• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia 6120 Classic

leetran72

làm sao để cài dc chức năg khóa bàn phím, mỗi lần mở là phải đăg nhập pass vậy? mìh mò hoài mà k ra :-s
Vào phone setting -> General -> Security -> Phone and Sim card-> Phone autolock period (trước đó nên thay đổi pass ở phần "lock code" - ngay phía dưới). Thấy hay thì thank thằng em này 1 cái

huy_turbo

Có bác nào thừa cái cáp nối với máy tính của em 6120Classic ko ạ ? em mất rồi bất tiện quá , hỏi bác leetran72 thì bảo mua cáp MP4 cũng đc nhưng nagyf xưa em dùng con BenQ cũng mua cáp MP4 thế rồi ..cháy cáp sau hai lần sử dụng!
bác nào biết giá cái này ở care là bao nhiêu ko ạ ?

hailong259

Vậy cái city bloxx cứ tự nhân đôi, không có cách gì để xóa nó hả mấy bác

leetran72

Vậy cái city bloxx cứ tự nhân đôi, không có cách gì để xóa nó hả mấy bác
trước khi nó kịp nhân, copy 2 game trong forder games ra ngoài, sau đó xóa cái forder game ấy đi là hết thì phải :D

huy_turbo

em mới tậu cái cáp mới , nhưng mà khi kết nối với PC thì trên PC chỉ nhận ra thẻ nhớ chứ ko nhận ra điện thoại , bác nào biết giúp em với !

leetran72

em mới tậu cái cáp mới , nhưng mà khi kết nối với PC thì trên PC chỉ nhận ra thẻ nhớ chứ ko nhận ra điện thoại , bác nào biết giúp em với !
Huy lên mạng download PC Suite về ( Download tại đây ) rùi kết nối PC qua chế độ PC Suite. Lưu ý với Huy là kết nối qua PC Suite thì chỉ đọc đc ở forder Data (Ổ C) thôi nhé, Ổ E thì đọc bình thường (Trừ cá forder Private, Sys, System...)

fabregas2000

Muốn vào thư mục private và sytem ...thì các bạn viết thẳng vào đường dẫn luôn là đc.

hailong259

Cho mình hỏi có bộ font nào giống font mặc định của máy mà đọc được tiếng trung với tiếng hàn tiêng nhật k

huy_turbo

Huy lên mạng download PC Suite về ( Download tại đây ) rùi kết nối PC qua chế độ PC Suite. Lưu ý với Huy là kết nối qua PC Suite thì chỉ đọc đc ở forder Data (Ổ C) thôi nhé, Ổ E thì đọc bình thường (Trừ cá forder Private, Sys, System...)

em chả hiểu gì toàn tiếng anh bác tran ạ ,bác có link dẫn thẳng để IDM load về ko . cám ơn bác !

hailong259

fw 6.01 hack bằng kiểu nào mấy bác nhỉ, cho em link cụ thể luôn nhé, cám ơn nhiều