn đập máy.
Có tiền đổi luôn!!!!

kaise

sặc.mấy ông này thì chả dùng cái gì cho khỏe.vô topic x6 chê ỏng chê eo.bác có tiền thì cứ đập đê.mua iphone hay androir về mà xài

tuancongtu87

ác pro cho mình hỏi tí mình cài font routeron và giải nén font bằng winrar tất cả đều hoàn chỉnh nhưng lại ko vào được ovi map mình cứ vào là bị văng ra có bạn nào biết khắc phục giúp mình nhé

kaothenhi

X6 trầm lắng quá nhỉ. Lên cao hóng mát đợi tin mới của V5 nào anh em ơi.....
:D

hongthien9686

Tin vui cho ae nhà X6, lúc nãy lên navi check fw thì thấy đã có anna cho em nó!
Flash luôn kô chần chừ!
Cảm nhận đầu tiên là em nó rất mượt! Chạm rất nhẹ nhàng!
Các bạn hãy mau mau down, flash nhé!
Verygood!!!!

minhdale

Chỉ những người....không hiểu biết thì mới tin và bị lừa =)).N8 đây đợi dài cổ còn chưa có nữa là :)).

hdgv

mình vào settings\application mgr.\installed apps\chọn app java\options\suite settings thì em nó báo: memory full. Close some application and try again. Ẹc, mình đã dùng swiss giải phóng ram, thấy báo free 50Mb luôn mà. Bị sao đây? Có ai bị vậy không? Giải quyết thế nào đây? mình không muốn format em nó đâu.

quocviet28

khi em nháy Double phím cứng thi máy tự khóa máy. có cách nào tắt nó đi được không các bác

kutetua

Nokia X6 không nghe dc loa trong

Tình hình là em x6 của em bỗng dưng ko nghe dc loa trong ( loa đàm thoại ) khi gọi đến gọi đi,bật loa ngoài thì bình thường, hôm kia bắt đầu bị,hôm qua thì lúc dc lúc không,hôm nay thì chết hẳn,máy em không rơi rớt gì,tự nhiện bị,các pro cho em hỏi đấy là lỗi phần mềm hay phần cứng ạ, máy em còn bảo hành đến tháng 12, bây h nếu bảo hành có dc loa zin đúng của máy không và mất bao nhiêu tiền ạ. Em chân thành cảm ơn

kaothenhi

khi em nháy Double phím cứng thi máy tự khóa máy. có cách nào tắt nó đi được không các bác

Chắc do bác cài phần mềm mở khóa máy như là nUnlock hay slidetoUnlock hay là cái gì đó tương tự đấy mà.

kutetua

Em thấy nó cứ thế nào ý,bây h lại bình thường,thỉnh thoảng bỏ vào túi 1 lúc đi thì lại bị,em nghĩ chắc tạo phần mềm,em đang chạy cfw,em đọc trên mạng thấy mang lên care sợ bị luộc đồ vs nó ủ máy lâu lắm :(