• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN SỬ DỤNG NOKIA X6

hongthien9686

Các bác cho em hỏi cái?
sao bên tinhte mấy người bảo ver 32 của em nó có danh bạ thông minh nhưng em có thấy gì đâu?
????

chienbinhgio

Vừa up fw mới v32 chẳng thấy có gì mới cả, bao giờ nó mới up lên Symbian anna đây nhỉ ??

minhdale

Vừa up fw mới v32 chẳng thấy có gì mới cả, bao giờ nó mới up lên Symbian anna đây nhỉ ??

Ai bảo là ko có gì mới.Xem kĩ lại đi nhá.Nó về phần cảm ứng đó.Nhưng mà ko có chuyện nhạy hơn đâu nhá =)).
Còn về anna thì cứ mơ đi =)).Trừ khi nhà u có điều kiện thì...

nghia_kn

Copy làm 4 rồi đổi tên lại thế này này:
s60snr.ttf
S60ZDIGI.ttf
s60ssb.ttf
s60tsb.ttf
bạn nào biết những file tên fonts như vậy ý nghĩa là gì ko .
theo mình biết , hình như 2 file
S60ZDIGI.ttf
s60tsb.ttf
nó quy định fonts hệ thống trong máy là như vậy. nhưng ko quy định font khi vào ưeb đọc ào bằng uweb hay operamini .
vậy có phải 2 mã còn lại quy định cái gì

boy_online01

bạn nào biết những file tên fonts như vậy ý nghĩa là gì ko .
theo mình biết , hình như 2 file
S60ZDIGI.ttf
s60tsb.ttf
nó quy định fonts hệ thống trong máy là như vậy. nhưng ko quy định font khi vào ưeb đọc ào bằng uweb hay operamini .
vậy có phải 2 mã còn lại quy định cái gì

Tác dụng của nó lung tung lắm. Lúc thì nó quy định cái này, lúc thì quy định cái khác. Mình chỉ biết cái font mặc định mình đang xài nó quy định thế này:
snr: Font trong phần gõ chữ
ZDIGI: Font của cái đồng hồ dạng số của C6/N97
Hai cái còn lại: Một cái là font trong menu, một cái là font của chữ cấu hình như Bình thường, Im lặng, Ngoài trời,.. ở màn hình chủ ấy.

jenemy888

ZzZz.. bác nào biết dovv nhạc bằng em x6 ntn hem ?
Minh dùng trình duyệt mặc định của máy vào nhacuatui.com thì ko hiện ra chỗ dowload, mp3.zing.vn thì cũng hem được :(
Dùng UCweb brower vào mp3.zing.vn thì lại ko hiện chữ tìm kiếm đâu :(
Loay hoay mãi mà không biết cách nào để dow nhạc

minhdale

ZzZz.. bác nào biết dovv nhạc bằng em x6 ntn hem ?
Minh dùng trình duyệt mặc định của máy vào nhacuatui.com thì ko hiện ra chỗ dowload, mp3.zing.vn thì cũng hem được :(
Dùng UCweb brower vào mp3.zing.vn thì lại ko hiện chữ tìm kiếm đâu :(
Loay hoay mãi mà không biết cách nào để dow nhạc
Dùng socbay, dùng PC, Dùng Soft nghe nhạc MP3 Zing (chưa thử nên ko bít có down được hay ko)

nghia_kn

căn bản tại tớ cài fonts cho i8910 để nó hiện tiếng việt nhưng vào web nó ko hiện. thanks bạn nhìu . mà dạo nè tư dưng ko thấy nút thanks nhỉ ^^

jenemy888

Dùng socbay, dùng PC, Dùng Soft nghe nhạc MP3 Zing (chưa thử nên ko bít có down được hay ko)

Socbay : đánh được tên bài hát nhưng không thấy nút tìm kiếm đâu :(
Pc thì ko bàn luận rồi
Soft nghe nhạc mp3.zing thì cũng hem có chức năng dowload =((

boy_online01

Socbay : đánh được tên bài hát nhưng không thấy nút tìm kiếm đâu :(
Pc thì ko bàn luận rồi
Soft nghe nhạc mp3.zing thì cũng hem có chức năng dowload =((

Bạn vào trang music.yeucahat.com mà tải. Mỗi tội hình như ít nhạc mp3, toàn thấy wma. Mà mình thấy chuẩn wma nhạc tệ lắm :D

jenemy888

Bạn vào trang music.yeucahat.com mà tải. Mỗi tội hình như ít nhạc mp3, toàn thấy wma. Mà mình thấy chuẩn wma nhạc tệ lắm :D
hic. thanks bác nhưng nghe giới thiệu như vậy thì cũng nản nản rồi
Bạn Vào thử trang m.nhaccuatui.com xem :D mình vẫn vào đây nghe và tải ok
bạn xem lại dùm mình được hem, mình hem vào được. toàn Invild sever name. Mình xài wifi

daihaosac133

hic,điện thoại mình bị rớt xún nước thế là phải đem ra nokia care,nó bảo không bảo hành,ai đã bị như thế và đem đi sửa chưa? boa nhiêu tiền vậy ,biết để liệu mà tính cho e x6 này