• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN SỬ DỤNG NOKIA X6

Mình đang dùng x6 16g . Chán qúa rồi. Mới dùng được 3 tháng. Ai có nhu cầu chuyển nhượng không nhỉ

candyman8_x

Bạn nào khéo tay làm cái CFW mới cho a e vọc đi. Lỡ up lên rồi nhưng mấy cái ứng dụng chạy nền ngốn ram quá. Cảm ứng đáp ứng nhanh hơn khi nt nhanh, còn đâu chưa thấy gì khác biệt cả :D

không biết bao giờ mới được cái đa điểm như X10 đây

chắc không bao giờ có đa điểm đâu bạn ơi mong chờ làm gì chỉ thêm thất vọng . Muốn có đa điểm dành tiền mua máy khác có lẽ là nhanh hơn đấy bạn à

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 16 minutes:

đại gia thế, m dành dụm mua x6 xong h vẫn chưa ngấy :D

nghe hấp dẫn thế nhỉ :)) bạn cứ up lên ae test.

về tiền thì đâu dám nhận làm đại gia vì mua x6 mà bây giờ vẫn còn nợ 3 củ nè. Mình thấy chỉ có niềm đam mê công nghệ của mình là dại gia thôi

Chỉnh sửa cuối:

ahojmimi

mình mới lấy một con tặng bà xã tương lai. hàng hungary, định gửi về nhưng bị hiện tượng lạ lắm các bác, chụp ảnh hay quay phim đều không có đèn flash, dù để on hay là auto đều không có đèn. up lên v31 mới nhất rồi. bác nào bị như vậy không ?

boy_online01

chắc không bao giờ có đa điểm đâu bạn ơi mong chờ làm gì chỉ thêm thất vọng . Muốn có đa điểm dành tiền mua máy khác có lẽ là nhanh hơn đấy bạn à
về tiền thì đâu dám nhận làm đại gia vì mua x6 mà bây giờ vẫn còn nợ 3 củ nè. Mình thấy chỉ có niềm đam mê công nghệ của mình là dại gia thôi

Bán X6 đi trả nợ bạn ạ :D. Nokia sắp chuyển sang dùng WP7 nên ko có chuyện nó thêm đa điểm vào s60v5 nữa đâu. Symbian 3rd và 5th sẽ rơi vào tình trạng như s40 bây giờ (có khá hơn một chút). Mình đang theo dõi từng bước đi của Nokia, hy vọng là sẽ lấy lại được vị trí số một của smartphone :D
mình mới lấy một con tặng bà xã tương lai. hàng hungary, định gửi về nhưng bị hiện tượng lạ lắm các bác, chụp ảnh hay quay phim đều không có đèn flash, dù để on hay là auto đều không có đèn. up lên v31 mới nhất rồi. bác nào bị như vậy không ?
Bác đem di sửa đi, up FW lên vẫn còn bị thì lỗi phần cứng rồi.

S

saurom84

Guest

vậy là máy bác bị hư cái đèn flash rồi

Bán X6 đi trả nợ bạn ạ :D. Nokia sắp chuyển sang dùng WP7 nên ko có chuyện nó thêm đa điểm vào s60v5 nữa đâu. Symbian 3rd và 5th sẽ rơi vào tình trạng như s40 bây giờ (có khá hơn một chút). Mình đang theo dõi từng bước đi của Nokia, hy vọng là sẽ lấy lại được vị trí số một của smartphone :D

Bác đem di sửa đi, up FW lên vẫn còn bị thì lỗi phần cứng rồi.

bạn nói đúng ý mình đó, bán x6 . Nhưng không phải để trả nợ mà vay thêm tiền để mua c7 . Dùng x6 nhiều lúc buồn mà chẳng có game nào ra hồn mà chơi. Thật sai lầm khi mua x6

ahojmimi

chán thật. bà xã giục gửi về quá mà đem đi đổi thì mất thời gian quá. không biết thế nào đây. lại bị mắng cho điếc lỗ nhĩ đây. sao đời tôi khổ thế các bác nhỉ ?